Có nên mua sub điện B&W i 604 lắp ráp China

phuong210876

Ðề: Có nên mua sub điện B&W i 604 lắp ráp China

bác nào có con này rẻ hơn 4tr5 thì chào bán cho mọi người ủng hộ.mình cũng đã thử con này rồi nếu đúng là vn mình làm thì chúng ta nên mừng và tự hào.nếu tôi mà làm được chất lượng và giá thành cỡ e này thì tôi sẽ đang ký thương hiệu riêng và dán madein vietnam luôn.hiện tại ở vn mình chưa thấy chỗ nào làm sub điện.

Làm gì phải rao bán nếu ở HP ra chợ sắt hoặc mấy hàng audio bán đầy giá nó phàn 3t khoảng 2t đến 2.5t nó bán nhanh không kịp chạy.

Hàng này ra bán trên diễn đàn thì còn mặt mũi nào nói chuyện trên diễn đàn nữa. Mà có nói là hàng Vn lắp ráp thì chắc chỉ bán được 1.5t thôi.

ở việt nam là sub điện thì đầy chỉ cái nếu treo thương hiệu made in VN thì khó bán và lãi không nhiều còn nêys treo hàng thịn gặp gà lãi thì thôi rồi. âu cũng là quy luật của thị trương thôi.

Câu người VN dùng hàng VN có từ 10 năm nay rồi bắt đầu khởi xướng từ hội chợ lần thứ nhất hàng việt nam chất lượng cao. Sài gòn thời gian gần đây cũng có nhiều cuộc mít tinh hô hào khẩu hiệu này. thực chất thì hàng việt nam chất lượng vẫn là chất lượng ngoại => nguyên liệu ngoại, công nghệ ngoại và gia công nội.

Nhiệm vụ bất khả thi 3

manhthang

Huyền Thoại

bác nào có con này rẻ hơn 4tr5 thì chào bán cho mọi người ủng hộ.mình cũng đã thử con này rồi nếu đúng là vn mình làm thì chúng ta nên mừng và tự hào.nếu tôi mà làm được chất lượng và giá thành cỡ e này thì tôi sẽ đang ký thương hiệu riêng và dán madein vietnam luôn.hiện tại ở vn mình chưa thấy chỗ nào làm sub điện.

Tôi nhận thầu luôn vụ này :D
Giá 4tr nhé (rẻ 500k so với 4tr5), bác mua mấy trăm cục?

ptt0903939220

nếu mua được giá 2tr bác mua dùm e 1 cặp về làm 5.2.e ở sài gòn mọi chi phí e sẽ chịu thêm cho bác nào mua dùm ít tiền uống cà phê hd.

phuong210876

bác ở hải phòng thì tốt khỏi phải nhờ ai. còn ở xa kia thì chịu thôi. mua hộ nhau hàng chuẩn còn khó nói nữa là hàng.....

haiquang

Active Member

theo em thì ko quan trọng là sản xuất tại đâu, cứ hàng chĩnh hãng là chuẩn rồi

ar15

Member

Mình đang sài e này giá khi mua là 4T1, chất lượng ổn định âm bass nghe rất hay (tai trâu của mình cảm nhận như vậy) hì hì. Mua từ tháng 5 đến giờ sài chưa thấy vấn đề gì, nghe nhạc dance cực phê, bass đánh tức ngực luôn, cứ như là đang ở trên sàn ấy. Xem phim hành động cũng rất hay, đặc biệt là bộ transfomer 2, súng, bom nổ thôi rồi.

loa sub mà bác nghe kiểu tức ngực là vứt đi rồi :) loa hay nghe âm trầm sâu thẳm ngồi gần thì to ra khỏi phòng phải bé, còn cái tức ngực vũ trường ấy thì loa hồ cẩm đào nó làm tốt hơn ai hết miễn cái âm ly đủ khoẻ cho nó bác ợ, nhê kiểu đó vài chục phút ù tai hoa mắt :)
Theo em làm con sub xịn ấy cũ cũng ok còn hơn cái hàng lởm bác à dùng đố lởm ấm ức lắm em cũng từng trải qua nó rồi

ngovusang

Member

e nói bác đừng mua con này nhé, e đã nghe qua rồi, cực tệ

new_baby

Member

giá đó ráng tí làm 325 cũng được, mua cũ là coi phim hết hay.

ktypro

Active Member

Làm con JBL 5tr cũng ngon phết.

Hàng Việt Nam nè các bác. Hôn trước đi ngang Công viên Gia Định ghé qua nghe thử rồi, họ ghép chung với loa Kaoke nghe thì củng rất phê :

http://arirang.com.vn/?page=product_management&view=product_detail&product_id=299&category_id=71&l=2

JESSIEBO

Active Member

Tệm này tên là Trương Lê trên đường Lý Thường Kiệt, họ nối tại chổ cho mình test thôi chứ chưa đem về nhà. Chổ này mình cũng đã mua hàng nhiều lần. Có điều giá 4,5tr thì trên trời.

Bác biết chổ nào bán sub second hand chỉ cho mình với. Mua hàng củ thì hơi rủi ro vì mình không rành việc xem mắt mủi mấy em này. Thanks nhiều nha[/QUOTE

Chỉnh sửa lần cuối:

typn30_hn

nếu mua được giá 2tr bác mua dùm e 1 cặp về làm 5.2.e ở sài gòn mọi chi phí e sẽ chịu thêm cho bác nào mua dùm ít tiền uống cà phê hd.

subwoofer YAMAHA nhái bass 25-30cm
em thấy bên hangbinhdan.com bán có 1tr7 mà dám Bh tới 06 tháng lận kìa

Chỉnh sửa lần cuối:

trungthuht

Loại này thì còn chê gì nữa, cũng có hàng lắp tại VN, nếu hàng China xịn mua qua kho công ty phân phối bán lại cho a,e 2,9tr mua không. em bán cho
0945133004, đảm bảo china, BH 12 tháng, nghe không hay trả lại.
Chất lượng âm hơn hẳn Klip nhiều

Bên trên