Crack IDM all version

tranduyquang

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Crack IDM all version

Để hoàn thiện hơn tư vấn cho bác chủ fix lại cái này, nhấn patch nó tự "end task" cái IDM rồi tiếp tục chạy patch ;))

Chả là em muốn tối giản patch đến mức tối đa. Thêm thắt vào dễ bị anti virus nó kill nhầm lắm. Nếu IDM patch xong mà vẫn chạy được thì cứ chạy thôi, không cần patch lại. Khi nào nó báo là IDM lởm, chưa đăng ký...thì mới patch. Khi đó thì mặc nhiên IDM không thể chạy được nữa (nên không cần quit hay end task). Vậy nên khi nào không dùng được thì patch :D

kiem99

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Crack IDM all version

Bác tdq nói phải lắm. IDM sau khi cặp nhật bản mới thì nó phát hiện ngay "à há mấy anh đang xài của chùa đó nghe" và nó tự động vô hiệu hóa ngay chương trình do đó bạn phải patch thì nó mới khởi động được. End Task là 0 cần thiết!
Còn có một cách khác là móc túi ra mua bản quyền như bác chủ thớt "hst: 100%..." đã đề xướng hahaha

mitomthit

Member
Ðề: Crack IDM all version

Đã Update lên bản 6.16 Build 3 chạy ngon lành. Từ nay về sau không cần phải lo nữa rồi. Thanks chủ thớt nhiều nhiều.

duymanh09

Member
thank bác thread, ko hiểu sao mình đã crack idm bằng file host rùi mà vẫn bị block, giờ đành chuyển sang dùng patch vậy.

tranduyquang

Well-Known Member
Ðề: Re: Crack IDM all version

thank bác thread, ko hiểu sao mình đã crack idm bằng file host rùi mà vẫn bị block, giờ đành chuyển sang dùng patch vậy.

Nếu dùng patch này thì bạn del những dòng liên quan tới IDM trong file host nhé. Nhiều khi có dòng chặn không cho IDM check update hoặc tải update mới cho IDM.

viewsat2

Member

Tui mở ra thấy nó như vầy lấmo bấm Patch?

Acrossusa

Well-Known Member
tôi chưa thấy cái patch nào hay như cái này sau khi updated click patch là xong không cần exit idm

tranduyquang

Well-Known Member
Ðề: Re: Crack IDM all version

tôi chưa thấy cái patch nào hay như cái này sau khi updated click patch là xong không cần exit idm

Vì đơn giản là sau khi update thì IDM nó phát hiện hàng lậu, nó có cho chạy nữa đâu mà Exit =)). Nếu nó không phát hiện ra hàng lậu thì cứ để đó dùng, không cần patch lại. Khi nào em nó hỏi cho xin tý thông tin đăng ký thì hẵng patch >:)

woff85

Member

Ngang tầm với "nhất dương chỉ " của Nam Đế!

Acrossusa

Well-Known Member
Patcher này thuộc loại A, nếu cho thêm tên mình chọn vô được nó sẽ thành A Plus.Bạn tranduyquang nghĩ sao đưa ra public đi chứ

Bên trên