Cùng Samsung Galaxy Note II "Viết tiếp chuyện tình FAIFO" với Ngô Thanh Vân

hd6850

Member
"Viết tiếp chuyện tình FAIFO", cuộc thi khá hấp dẫn mô phỏng theo nội dung của phim Faifo, chỉ cần sắp xếp các thông điệp tình yêu để đoán kết quả phim và giành giải thưởng hấp dẫn 3 voucher mua Samsung Galaxy Note II trị giá 5,000,000/voucher dành cho 3 người tham dự may mắn được hệ thống chọn ngẫu nhiên.
Thời gian cuộc thi: Từ ngày 29/01/2013 đến hết ngày 09/02/2013

Gửi bài thi tại đây:https://www.facebook.com/SamsungMobileVietnam/app_133370933491531

PSVITA

Member
Ðề: Cùng Samsung Galaxy Note II "Viết tiếp chuyện tình FAIFO" với Ngô Thanh Vân

Note 2 bạn mình nó đang dùng công nhận là quá ngon đấy ,đáng cái giá để bỏ ra hơn là Iphone 5 vì nhiều tính năng mà ip cũng như android ko có kể cả mấy em galaxy s của samsung :)) ,cái tính năng Multiview là tuyệt nhất ,khác lạ

satan85

Well-Known Member

Ss quảng cáo vãi

lara_croft

Member

mấy cái mãnh ghép không xem được thì làm sao mà tạo kịch bản đây ,chắc đoán mò quá mà phải ghép đúng tình tiết của phim luôn hay thế nào nhỉ .Nhạc phim hay quá không biết bác nào có Soundtrack bài này không share mình với nhé

hd6850

Member

cái này thấy có trong clip quảng cáo Note 2 của ss mobile post lên ấy đầy đủ các tính năng ,xem cũng hơi ảo nhưng lại là thật :)) .Note 2 chỉ là em S3 màn hình to thêm cây viết SPen thôi mà ,quan trọng là nó chạy ngon và không lag .
mấy cái mãnh ghép không xem được thì làm sao mà tạo kịch bản đây ,chắc đoán mò quá mà phải ghép đúng tình tiết của phim luôn hay thế nào nhỉ .Nhạc phim hay quá không biết bác nào có Soundtrack bài này không share mình với nhé

tạo kịch bản dạng ảnh mới vui và bất ngờ chứ nhỉ ,khi công bố kết quả thì mới chiếu 1 đoạn phim full luôn ấy

deadline

Member

cái này là đoán các kết thúc và tình tiết trong phim sẽ xảy ra tiếp theo mà phải không nếu ai xếp sắp các mảnh ghép đó đúng theo thứ tự thì sẽ vào vòng trong còn trật đường ray thì tạch .Giải thưởng voucher thì chỉ thật sự cần thiết cho người có nhu cầu mua máy còn mình thì lại cần giải thưởng hiện vật luôn :(

PSVITA

Member

mấy tính năng Bestshot ,S Beam thấy dùng tiện dụng đó .Mà giải thưởng vậy cũng hấp dẫn rồi voucher 5 triệu cho ai có nhu cầu ,trúng máy thì lại càng đông người chơi cũng khó ăn lắm

S beam thì chỉ có máy có chip nfc thì mới dùng được mà phải áp sát máy vào nhau nữa mình thấy Wifi direct nó tiện hơn và tốc độ truyền data cũng nhanh hơn nữa Note 2 và 1 số máy mới của samsung điều có tình năng này ,nfc thấy chưa phổ biến tại vn mình

laxanh

Member

Ngô Thanh Vân lên phim đẹp hơn ngoài đời nhiều nhỉ ,góc quay bố cục rất hay không khác gì mấy phim tình cảm lãng mạng của HQ .Cũng lót dép hóng bản full sẽ xuất hiện vào 18/2 cùng các bác luôn ,phim hay thì phải coi full mới đã

hd6850

Member

phim thì mình thấy vn đang lên từng ngày rồi ,tết này thì tha hồ mà xem phim , chỉ thích mấy phim hành động của Johny trí nguyễn đóng à còn tình cảm lãng mạng kiểu này thì ngắm gái là chính các bác nhỉ .Voucher 5 triệu này không biết có dùng mua mấy model khác được không đây

