cuối tháng 3 em vào đà nẵng 3 ngày, em có dc thăm các bác ở tổng hội đà nẵng không ạ ....

Nhok

Ðề: cuối tháng 3 em vào đà nẵng 3 ngày, em có dc thăm các bác ở tổng hội đà nẵng không ạ ....

Ôi , sao anh Tùng vào đấy rầm rộ thế , lại lập cả topic cơ á , ghen tị quá :(

Biết thế ngày trc m cũng lập cả đống topic có phải hay k =))

Cho Nhok gửi lời hỏi thăm đến mọi người nhất là anh anbinh với Huy paske nha :x :x

a mua quà gì cho mọi người hả ? ở HN chẳng biết tặng gì :(

buihung

Administrator
Ðề: cuối tháng 3 em vào đà nẵng 3 ngày, em có dc thăm các bác ở tổng hội đà nẵng không ạ ....

HN thì tặng ô mai Hàng Đường có vè được đấy.

Nhok

HN thì tặng ô mai Hàng Đường có vè được đấy

Làm gì có hàng chính hiệu đâu bác , fake trôi nổi ko hà :( con bạn em nhà ở ngay đấy chỉ tội ko bán ô mai thôi :D

anbinhdo

Well-Known Member

em không nghĩ là em làm xấu mẹt hà nội đâu........ em xin thề em chỉ ăn hải sản.... nhất quyết không uống rượu nhé

Em không uống rượu, em chỉ uống bia thôi.
Vậy là nhất khoát uống bia nhé.Ở Đà Nẵng thì không có bia hơi chỉ có bia chai, bia lon và bia ôm bia thôi....:>
Bác buihung cũng tranh thủ ra luôn đi, để anh em tiếp luôn một thể ...:x

Ra trống ra chén , rồi ra trống ra mái nữa :D! Nghe nói tăng 2 tăng 3 của Đà Nẵng cũng phê lắm

Vậy Bác hỏi Bác Chip thì biết hết ấy mà [-O<

giờ này 13 ngày nữa là em ở đà nẵng rồi, à nhân tiện em nhờ bác nào đặt hộ em cái phòng nghỉ với ạ,,, với tiêu chí rẻ là hàng đầu, sạch là hàng 2, đi bộ 2 phút ra biển là hàng 3 , và dễ ăn chơi là hàng 1 và quan trọng nhất là gần anh em :d.... bạn em bảo đặt ở công đoàn thanh bình sẽ dc ngần ấy tiêu chí, theo các bác có okie không
KS Công Đoàn thì đúng là tiêu chí của Bác rồi đấy....Đường Ông Ích Khiêm nhé

Ôi , sao anh Tùng vào đấy rầm rộ thế , lại lập cả topic cơ á , ghen tị quá :(

Biết thế ngày trc m cũng lập cả đống topic có phải hay k =))

Cho Nhok gửi lời hỏi thăm đến mọi người nhất là anh anbinh với Huy paske nha :x :x

a mua quà gì cho mọi người hả ? ở HN chẳng biết tặng gì :(

Cảm ơn Bác Nhok nhé, khi nào có bóng đá alo Bác nhé

HN thì tặng ô mai Hàng Đường có vè được đấy.

Bác gửi cho anh em Đà Nẵng cái gì nào ;))

Tomykhoai

Active Member

Lúc mình ra Hà Nội chẳng biết gặp ai trong hội HD Hà Nội cả keke toàn gặp bạn cũ không àh :))

Tomykhoai

Active Member

giờ này 13 ngày nữa là em ở đà nẵng rồi, à nhân tiện em nhờ bác nào đặt hộ em cái phòng nghỉ với ạ,,, với tiêu chí rẻ là hàng đầu, sạch là hàng 2, đi bộ 2 phút ra biển là hàng 3 , và dễ ăn chơi là hàng 1 và quan trọng nhất là gần anh em :d.... bạn em bảo đặt ở công đoàn thanh bình sẽ dc ngần ấy tiêu chí, theo các bác có okie không

Chỗ này là gần New Phương Đông keke :D

anbinhdo

Well-Known Member

Lúc mình ra Hà Nội chẳng biết gặp ai trong hội HD Hà Nội cả keke toàn gặp bạn cũ không àh :))

