Club bowers & wilkins

new_baby

Member
Ðề: Club bowers & wilkins

1 cặp loa là 2 series sẽ liền nhau, nếu không liền nhau thì coi chừng là không ổn (có thể bộ đó bị đổi lẫn qua bộ khác).

Còn 2 cái mà series trùng nhau thì .... các bác tự hiểu nhé :))

1 cặp loa là 2 series sẽ liền nhau, nếu không liền nhau thì coi chừng là không ổn (có thể bộ đó bị đổi lẫn qua bộ khác).

thợ nó bê bừa 2 cái trong kho ấy mà, 2 thùng tách biệt thì gần nhau hoặc tách nhau là chuyện bình thường. Chỉ mấy cái nhỏ như 685/686 mới đảm bảo liền kề do nhét chung 1 thùng thôi.

LVT1974

Member

Các nước khác như USA họ bán loa có đơn vị tính là pcs chứ ko là pair !

vinagoh

Well-Known Member

Kiểm tra loa của mình thấy y như Bác này phán. :-B

leanh_mr

Member

Tình hình 684 sắp về cặp đôi với Ax10 của em rồi các bác ah, lăn tăn tìm vợ cho Ax10 mãi cuối cùng cũng phải cưới 684

TVIX6600N

Tình hình 684 sắp về cặp đôi với Ax10 của em rồi các bác ah, lăn tăn tìm vợ cho Ax10 mãi cuối cùng cũng phải cưới 684

chúc mừng bác nhé, hôm nào sắp xếp xong thì show lên cho mọi người chiêm ngưỡng nhé bác;;)

hipxip

âm thanh giữ em 684 và 683 chênh lệch nhiều ko mấy bác . 683 hơn đều 3 dải ko

TVIX6600N

Có điều kiện thêm ít xèng nữa là bác xơi em 683 cho khỏi lăn tăn ( cho bẰng anh bằng em )

SonyNguyen

Active Member

Các Fan nhà mình chưa nói nhiều về dây tín hiệu và dây loa nhỉ cái này cũng rất quan trọng ae cùng chia sẻ dây nào hợp với B&W nhất là 683 và 684 (Mình đang dùng dây bèo quá nên đang lăn tăn)
Bác vinapipe dùng dây tín hiệu gì vậy

Dây loa thì em dùng Nordost Blue Haeven bi-wire (em này làm bass gọn gàng hơn hẳn).

vinapipe

Member

Các Fan nhà mình chưa nói nhiều về dây tín hiệu và dây loa nhỉ cái này cũng rất quan trọng ae cùng chia sẻ dây nào hợp với B&W nhất là 683 và 684 (Mình đang dùng dây bèo quá nên đang lăn tăn)
Bác vinapipe dùng dây tín hiệu gì vậy
hihiih cặp dây tín hiệu của em còi lắm bác ah em dùng dây transparent the link 200 thôi, em cũng muốn nâng cấp lắm :D

SonyNguyen

Active Member

lúc trước bác dùng dây loa gì thay dây Nordost Blue Haeven khá hơn nhiều k bác.mình đang sài Neotech đang muốn nâng cấp dây loa và dây tín hiệu

JESSIEBO

Active Member

Nhìn B&W thèm quá, cố mãi mới được cái Htm61, hicc đang định kiếm em 684 mà thấy số Sirial của 2 loa không trùng là sao các bác ?
Chuyện này là bình thường , vì nhà phân phối không bảo hành theo cặp mà bảo hành theo loa, hư loa nào bảo hành loa đó, và 2 loa cũng không đóng chung 1 thùng mừh.

Bên trên