Cùng chiến Counter-Strike Source

N-K

Ðề: Cùng chiến Counter-Strike Source

dạo này có vụ add BOT vô rồi à
BOT gì mà bắn ác thấy ghê @.@

nmthanh1209

=)), mới vào mình tưởng anh em HD đặt lại tên mới, ngồi đặt lại hóa ra là BOT =)), vui phết!

nghia95

nick e la : nghia_141.. tuong sV css có mỗi OCZ là ở VN thoi chứ,,có thêm của HD nữa đỡ quá

leminhhai

Member

Các bác lập một đội chống lại các [Bé]OCZ, Map mới hoàn toàn ... Bực bội lắm rồi

Carrot

Member

Chậc...dạo này nhiều siêu nhân xuất hiện bắn cũng thấy thú vị nhưng tâm lý thường bị ức chế... >:p

rooney2009

Mình thấy có những pro trong sv thì mình càng được cọ sát và sẽ nhanh lên tay hơn ,trước đây gặp Edge 10 lần thì may ra có 1 lần là bắn trộm giết được hắn ,giờ đây thì là 3,4/10 lần gặp là mình kill được hắn;;) .
Vấn đề của anh em HDVN ở đây không phải là trình độ mà chỉ là tâm lý thôi và 1 vấn đề quan trọng nữa đó là Map ,các pro sẽ càng pro hơn khi được thi đấu ở các Map quen thuộc như Dust 2 ,train ....đường đi nước bước họ thuộc như lòng bàn tay cho nên cơ hội cho những anh em mới chơi CSS sẽ là không nhiều .
Em thì có 1 ý kiến nho nhỏ đó là các bác Admin không nên change về những Map như Dust 2 ,cứ để nó tự thay đổi Map ,trúng Map nào thì anh em chơi Map đó cho vui .Vì anh em HDVN chơi không phải chuyên nghiệp ,chơi theo phong trào và chơi vui là chính nên mong rằng các anh Admin cho thêm vài Map mới nữa để anh em vừa bắn vừa tìm tòi khám phá cho thêm thú vị ,lúc đó trình độ giữa pro với những người mới chơi sẽ không chênh lệch quá nhiều .
Những cái mới mẻ luôn khiến người ta thú vị và hào hứng ,đó cũng là điều mà trước đây Half life đã chinh phục những người chơi game bắn súng .
CSS hiện có rất nhiều Map mới hay hơn Dust2 hay Train rất nhiều tại sao chúng ta không thử khám phá cái mới mà cứ phải chơi đi chơi lại mấy cái Map cũ rích nhàm chán đó chứ .Đó là ý kiến của em và 1 vài người bạn cũng là Mem của diễn đàn nếu ai đồng tình thì ủng hộ em nhé .

Các bác lập một đội chống lại các [Bé]OCZ, Map mới hoàn toàn ... Bực bội lắm rồi

ĐỒNG Ý KIẾN VỚI 2 BẠN NÀY ,MONG CÁC MOD UPDATE THÊM NHIỀU MAP MỚI VÀ CHẾ ĐỘ CHƠI MỚI NHƯ ZOMBIE ĐỂ ANH EM CÓ 1 SÂN CHƠI MỚI MẺ, TRÁNH SỰ NHÀM CHÁN VÌ PHẢI CHƠI ĐI CHƠI LẠI NHỮNG MAP CŨ .MONG RẰNG DIỄN ĐÀN HDVN SẼ ĐI ĐẦU VỀ SỰ MỚI MẺ CHO CÁC SV CSS QUÁ ÍT ỎI CỦA VN ,NHƯ VẬY ANH EM SẼ CÓ NHIỀU SỰ LỰA CHỌN ĐỂ CHƠI HƠN VÀ SERVER SẼ LỚN MẠNH HƠN VÀ BỔ ÍCH HƠN .

IG_VAST

Member

không có ai là sao, 11h đêm, đúng giờ lành mà :-s

Ôi mong đợi có Zombie để chơi :D. Cơ mà serv nhà mình vắng teo thế này thì zom với chả bi !^^. Mấy nay vắng wa' bác admin phải add bot dzô bắn chung mới kinh chứ =))

linhchivas

có vẻ các [Bé] xâm chiếm hdvn hơi nhiều nhẩy ;))

cơ mà hdvn uđate sv đi, mấy hôm nay chả vào chơi được chán ơi là chán

Azuki_Thy

Em dang trong sv HDVN nà, có anh chị nào tiếp hem? :D

tuan77

Member

hum wa vào bắn thấy có 4 tay đang bắn..bắn..bắn 1 hồi mới biết là BOT (mà BOT loại gà mới chít), chat mãi hok thấy nó trả lời kiu nó "wei... sao cứ đứng đó nhảy mãi thía" lúc sau bác kia vào nói mới biết là BOT :(

Tình hình là có thêm Bot làm cho SV vắng vẻ đi thì phải ,hôm qua đợi mãi mà không có ai vào bắn .

Azuki_Thy

Upppppppppppppppppppppppp ... sao chả thấy ai chơi thế nhỉ ...

N-K

nếu được, những giờ nào ít người vô thì cho server chơi những map đồng bằng trống trãi, để những ai "gà gà" như tui có thể vô có thể tập bắn với BOT. Cái này là tập bắn chính xác nên không cần bày vẽ chuyện chạy loanh quanh tìm kiếm mất thời gian :D

Bên trên