Cùng chiến Counter-Strike Source

Ðề: Cùng chiến Counter-Strike Source

Sau đoạn này là nó tối om các bác ơi,chả lẽ em fải từ bỏ giấc mơ bắn súng :((

nan giải nhờ :(, chưa thấy ai trong thớt kêu ca j cả,thử xóa đi cài lại xem

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

@dangky88: bạn post cấu hình máy tính lên xem sao đã

rooney2009

Còn slot ko các bác ơi cho em chiến với ,anh em ta chơi khoảng bao nhiêu người và chiến vào tầm giờ nào vậy ạ ?

dangky_88

Member

Máy em 1Gb Ram,Dual Core 2.52 Ghz,ko có Card VGA các bác ạ,hay là do ko có Card đồ họa,nhưng mấy thằng bạn em có Card đồ họa mà cũng gặp trường hợp này mà,tiếc quá,em thích trò này nhất :((

Carrot

Member

Còn slot ko các bác ơi cho em chiến với ,anh em ta chơi khoảng bao nhiêu người và chiến vào tầm giờ nào vậy ạ ?

Tầm 22h đến 2h sáng đấy og. B-)

Máy em 1Gb Ram,Dual Core 2.52 Ghz,ko có Card VGA các bác ạ,hay là do ko có Card đồ họa,nhưng mấy thằng bạn em có Card đồ họa mà cũng gặp trường hợp này mà,tiếc quá,em thích trò này nhất :((

Lỗi VGA là cáo nhất rồi đấy ty.Bây h VGA cũng khá rẻ mà nhanh chóng sắm 1 con mà bắn vs ae đi chớ ^^!

IG_VAST

Member

Vừa log vào bắn, cái map lạ hoắc lần đâu tiên thấy, nản quá lại phải out để chờ dust. Bác admin có cách j bỏ bớt map lại đi ko zậy :(

s2c2t

từ ngày bác chip đưa cái này về e ko thể dứt ra dc. cứ đến giờ là phải làm vài phát mặc dù chưa hôm nào dương:(;))

dangky_88

Member

Tầm 22h đến 2h sáng đấy og. B-)

Lỗi VGA là cáo nhất rồi đấy ty.Bây h VGA cũng khá rẻ mà nhanh chóng sắm 1 con mà bắn vs ae đi chớ ^^!

Hix,trò Football Manager trâu bò thế mà máy em còn chạy ngon mà,Đột Kích cũng chơi được,trò này ít ra cũng chơi đc mặc dù ảnh ko đc đẹp như máy xịn chứ các bác :(

Em sinh viên mới ra trường,chưa có việc làm,tiền đâu mua VGA bác :(

Giờ ko ai chơi trò Half-Life online hay có trò CS nào mà ko Card VGA vẫn chơi ngon nhỉ các bác :D

rooney2009

Mình Card on mà vẫn bắn CS và CF phe phé ,ban đangky88 cũng chiến FM à ,hay lập thêm 1 hội FMO trong ngày hội WC cho diễn đàn thêm xôm nhỉ \:D/

rooney2009

Vừa log vào bắn, cái map lạ hoắc lần đâu tiên thấy, nản quá lại phải out để chờ dust. Bác admin có cách j bỏ bớt map lại đi ko zậy :(

Mình nghĩ trước đây bỏ ăn bỏ học để chơi Halflife cũng vì muốn thể hiện khả năng và khám phá ngõ ngách của những Map mới .Mình nghĩ nên thay đổi Map để có thêm những thú vị mới và không nên cố định 1 map nào cả .

dangky_88

Member

Mình Card on mà vẫn bắn CS và CF phe phé ,ban đangky88 cũng chiến FM à ,hay lập thêm 1 hội FMO trong ngày hội WC cho diễn đàn thêm xôm nhỉ \:D/

Sặc,bác Card on mà vẫn bắn CSS được à,thế thì máy em bị sao thế ạ :-SS

FM thì bác có tham gia diễn đàn FM ko,khéo biết nhau trong đó roài :))

Thế cái máy em có chơi CSS đc ko các bác :(,hay tại em cài cái giả Win 7 nên nó bị sao :-SS.

Vì hôm rồi em chơi trò đua xe quăng xích,trò này lâu lắm rồi,bác nào ngày xưa chơi thì rõ đó,cấu hình yêu cầu thấp tè luôn,tự nhiên hôm rồi Ghost lại máy,chơi đua xe thì đc 1 lúc màn ảnh nhòe ra màu xanh đỏ tím vàng :-&,em đang nghi cái máy em nó làm sao,chứ trò đó đâu có chuyện ko chơi đc,trước em cầy mãi mà :(,thế nên hậu quả CSS cũng :((

rooney2009

Diễn đàn FM mình có tham gia bạn à và đang chiến 1 Host mà mấy anh em đã chơi với nhau cũng được 1 năm trời rồi .Do đang diễn ra WC nên anh em tạm nghỉ host .Thế cấu hình máy bác thế nào mà không chơi được Cs

dangky_88

Member

Khà khà,em đã sửa được rồi,lúc nãy có 1 bác Bro bên diễn đàn khác cũng chơi CSS bác ấy chỉ cho,nhân tiện em đưa cách sửa lên luôn,bác chủ Topic có gì Up lên trang đầu cho các anh em vào sau ai bị thì cứ thế mà sửa :D

xp chỉnh lại cái shortcut, chỗ location sau -game cstrike -nojoy thêm -dxlevel 70

-game cstrike -nojoy -dxlevel 70

Nick bác R10 bên FM là gì thế,em thấy có nhiều bác lập Host FMO lắm mà em chưa chơi bao giờ,cũng lâu lắm rồi ko động FM :))

rooney2009

Nick bên diễn đàn FM của mình là www_rooney81 nếu có thời gian rảnh thì mời bạn gia nhập host mình chiến thử xem sao .Mình giờ đang cài lại CSS để tí chiến với anh em HDvietnam ,bạn cũng tham gia chứ nhỉ ?B-)

dangky_88

Member

Nick bên diễn đàn FM của mình là www_rooney81 nếu có thời gian rảnh thì mời bạn gia nhập host mình chiến thử xem sao .Mình giờ đang cài lại CSS để tí chiến với anh em HDvietnam ,bạn cũng tham gia chứ nhỉ ?B-)

Em vừa vào bắn với anh em đc mấy trận,giật tung chảo,máy yếu quá :(,gác súng về làm HLV thôi :))

tuan_ok

Well-Known Member

dạo này vào rồi lại văng ra chẳng hiểu thế nào, trong khi đó vào sever bên oc thì bình thường

GENERALS

Ban Quản Trị

Vẫn đang chiến hằng đêm nhá các bác... đang chiên để đợi đến 1:30AM xem trận Bắc Triều - Brazil ^^

rooney2009

Há há hôm qua chiến vui quá ,CSS hình ảnh đẹp và rất giống CF ,mỗi tội ít người chơi quá .

Bên trên