Crack IDM all version

vily

Member
Ðề: Crack IDM all version

Thử với idm619build5 với IDM All version patcher by z0mbie và z0mbie 2 nhưng đều hiện " can not find the file. Search the file?"

( cho hỏi : trong info: 3. Run and click Patch. Không biết Run gì hã bác chủ vì sao khi run IDM619build5 thì double click "IDM All version patcher by z0mbie" song thì click PATCH thôi

Inbox nick yahoo, mình xem thử xem thế nào.

tranduyquang

Well-Known Member

Thử với idm619build5 với IDM All version patcher by z0mbie và z0mbie 2 nhưng đều hiện " can not find the file. Search the file?"

( cho hỏi : trong info: 3. Run and click Patch. Không biết Run gì hã bác chủ vì sao khi run IDM619build5 thì double click "IDM All version patcher by z0mbie" song thì click PATCH thôi

Inbox yahoo nhưng không mở yahoo thì inbox làm gì bác?

Run and click patch tức là chạy patch (cái file IDM all...exe đó) và nhấn nút PATCH :-&

vily

Member

Đã thữ uninstall & re-installed nhưng cũng không được. Bác giúp hộ
Đã on yahoo bác inbox

Inbox yahoo nhưng không mở yahoo thì inbox làm gì bác?

Run and click patch tức là chạy patch (cái file IDM all...exe đó) và nhấn nút PATCH :-&

Acrossusa

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Crack IDM all version

Bạn có thể cho biết là bạn có thể check for update? và có phãi bạn đang xài IDM 6.19 build 6? Cám ơn nhiều.
check for update ,nó dl và install version mới nhất sau khi jnstall nó báo fake ID cancel nó và patch lại

davidbeckham_nd

Well-Known Member
Hnay patch này lại bị lỗi rùi, em vừa upgrade lên IDM mới, ko patch được. Em đính kèm hình cho các bác tham khảo.Bác chủ ra tay giùm. Tks

davidbeckham_nd

Well-Known Member
Kết quả là vẫn bị thông báo như hình đính kèm, nhưng IDM thì lại patch được. Ko hiểu sao nữa. Tóm lại là lại dùng được tiếp mà ko bị báo fake key. Tks bác chủ

Bên trên