Crack IDM all version

tranduyquang

Well-Known Member
Ðề: Crack IDM all version

Sau khi cài xong IDM, mở biểu tượng IDM thì xuất hiện như thế này:

Mình đang dùng KIS 13, không biết nó có chặn gì đó không. Mình không rành vi tính. Cho mình hướng dẫn cụ thể nhé!
Cảm ơn bạn đã chia sẻ phần mềm hay!
KIS 13, 14 hay 15 hoặc KES, KOSS thì cũng không có chặn patch gì đâu bạn. Bạn thử cài IDM bản mới nhất, rồi patch lại xem sao.

Alalala

Active Member

Mình update lên 6.21b14 mấy hôm rồi có bị gì đâu nhỉ? Với lại bác tắt chức năng cập nhật như thế nào? Patch ở #1 đâu có chức năng đó đâu?

Bạn vào regedit ở mục lastcheck ( đường dẫn bạn có thể google với từ khóa tắt chức năng update của IDM) thực chất là modify thời gian up date thêm chục năm nữa

tranduyquang

Well-Known Member

Bạn vào regedit ở mục lastcheck ( đường dẫn bạn có thể google với từ khóa tắt chức năng update của IDM) thực chất là modify thời gian up date thêm chục năm nữa

Thanks. Nhưng có cần thiết phải tắt chức năng đó đi không? Vì sao phải tắt? Vì mình không tắt và vẫn sử dụng bình thường.

Acrossusa

Well-Known Member
tôi không cần tắt chức năng update,tôi hay check cho update khi nào có ver mới chpo IDM kéo xuống tự động install sau đó nó báo gì mặc xác nó cứ đóng lại rồi chạy patch này là xong

Alalala

Active Member
Ðề: Re: Crack IDM all version

tôi không cần tắt chức năng update,tôi hay check cho update khi nào có ver mới chpo IDM kéo xuống tự động install sau đó nó báo gì mặc xác nó cứ đóng lại rồi chạy patch này là xong

tại tớ chết nhát, mỗi lần báo fake là lại ngán... thôi em chỉ cần ổn định được rồi....

haont

Banned

Bác chủ có thể làm cho em cái PATCH cho LEDTOOL7 for CORELDRAWx7. Thank bác.

kiem99

Active Member

Vừa cài build15, chạy bình thường, cám ơn nhiệu

Tinhocaz

hướng dẫn chi tiết dễ hiểu, mình đã crack thành công. Cảm ơn bạn nhé

kiem99

Active Member
Ðề: Re: Crack IDM all version

Quả thật khó mà có sự giúp đỡ nào tốt hơn, cám ơn nhiệu

Bên trên