Đánh giá [COEX M055]Đầu phát 3D + Ghi hình + Truyền hình KTS - Đầu phát nhiều tính năng nhất hiện nay

blackrises

Ðề: [COEX M055]Đầu phát 3D + Ghi hình + Truyền hình KTS - Đầu phát nhiều tính năng nhất hiện nay

Review thêm đi bác, hôm trc mình vừa mua con TV Samsung dc khuyến mại con HD Player này, thấy có 1 số tính năng của nó hấp dẫn như NAS với support torrent, bác nào nào dùng kết nối với router làm data backup ngon phết. Mình chưa có HDD nên chưa thử dc tính năng của nó :(

hdradio

Member
Ðề: [COEX M055]Đầu phát 3D + Ghi hình + Truyền hình KTS - Đầu phát nhiều tính năng nhất hiện nay

Review thêm đi bác, hôm trc mình vừa mua con TV Samsung dc khuyến mại con HD Player này, thấy có 1 số tính năng của nó hấp dẫn như NAS với support torrent, bác nào nào dùng kết nối với router làm data backup ngon phết. Mình chưa có HDD nên chưa thử dc tính năng của nó :(
Cần gì bác cứ gọi cho cái ông làm review chắc ông ấy sẽ biết, thế cho nó nhanh

vyhvtv

Active Member

có free ship khi mua hàng ở tỉnh xa không bác. Đang quan tâm HDP này.

leehuyhd

Member

Có gì cần bác Alo Em nhé, A sẽ hướng dẫn bác ơi.

có free ship khi mua hàng ở tỉnh xa không bác. Đang quan tâm HDP này.
Bên Em vận chuyển miễn phí bác nhé, Bác chuyển xiền em trước rồi em chuyển hàng cho bác.

leehuyhd

Member
Ðề: Re: [COEX M055]Đầu phát 3D + Ghi hình + Truyền hình KTS - Đầu phát nhiều tính năng nhất hiện nay

Hàng lắp ráp ở đâu vậy bác?

Thương hiệu hàn quốc, lắp ráp trung quốc bác nhé, Giờ gần như là lắp ráp trung quốc hết thôi bác à.

iluxman

Active Member

Anh ơi cho mình hỏi em này Rec chương trình truyền hình cab phải ko ạ? Nếu vậy thì nhờ anh cho biết mình có settop box của HTVC vậy em này cắm qua settop box thì có Rec dc chuẩn HD có chất lượng y như kênh HD ko ạ?
Cảm ơn anh nhiều. Lâu nay vẫn chờ em PVR nào có chức năng Rec tivi cable.

bxkjss12

Member

Nhìn hấp dẫn quá :p

leehuyhd

Member

Anh ơi cho mình hỏi em này Rec chương trình truyền hình cab phải ko ạ? Nếu vậy thì nhờ anh cho biết mình có settop box của HTVC vậy em này cắm qua settop box thì có Rec dc chuẩn HD có chất lượng y như kênh HD ko ạ?
Cảm ơn anh nhiều. Lâu nay vẫn chờ em PVR nào có chức năng Rec tivi cable.

Bác ơi, Em này ko ghi được truyền hình cáp xuống nhé, Nếu bác muốn ghi từ truyền hình cáp xuống thì bác dùng Model Coex M054 bác nhé, Em M054 này ghi được truyền hình cáp xuống, nhưng qua cổng AV thôi, chưa có cổng in HD được bác à.

Nhìn hấp dẫn quá :p
Hàng chuẩn giá tốt bác à, Em nó mới về nhà số lượng bán ra cũng khá rồi. Cấu hình cao, Giá rẻ. Chất lượng ổn định.

iluxman

Active Member

Bác ơi, Em này ko ghi được truyền hình cáp xuống nhé, Nếu bác muốn ghi từ truyền hình cáp xuống thì bác dùng Model Coex M054 bác nhé, Em M054 này ghi được truyền hình cáp xuống, nhưng qua cổng AV thôi, chưa có cổng in HD được bác à.
Vâng. Cảm ơn anh rất nhiều về giải thích rõ ràng của anh.
Thân

leehuyhd

Member

Vâng. Cảm ơn anh rất nhiều về giải thích rõ ràng của anh.
Thân
Cần hỗ trợ gì bác cứ Alo Em 1 tiếng nhé, nếu có thời giản rảnh mời bác qua bên Em test thử hàng nhé.

hhhugo

Member

Ngày càng nhiều tính năng, canh tranh càng rẻ. Bình dân hóa HD cho mọi người :D.

leehuyhd

Member

Ngày càng nhiều tính năng, canh tranh càng rẻ. Bình dân hóa HD cho mọi người :D.
Tiêu chí giá rẻ cho mọi nhà bác ơi, he he em này mà thích ghi hình cũng hay lắm bác à

twistybin

Member
Tính năng nổi bật : Lan 100MB
mà ở phía dưới tính năng : ghi lan 1GB
là sao vậy bác ?

vyhvtv

Active Member

Phụ kiện có cáp HDMI không vậy bác chủ sao không nghe nói đến. Mua đầu HD mà ko có cáp HDMI à?

leehuyhd

Member

Tính năng nổi bật : Lan 100MB
mà ở phía dưới tính năng : ghi lan 1GB
là sao vậy bác ?

Lan 1G bác nhé, Em viết chắc nhầm với Em M056 bác à.

Phụ kiện có cáp HDMI không vậy bác chủ sao không nghe nói đến. Mua đầu HD mà ko có cáp HDMI à?

Tặng kèm dây bác nhé, Đầy đủ rồi bác à, chỉ cần mua về và dùng thôi.

hieubg

Member
Con này xem được TV của những bọn nào? Nhà đang dùng HCTV của Hà nội, nếu cái này mà thu đc KTS của bọn này thì có thế kiếm 1 em về.

hdradio

Member
Ðề: Re: [COEX M055]Đầu phát 3D + Ghi hình + Truyền hình KTS - Đầu phát nhiều tính năng nhất hiện nay

Con này xem được TV của những bọn nào? Nhà đang dùng HCTV của Hà nội, nếu cái này mà thu đc KTS của bọn này thì có thế kiếm 1 em về.
bắt được kênh miễn phí bác nhé, trên đầu bác chủ có chụp Ả những kênh bắt được rồi đó

leehuyhd

Member

Xem được rất nhiều kênh miễn phí nhé, 25 kênh miễn phí và 2 kênh FM nhé bác.

enzogtvt

Member

Kênh truyền hình miễn phí bắt qua ăngten hả bác? Nếu thế thì khó rồi vì bây giờ toàn dùng truyền hình cáp không cắm ăngten nữa rồi.

Bên trên