Dàn HD của Học sinh cấp 3

laphuchai

Mới vào HD Vietnam không lâu thấy có cái kỷ lục dàn Home Theater System bèo nhất diễn đàn nên cũng muốn góp mặt. Giờ thì mình mới học lớp 10 nhưng lại có máu chơi toàn HD mà gia đình ở dạng "3 bữa khoái ăn sang", bữa nay liều post hình lên xem mọi người nghĩ sao.

Lenovo-IBM Thinkpad T61
Intel Core2Duo T7300 2.0 GHz
RAM DDR2 2.0 GB
Intel GMA 4500
14.1 inch LCD 1440x900 px
HDD 80 GB (với ổ external 160 GB)
6-Cell Battery (lồi 1 cục ra ngoài)
Trọng lượng: 2.9 Kg kèm pin (Đọ cân nặng với MacBook Pro là mình thắng chắc^:)^)

Tuy là "đồ cổ năm xưa" như T61 vẫn đáp ứng tốt các nhu cầu HD 720p và HD 1080p lẫn Windows 7. Có hình screenshot phim nhưng không dám up vì chỉ xem toàn ecchi anime (xem wikipedia:">)

Vậy mình có đủ chuẩn vào danh sách kỷ lục không ?

laphuchai

Ðề: Dàn HD của Học sinh cấp 3

Mình góp tiền hết cấp 2 mới mua được đó. Đây là đồ không biết bao nhiêu hand mà nó có hơn 5tr thui

Mình tới lớp 12 mới bít đc HD là j đấy :D
PS: bác có cùng họ zí e huh

Giờ thì mình mới học lớp 10

Lenovo-IBM Thinkpad T61
Intel Core2Duo T7300 2.0 GHz
RAM DDR2 2.0 GB
Intel GMA 4500
14.1 inch LCD 1440x900 px
HDD 80 GB (với ổ external 160 GB)
6-Cell Battery (lồi 1 cục ra ngoài)
Trọng lượng: 2.9 Kg kèm pin (Đọ cân nặng với MacBook Pro là mình thắng chắc^:)^)
Vậy mình có đủ chuẩn vào danh sách kỷ lục không ?

Máy của mình ngon quá ha...
Nhưng mình muốn vào kỷ lục gì?

buihung

Administrator

Bạn không thể lập kỷ lục vì đây chỉ là cái MTXT, không thể gọi là dàn Home Theater System được.

satan85

Well-Known Member

ở đây tui thấy có mấy người sv vào con xưng hô là cháu nửa đấy, có laptop thì phai khoe luôn am thanh + tivi.. mới gọi là HD, chứ như vậ nói y như bác chip không biết là kĩ lục gì, còn nếu bạn cỏ đủ bộ đồ nghề thì giá cũng đắc hơn kĩ lục ở đây.

Bên trên