Vậy Bác qua lập một Topic nói là Sứ Giá Hội HD Đà Nẵng ra viếng Hà Nội đây :>

Tomykhoai

Active Member

Vậy Bác qua lập một Topic nói là Sứ Giá Hội HD Đà Nẵng ra viếng Hà Nội đây :>

Em về quê HN thì chỉ cần tỉnh táo nhớ lịch về ĐN là coi như thành công rồi keke :D

thanhtung0506

Vậy là nhất khoát uống bia nhé.Ở Đà Nẵng thì không có bia hơi chỉ có bia chai, bia lon và bia ôm bia thôi....:>
Bác buihung cũng tranh thủ ra luôn đi, để anh em tiếp luôn một thể ...:x

Vậy Bác hỏi Bác Chip thì biết hết ấy mà [-O<

KS Công Đoàn thì đúng là tiêu chí của Bác rồi đấy....Đường Ông Ích Khiêm nhé

Cảm ơn Bác Nhok nhé, khi nào có bóng đá alo Bác nhé

Bác gửi cho anh em Đà Nẵng cái gì nào ;))

dạ em sẽ gửi bánh cốm và ô mai nhé... dc không ạ , không dc thì để em chọn cái khác...

asterix

Member

Ước gì có mặt nhập hội với các bác, chắc là hoành tráng lắm!

anbinhdo

Well-Known Member

Em về quê HN thì chỉ cần tỉnh táo nhớ lịch về ĐN là coi như thành công rồi keke :D

He he Bác Khoai nhớ tỉnh táo và đừng ngủ quên la được ấy mà....Sợ ra đó các Bác Mõ làng Hà Nội bắt Bác đi Sống Khỏe thì nhọc lắm

dạ em sẽ gửi bánh cốm và ô mai nhé... dc không ạ , không dc thì để em chọn cái khác...

Thôi của ít lòng nhiều...mà nhiều nhiều càng tốt :D

Ước gì có mặt nhập hội với các bác, chắc là hoành tráng lắm!

Không hoành tráng lắm đâu Bác, chỉ tê tê lê thê vài Quán thôi :>

HDCP

Super Moderators

Bác nói lê thê vài quán làm em lại muốn nhậu nhẹt rồi.

anbinhdo

Well-Known Member

Bác nói lê thê vài quán làm em lại muốn nhậu nhẹt rồi.

Bác xem thiết kế năm nay phải vào Đà Nẵng đấy nhé

HDCP

Super Moderators

Bác xem thiết kế năm nay phải vào Đà Nẵng đấy nhé

Em sợ rằng vào Đà Nẵng rồi lại không muốn trở ra Quảng Ninh nữa. Từ từ để em suy nghĩ cho thật kỹ đã.

anbinhdo

Well-Known Member

Em sợ rằng vào Đà Nẵng rồi lại không muốn trở ra Quảng Ninh nữa. Từ từ để em suy nghĩ cho thật kỹ đã.

Cái ấy là từ hồi Bác cưới vợ đã suy nghĩ kỹ rồi mà nhỉ :>

asterix

Member

Em thì cuối tháng 5 mới ra, mà có quản lý đi kèm, kg biết có được tự do để mà đi vài quán không. Khổ thân. Hahaha

anbinhdo

Well-Known Member

Em thì cuối tháng 5 mới ra, mà có quản lý đi kèm, kg biết có được tự do để mà đi vài quán không. Khổ thân. Hahaha

Vậy cứ dẫn Quản lý đi, ra đây các Bác ngoài đây quản lý lại quản lý của Bác cho [-O<

asterix

Member

Vậy cứ dẫn Quản lý đi, ra đây các Bác ngoài đây quản lý lại quản lý của Bác cho [-O<

Chắc lại phải phiền các bác rồi. Bác nào có nhà quản lý thì quản lý nhà quản lý của em, chứ đích thân các bác không kham nổi đâu. Đấy thuộc diện tài cao lắm, để không mang tiếng là bất công, nhà quản lý của em sản xuất ra 2 cục và giao cho em quản lý, thế là ai cũng có cái để mà quản lý-------> quá công bằng. Hahahaha.

anbinhdo

Well-Known Member

Vậy ra là mỗi người quản lý một cái quản lý của mình, thôi vậy Bác cứ ra đây anh em tập 'Ga Lăng Cô ' cho ;))

asterix

Member

Vậy ra là mỗi người quản lý một cái quản lý của mình, thôi vậy Bác cứ ra đây anh em tập 'Ga Lăng Cô ' cho ;))

Là dìm nó xuống Lăng Cô cho em rảnh nợ à?
Hahaha

Bên trên