Có cần mua thêm máy lọc không khí cho phòng đã có điều hòa ?

ongtamtang

Member
Em đang có ý định mua thêm 2 cái máy lọc không khí cho phòng khách và phòng ngủ có điều hòa ở nhà. Nhưng không biết nó có tác dụng thật sự không các cụ, hay chỉ đơn giản là hút khí qua cái màng lọc, giữ lại bụi ở màng lọc đó thôi. Nếu chỉ như thế thì em thấy quá đơn giản và không mấy tác dụng. Các cụ thông não cho em với ạ.

Ginô Tùng

Member
Giời tự nhiên tốn tiền mua máy lọc của tụi tùng củ làm chi, k có tac dụng j đâu, mua luôn con Dual Cool V10APF của LG đó bác. Dòng này tích hợp luôn máy lọc không khí loại xịn, phóng ion âm và loại bỏ luôn bụi PM2.5

Đâu cần xài chi nhiều máy cho tốm điện dzậy bác , nhà em chỉ cần xài Máy lạnh LG Inverter 1 HP V10APF vừa điều hòa vừa lọc không khí , khoáng khuẩn khử mùi :D Tiện lợi quá chời , máy còn chạy êm tiết kiệm điện nữa , bác xem thử nhé https://www.dienmayxanh.com/may-lanh/lg-v10apf

Đừng co mua máy lọc không khí , đã xài điều hòa thì em thấy cứ mua em Máy lạnh LG Inverter 1 HP V10APF thoy , có sẵn chức năng lọc không khí , quá tiện lợi :)

Nghe đâu con Dual Cool này của LG có hệ thống đèn LED thông báo nhiệt độ và độ ẩm ngay trên thân máy luôn

Không cần mua thêm máy lọc đâu bác , em thấy máy điều hòa bây giờ đa năng lắm , có lọc sạch không khí nữa đó , kiếm các loại máy đó mà mua là được :)

thukytrieu

Member
Giờ gu nhiều nhà thích mua máy lọc không khí quá , chắc do không khí đã quá ô nhiễm rồi :D

Em Máy lạnh LG Inverter 1 HP V10APF này dùng ion lọc sạch không khí và có lun cảm biến bụi để đánh giá không khí đó mấy bác :D

buqadi

Member
bác có tiền thì mua điều hòa có lọc khí luôn đi, đừng mua máy lọc khí chi cho tồn tiền mà mang bệnh

ngogiadi

Member
tính ra giá máy điều hòa có lọc không khí cũng khá là hợp lý đó chứ, hơn mấy loại cũ không nhiều

Tóm lại là hok mua máy lọc , chỉ cần mua máy điều hòa có lun chức năng lọc không khí là quyết định sáng suốt roy hehe :D

thukytrieu

Member
mấy bác nói đúng mua máy lạnh có tính lọc khí là an toán và tiết kiệm nhất

Mua ngay cái máy điều hòa có chức năng lọc không khí của LG kìa , LG V10APF đó , xài tốt nhất hiện nay đó bác :D

Bên trên