deadline

Member

phim thì mình thấy vn đang lên từng ngày rồi ,tết này thì tha hồ mà xem phim , chỉ thích mấy phim hành động của Johny trí nguyễn đóng à còn tình cảm lãng mạng kiểu này thì ngắm gái là chính các bác nhỉ .Voucher 5 triệu này không biết có dùng mua mấy model khác được không đây

chắc chỉ Note 2 thôi thì phải .Màn hình to như thế này thì chơi game ,lướt web sướng còn nt ,gọi điện thì hơi rối

gái núi

Member
còn nhiều cái hay lắm coi video sẽ rõ hơn ,tất tần tật mấy cái tính năng mà Samsung đưa vào note 2
[video=youtube;yr2g_aJQzQk]http://www.youtube.com/watch?v=yr2g_aJQzQk[/video]

sua

Note 2 như S3 thêm bút thêm phải không các bác ,cái này thì nhiều người thích màn hình khủng kết lắm ,mà bút làm mình nhớt đến thời smartphone WP hồi 4-5 năm trước khi đó toàn dùng bút ,bây giờ F5 lại dùng bút trên cảm ứng điện dung ,mà màn hình cứng thì cảm ứng nó hơi trơn nên khó bấm hơn

hd6850

Member

nó thêm 1 số tính năng mới phù hợp với màn hình khủng mà bác như multiview ấy ,khác S3 cũng kha khá về mặt phần mềm đó còn kiểu dáng thì y chang không thay đổi gì cả .

PSVITA

Member

muiltiview cũng ít khi dùng lắm đa số là dùng bút vẽ rồi note lại nhưng thứ cần thiết thôi à.Kỳ này mà trúng được cái voucher chắc dụ dỗ bạn bè sắm 1 con vọc cùng mình cho vui ,S3 thì mình cũng vọc chán rồi nói chung là hơn hẵn S2 nhưng kiểu dáng thì lại không đẹp bằng

deadline

Member

bác cho mảnh ghép tình yêu đầu tiên nào vào bài thi thế mình thi lấy cái này cho vào đầu tiên còn 5 mảnh còn lại thì cho nó ngẫu nhiên luôn vì không xem được clip

laxanh

Member

"Viết tiếp chuyện tình FAIFO", cuộc thi khá hấp dẫn mô phỏng theo nội dung của phim Faifo, chỉ cần sắp xếp các thông điệp tình yêu để đoán kết quả phim và giành giải thưởng hấp dẫn 3 voucher mua Samsung Galaxy Note II trị giá 5,000,000/voucher dành cho 3 người tham dự may mắn được hệ thống chọn ngẫu nhiên.
Thời gian cuộc thi: Từ ngày 29/01/2013 đến hết ngày 09/02/2013

Gửi bài thi tại đây:https://www.facebook.com/SamsungMobileVietnam/app_133370933491531

hôm nay sao facebook vào không được nữa rồi nhỉ ,không update đc mình đã có bao nhiêu like rồi 3:-O

lara_croft

Member

bác cho mảnh ghép tình yêu đầu tiên nào vào bài thi thế mình thi lấy cái này cho vào đầu tiên còn 5 mảnh còn lại thì cho nó ngẫu nhiên luôn vì không xem được clip

ghép thế nào cũng ổn ,share link càng nhiều càng tốt .Câu được cái like nào thì hay cái ấy ,mình đoán tầm khoảng 1200 tham gia đó hy vọng là số người tham gia quanh quẩn số này để còn có cơ hội

hd6850

Member

muiltiview cũng ít khi dùng lắm đa số là dùng bút vẽ rồi note lại nhưng thứ cần thiết thôi à.Kỳ này mà trúng được cái voucher chắc dụ dỗ bạn bè sắm 1 con vọc cùng mình cho vui ,S3 thì mình cũng vọc chán rồi nói chung là hơn hẵn S2 nhưng kiểu dáng thì lại không đẹp bằng
multiview vừa xem youtube vừa duyệt web thì rất hay đấy nhé thấy vẫn mượt mà như là mình chạy 1 app bình thường vì cơ bản con chip Exynos lõi tứ nó đã quá dư thừa để chạy 1 app trên màn hình =))

VThanhgtvt

Well-Known Member
Giờ các hãng thi nhau có những CT hay dành cho các sờ mát phôn cưng! Tiếc quá!

gái núi

Member
đúng rồi săn voucher thôi có phải giải thưởng note 2 luôn đâu ,mà 3 phiếu thì cũng hơi ít nhỉ ,mình nghĩ thêm 3 phiếu nữa thì ổn hơn

Bên trên