Crack IDM all version

auvie

Ðề: Crack IDM all version

bản này hết crack đc cho bản mới rồi bác chủ ơi...

mabuV

Well-Known Member

Các pác tìm bản 6.12 silent mà xài, đừng ham hố bản mới, toàn bị báo key fake thôi :D

tml3nr

Moderator

Bản 21/05 mình vẫn xài tốt đến giờ ạ, đã cài trên 20 máy.

nguyentrungthanh

Well-Known Member

Các pác tìm bản 6.12 silent mà xài, đừng ham hố bản mới, toàn bị báo key fake thôi :D
Silent thì được 3 chìm 7 nổi bác à, không key fake thì cũng... virus, spyware,... nên phải chọn kĩ ; tóm lại việc bị fake key cũng còn đỡ nguy hiểm hơn.%%-

Acrossusa

Well-Known Member
nhiều nhiều người dùng patch này rất tốt chỉ 1,2 người không làm được đành bó tay vậy TDQ ạh

tranduyquang

Well-Known Member
Ðề: Re: Crack IDM all version

Mình Cũng Bị Như BÁc Này
Bác làm lại đúng theo thứ tự xem sao. Cài IDM, thoát IDM, patch.
nhiều nhiều người dùng patch này rất tốt chỉ 1,2 người không làm được đành bó tay vậy TDQ ạh

Mình không tin là cơ số người patch được, 1 vài người lại không. Chắc do patch sai hoặc trước đó đã dùng patch hay bản silent nào đó đã modify cái gì rồi.

Acrossusa

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Crack IDM all version

Bác làm lại đúng theo thứ tự xem sao. Cài IDM, thoát IDM, patch.

Mình không tin là cơ số người patch được, 1 vài người lại không. Chắc do patch sai hoặc trước đó đã dùng patch hay bản silent nào đó đã modify cái gì rồi.

vì vậy mình mới nói patch này tốt còn vài người không làm được nói crack hư làm cái khác bác cũng nên quên đi

vanphuc74

Active Member

có lẽ do lỗi gì đó, khi mình up lên bản mới và chạy Patch ngày 21 - 5 thì ko thấy báo F seri nữa Bác Ah

baoltvy

Well-Known Member

Bản mới này của bác chủ hay quá. Trước em muốn down ở youtube toàn phải cài thêm tool YTDownloader. Dùng bản này của bác em thấy tự bắt link youtube ầm ầm! :D :D

kiem99

Active Member

Lâu nay nhờ TDQ mà idm vẫn chạy tốt, cho nên ghé qua thăm trang nhà đễ có vài lời cám ơn tác giả

tml3nr

Moderator

Up một phát cho bác chủ đắt hàng, tới giờ vẫn chạy phà phà ạ :D

tml3nr

Moderator

Mình cũng đang chạy IDM 6.23 Build 14 với patch 21-05-2015, chưa thấy hãng đòi tiền :D

kiem99

Active Member

Mới update 6.23Build15 Chạy rất tốt, cám ơn nhiều

Bên trên