Đam mê, chịu chơi HD nên chơi chịu. Dàn HD-HT 3D trong căn phòng nhỏ của ngôi nhà nhỏ.

Ðề: Đam mê, chịu chơi HD nên chơi chịu. Dàn HD-HT 3D trong chung cư nho nhỏ. (HD-Biên Hòa)

Niềm ao ước của nhiều người

NghiaBienHoa

Well-Known Member
Ðề: Đam mê, chịu chơi HD nên chơi chịu. Dàn HD-HT 3D trong chung cư nho nhỏ. (HD-Biên Hòa)

Theo em thì không nên dao du hay thẩm du nhà bác này. Chỉ tổ ngày đêm mòn mỏi mang cái gì đó đi bán để tậu bộ HD gần bằng của bác ý thì toi

Thanks bác ghé qua. Nhà em ít ai đến chơi giờ bác khuyên thế thì ế luôn, potay. Chúc Bác vui.

tintru

Chúc mừng bác, một bô loa như bác với nhiều người mãi là một giấc mơ, có cả em nữa.

Hai Scm

Active Member
Dây loa cho cặp Front của bác là hàng trong mơ của em....đẹp và độc quá...

NghiaBienHoa

Well-Known Member
Ðề: Re: Đam mê, chịu chơi HD nên chơi chịu. Dàn HD-HT 3D trong chung cư nho nhỏ. (HD-Biên Hòa)

Thanks các bác nhé
Vâng em cũng cám ơn bác ghé chơi, chúc bác vui.
Ngắm bộ dàn của bác Nghĩa cả trăm lần giờ mới comment phát đầu tiên - Đã quá - hehehheheheh
Em ngưỡng mộ bác có cái phòng cũng quá đã, lâu lâu em cũng ghé lén lén coi ké. Chúc bác luôn vui.

laisu

Re: ***Nguyên một gốc nhà...Dàn HT-HD 3D tổng hợp cho gia đình

dàn như thế này à gọi là nho nhỏ. hết biết

minhduc2105

dan choi, nguong mo, nguong mo

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Em nghe nhạc tổng hợp, nghe vòng vòng vẫn còn thích nghe Lệ Quyên ca hai bài này. Up clips mới quay lại mong các bác xem cho vui. Thanks all ;;)

[video=youtube;Dd4PmMtVK-A]http://www.youtube.com/watch?Dd4PmMtVK-A[/video][/QUOTE]

[video=youtube;inyp2QVmN9c]http://www.youtube.com/watch?inyp2QVmN9c[/video][/QUOTE]

ToRuong

mình cũng thích bác chủ, đêm đêm xuống là thích Lệ Quyên. khổ cái mình chỉ nghe trên mini :))

thangvc

Member

@ Bác Nghĩa: lâu lâu vào nghe Lệ Quyên hay phết,k biết do Lệ Quyên hát hay do điện thoại cùi bắp của em keke. Thanks bác nhờ mấy món nâng cấp của bác nên giọng hay lên rõ rệt, chúc mừng bác.

H 9999

Active Member

nghe phê tê lê mê !

duchieubui

giờ Mới thấy bác Post Bài Mưa Nửa đêm lên, Bài này Em thích từ lâu rồi bác Nghĩa ui,nhất là LQ hát :D

hoangdng

Member

em khiếp,bác quay clip mà nghe âm thanh trong vắt,nghe ở ngoài chắc tê người luôn.ngưởng mộ dàn B&W của bác quá.

NghiaBienHoa

Well-Known Member

con trai kưng của e vừa đáp tại nhà ở Mỹ , dự là cuối tuần sau nó đáp về nhà em :( lâu quá

Con trai của em về đến chưa, cho tí review Nha Em trai!
Niềm ao ước của nhiều người

Thanks, bác quá khen. Cám ơn bác ghe qua, chúc bác vui.

Mr S4y

bác Nghĩa kéo đến 70 pages, nể bác thiệt
hôm nào có điều kiện vào Biên Hòa, anh em gặp nhau giao lưu nhé

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Chúc mừng bác, một bô loa như bác với nhiều người mãi là một giấc mơ, có cả em nữa.
Em cám ơn bác ghé qua, ngày sau sẻ ra sao đâu ai biết đâu bác! Em chúc bác luôn vui vẻ, thành công trong cuộc sống.
Dây loa cho cặp Front của bác là hàng trong mơ của em....đẹp và độc quá...

Bác quá khen, thanks bác. Em cũng để dành gạo lúa và canh hàng tồn kho, đại hạ giá mới múc, cái sự đam mê này hao đạn cũng nhiều :( Em chúc bác vạn sự như ý.

dàn như thế này à gọi là nho nhỏ. hết biết

X_X hihi Em chỉ nói nhà nhỏ thôi hà... Thanks bác ghé chơi. Chúc bác luôn vui.

dan choi, nguong mo, nguong mo

Dân chơi kiểu em ngân hàng ngưỡng mộ lắm, mỗi tháng trả tiền lãi hơi bị phê. Thôi kệ nhạc nghe tê cho đời bớt ghê :) Thanks bác ghé qua. Chúc vui

nhocchon

Member

Kinh thật, em tòm tèm đi xem cái giá của từng món, vừa search giá con B&W 802D đã bật ngửa :(

NghiaBienHoa

Well-Known Member

mình cũng thích bác chủ, đêm đêm xuống là thích Lệ Quyên. khổ cái mình chỉ nghe trên mini :))

Nghe mimi cũng phê vây bác, em cũng thường nghe mimi lúc không nghe được nhạc trên bô dàn. Rất vui khi biết bác cùng chung đam mê và sở thích. Cám ơn bác ghé qua. Chúc vui.

NghiaBienHoa

Well-Known Member

@ Bác Nghĩa: lâu lâu vào nghe Lệ Quyên hay phết,k biết do Lệ Quyên hát hay do điện thoại cùi bắp của em keke. Thanks bác nhờ mấy món nâng cấp của bác nên giọng hay lên rõ rệt, chúc mừng bác.
Cám ơn bác Thắng. Nhờ mấy em Nordost nên giờ nghe nhạc phê hơn tí. Tai phê nhưng hơi đau lưng :">

nghe phê tê lê mê !

Thanks bác, em mê chiếc Mez của bác quá, màu trắng là màu em thích luôn. Chúc bác vui

Bên trên