Đã có youtube cho box kết nối với điện thoại hát karaoke

quangtuan4588

Mình vừa đọc tin nhắn tài khoản của bạn. Mình làm theo cách kia. Không cần phải cài youtube tv nữa. Mà vẫn có youtube tv. Cám ơn bạn nhe

Ðề: Đã có youtube cho box kết nối với điện thoại hát karaoke

bro nào hướng dẫn mình với !

Mình cài amazon app store, amazon underground rồi, đăng nhập tk rồi, tìm đến phần mềm youtube này rồi mà ko làm sao tìm được nút download hay install là sao nhỉ ?

tks!

cài amazon app store, đăng nhập trên box, Lên web đăng nhập và mua free, tải file youtube chủ thớt về cài, xong!

thuanndbx

cài amazon app store, đăng nhập trên box, Lên web đăng nhập và mua free, tải file youtube chủ thớt về cài, xong!

mình tìm hoài ko thấy chỗ nào cho tải cả là sao nhỉ ? mình thử trên Enybox m8s và trên máy tính bảng asus nữa.
Sau đó mình dùng luôn file của chủ thớt share, trên m8s thì ok rồi, chạy ngon, nhưng trên mtb thì cứ play file là bị văng ra khỏi ứng dụng ?!

Mình vẫn muốn tìm cách tải file trên amazon app store, bro nào rành vui lòng chỉ mình chi tiết với ! tksssss

thuanndbx

Các bác cũng có thể làm theo hướng dẫn này cũng rất đơn giản nhé :)

Chào bác Hieuhien, em đã thử theo cách của bác lâu rồi, trước kia em dùng con atv 1200 thì thấy play được, nhưng có cái bất tiện là trên điện thoại nó hiển thị list tên bài hát trong hàng đợi dở quá, toàn tên giống nhau, chả bik bài nào với bài nào cả. :(
Giờ em thử trên m8s thì lại ko play được nữa, trên AB vẫn nhận lệnh được từ đt mà ko phát bài hát, trong khi mở trực tiếp trên AB (youtube trong Kodi) thì nó vẫn play bình thường !

Bác chỉ giáo em với ! tks bác!

mình tìm hoài ko thấy chỗ nào cho tải cả là sao nhỉ ? mình thử trên Enybox m8s và trên máy tính bảng asus nữa.
Sau đó mình dùng luôn file của chủ thớt share, trên m8s thì ok rồi, chạy ngon, nhưng trên mtb thì cứ play file là bị văng ra khỏi ứng dụng ?!

Mình vẫn muốn tìm cách tải file trên amazon app store, bro nào rành vui lòng chỉ mình chi tiết với ! tksssss

Nó ko cho bác tải ngay trong ứng dụng amazone store là vì nó chỉ viết cho amazone fire TV, nếu máy tính bảng của bác đã root thì bác vào system/build.pop sửa tên thiết bị thành amazone fire TV chắc là sẽ tải được thôi!

zpun

Đăng nhập bằng lap là được nhé bác

quaxoai89

Active Member

Bác nào cho e mượn acc dùng với, thử mai ko đc.

dexombaby

CẢM ƠN CÁC BÁC, E ĐÃ THÀNH CÔNG :D. Em chờ cái này mãi mà tết mới lôi ra nghịch ^^, tuyệt vời.

bopdung92

Em cài được rồi nhưng không xem được video Hd nhỉ? Chất lượng chỉ đc 360 là max

vuthecong78

Well-Known Member

M8 - HDMI lên TV lấy hình
M8 - Optical - DAC - Ampli - Loa để lấy âm thanh

Laptop chạy Firefox cài Addon Kodi vào Youtube chọn bài hát rồi phát sang M8 để hát.

skd

Member

Đã có bản update mới, mời mọi người dùng thử xem độ tương thích có tốt ko nhé! https://www.fshare.vn/file/BPEKBO6HQVZ2
Tiện đây mình cũng tặng mọi người 1 số apps khác: fpt play for android tv bản 2.1.2; zing tv for android tv, bản này mọi người chỉ cần đăng nhập là xem đc HD ko cần vip; và 1 trình media, trình này có chức năng là có thể nhìn thấy những máy khác trong cùng mạng, nhất là khi máy đó đc cài và kích hoạt app bubbleunpn. https://www.fshare.vn/file/9817PMQJAF2Q
Chúc mọi người thưởng thức vui vẻ!

thanhminhppc

Active Member

App youtube này không support 1080p trên Q10 IV phải không các bác, mình chỉnh độ phân giải ko được

oldfriend

Moderator
Re: Ðề: Đã có youtube cho box kết nối với điện thoại hát karaoke

App youtube này không support 1080p trên Q10 IV phải không các bác, mình chỉnh độ phân giải ko được

app này không hỗ trợ chỉnh độ phân giải, chắc hàng chính chủ amazon fire thì chỉnh được, ko có fire nên cũng ko rõ.

thanhminhppc

Active Member

Mọi chuyện đã ok sau khi nâng cấp lên Shield TV, bây giờ mới thấy youtube trên Q10 tệ hơn Shield đến mức nào

adsojgr

Hôm nay mình test trên q10 iv chạy rất mượt, kết nối với phone, cast cực nhanh. Nhưng theo mình nghĩ các bác cài bị lỗi có thể do khía cạnh tài khoản, vì mình đăng nhập appstore cua cùng với đăng nhập của AFTV của mình thì khi đó app sẽ hiểu là hàng đc mua chính chủ nên ko báo lối nữa. Bác nào test thử xem, nếu vẫn lỗi, ib mình cho mượn tk amazon của mình xem sao?
ib cho mình tk vs ạ. hic
[email protected]
tks b rất nhiều

koypham

Bác nào up bản mới của youtube amazon lên đi ạ ! Có bản mới rồi mà e ko có fire tv để lôi apk ra :)

koypham

Đã có bản update mới, mời mọi người dùng thử xem độ tương thích có tốt ko nhé! https://www.fshare.vn/file/BPEKBO6HQVZ2
Tiện đây mình cũng tặng mọi người 1 số apps khác: fpt play for android tv bản 2.1.2; zing tv for android tv, bản này mọi người chỉ cần đăng nhập là xem đc HD ko cần vip; và 1 trình media, trình này có chức năng là có thể nhìn thấy những máy khác trong cùng mạng, nhất là khi máy đó đc cài và kích hoạt app bubbleunpn. https://www.fshare.vn/file/9817PMQJAF2Q
Chúc mọi người thưởng thức vui vẻ!
Bác có thể up lại bản mới này ko ạ

Bên trên