Cơ cấu bán vé giải Esport quốc tế năm 2014

felicity

Ðề: Cơ cấu bán vé giải Esport quốc tế năm 2014

Nên mua vé VIP 2 ngày hay combo đây bà con? Đang phân vân quá. Combo thì rẻ hơn nhưng chỉ có 1 skin trong khi cái kia được 2 skin...
bác dư tiền thì mua luôn cái combo luôn, rùi cho mình đi xem ké là đc rùi hehe :D

pemonhkk

cái skin VARUS ĐẶC VỤ BẮC CỰC mới ra mà tặng à, thích nhỉ...mà tui chỉ thích skin Jax Phục Hận thui

co3nhanh

đang có cái chương trình share clip tặng vé VIP kìa cả nhà, ai hên nữa thì đc skin VARUS ĐẶC VỤ BẮC CỰC luôn; tình hình là mình tham gia rùi ko biết có đc vé hay ko...đc 1 cái thì đỡ tốn tiền mua vé hehehe...
link đây:
https://www.facebook.com/notes/liên...rình-chia-sẻ-hay-nhận-quà-hot/637270399690544
mới tham gia lun ko biết có đc tính ko ta

anhdailop12

hồi hộp ghê ko biết đội nào sẽ vô địch đây, ủng hộ cho Saigon Joker tiếp ^^

anhdailop12

coi đi coi lại trận CK này VN đánh thật hay, năm nay lại có gắng nhé VN ơi
[video=youtube;okcJdA9kA70]http://www.youtube.com/watch?v=okcJdA9kA70[/video]

samwicchi

cái này đánh với người mà bị vô cửa trên là xong cmn luôn, đánh chả quen gì hết...có bác nào giống mình ko?

kerogeros

cái này đánh với người mà bị vô cửa trên là xong cmn luôn, đánh chả quen gì hết...có bác nào giống mình ko?
cái này giống bác, vì đánh với máy toàn ở phía dưới nên khi bị lên trên khó đánh vãi ra, toàn ra hi sinh cho nó băm :D

lunmadep

đi coi mà hên trúng cái TV40 inch thì ngon nhể, lấy về thay cho cái màn hình LCD 21 inch đang xài =))

mathienphong

Vé cổng đến đó mua được không? bận nhiều việc quá ko có thời gian chạy qua mua vé nữa

ooh

Sự kiện gì vậy ạ?
Đọc mà chẳng hiểu gì cả?

kelbelost

Member

Sự kiện gì vậy ạ?
Đọc mà chẳng hiểu gì cả?
Giải Thể thao điện tử quốc tế 2014, bộ môn Fifa Online 3 với Liên Minh Huyền Thoại đó bạn; giải này khá là rầm rộ đó...

bạn xem thêm thông tin tại link sau nha:
Giải Thể Thao Điện Tử Quốc Tế 2014 - Bộ Môn Liên Minh Huyền Thoại & Fifa Online 3 - Vietnam Esports : Home

kelbelost

Member

Vé cổng đến đó mua được không? bận nhiều việc quá ko có thời gian chạy qua mua vé nữa
được chứ, cơ mà bạn nhờ ai đó mua chứ đợi đến ngày thi đấu mua thì đông lắm; nhớ sự kiện sinh nhật năm ngoái thôi mà đi đông nghẹt người...

buttago

haha hôm nay lên fanpage kiểm tra thì trúng được cái vé víp ngày 1, đỡ phải tốn tiền mua vé rồi :D

huuthangle

được chứ, cơ mà bạn nhờ ai đó mua chứ đợi đến ngày thi đấu mua thì đông lắm; nhớ sự kiện sinh nhật năm ngoái thôi mà đi đông nghẹt người...
híc, cũng may là mua vé rồi, chứ cũng tính đến ngày đi mới mua, ko thì đợi mòn cổ =))

giangphan

lịch trình thi đấu như thế nào vậy nhỉ? nghe đâu đi từ sáng đến tối, vậy ăn uống ra sao đây? mình mua vé đi cả 2 ngày rùi, ngủ đâu đây nhỉ????

slyferri

lịch trình thi đấu như thế nào vậy nhỉ? nghe đâu đi từ sáng đến tối, vậy ăn uống ra sao đây? mình mua vé đi cả 2 ngày rùi, ngủ đâu đây nhỉ????
ăn ở chắc tự túc chứ sao...

giangphan

2 ngày đi xem đc 1 áo thun, 1 trái bóng, 1 skin sivir, 1 skin Tryndamer =))

co3nhanh

đánh thế kia mà cũng ko chịu nổi, công nhận mấy team nước khác cũng mạnh quá, ráng lần sau phục thù...

Bên trên