Dàn Home theater giá tầm 6tr

Ðề: Dàn Home theater giá tầm 6tr

đồ điện tử giờ rẻ dã man, vài tháng trước múc bộ LG HT806PM 6 củ, giờ nó hạ còn tầm 4 củ, híc híc...

forever_rock

Active Member

đồ điện tử giờ rẻ dã man, vài tháng trước múc bộ LG HT806PM 6 củ, giờ nó hạ còn tầm 4 củ, híc híc...
hà nội ko vội đc bác ạ.hehe.e cũng có lúc bấn quá, tính múc liều e LG,SS, mang cả tiền đi đặt rồi nhưng nhờ ae HD nên tạm hoãn cái sự sung sướng lại, gom thóc quất mấy bộ AIO hãng ngon ngon tý.e cảm giác mấy bộ LG,SS ko bền đc, nghe lâu chắc sẽ rè và xuống vì nhìn nhựa cứ đểu và nhẹ hều, loa cũng chả buồn có màng bảo vệ,,gián nó nhấm cho thì có mà ôm mồm

acthu

Mình đang tìm mua LG HT806PM hoặc LG DH6320H. như mình biết LG DH6320H là model 2012. Năm ngoái mình mua LG HT806PM vì thấy anh em đánh giá tuyệt vời trong tầm tiền, qua quá trình sử dụng thấy rất hài lòng. Giờ muốn mua cho ông anh 1 bộ nhưng ko biết ở đâu còn model LG HT806PM, mà chỉ thấy các siêu thị điện máy bán LG DH6320H của 2012. mà rất ít người đánh giá chi tiết bộ dàn này. Nhưng mình nghĩ có lẽ nó thay đổi kiểu dáng tí gọi là model mới chứ chất lượng chắc cũng y như LG HT806PM.
Cho mình hỏi có ai biết ở đâu còn LG HT806PM ko nhỉ? nếu không thì ở đâu LG DH6320H giá tốt, siêu thị lớn đang bán 5.9t. Mình ở HN, khu Cầu Giấy.

Mình đang tìm mua LG HT806PM hoặc LG DH6320H. như mình biết LG DH6320H là model 2012. Năm ngoái mình mua LG HT806PM vì thấy anh em đánh giá tuyệt vời trong tầm tiền, qua quá trình sử dụng thấy rất hài lòng. Giờ muốn mua cho ông anh 1 bộ nhưng ko biết ở đâu còn model LG HT806PM, mà chỉ thấy các siêu thị điện máy bán LG DH6320H của 2012. mà rất ít người đánh giá chi tiết bộ dàn này. Nhưng mình nghĩ có lẽ nó thay đổi kiểu dáng tí gọi là model mới chứ chất lượng chắc cũng y như LG HT806PM.
Cho mình hỏi có ai biết ở đâu còn LG HT806PM ko nhỉ? nếu không thì ở đâu LG DH6320H giá tốt, siêu thị lớn đang bán 5.9t. Mình ở HN, khu Cầu Giấy.
Con này trong nam bán 4tr mà e còn chưa mua nè bác. 6tr thì đắt quá

dungsin_lqd

Well-Known Member

- 6tr thì ít quá không mua sắm được gì....để dành thêm 5 lần nữa đi bác...Phòng bác 30m2 thì sắm đồ cũng 30tr cho nó tương đồng. Mua đồ giá thấp thì chơi mau chán...vài lời...

lamdep

Member
Cho em hỏi ngu các bác tí ạ, chủ yếu là nghe nhạc thì có cần phải mua dàn có DTS ko ạ

acthu

Cho mình hỏi có ai biết ở đâu còn LG HT806PM ko nhỉ? nếu không thì ở đâu LG DH6320H giá tốt, siêu thị Pico đang bán 5.4t. Mình ở HN, khu Cầu Giấy.
bro nào biết chố nào còn hàng LG HT806PM ko nhỉ? giúp với nhé.

thanhnghia_dba

LG DH6320 đi bác, nếu có người thân trong SG thì bác nhờ người đến Thiên Hòa mua rồi ship tín thành ra cũng đc mà. thiên hòa giá 4.990.000 (giá bên CH bên ngoài 5.3tr)
E cũng đã dùng qua bộ này. rất hay trong tầm tiền.

acthu

LG DH6320 đi bác, nếu có người thân trong SG thì bác nhờ người đến Thiên Hòa mua rồi ship tín thành ra cũng đc mà. thiên hòa giá 4.990.000 (giá bên CH bên ngoài 5.3tr)
E cũng đã dùng qua bộ này. rất hay trong tầm tiền.

chắc tối đi vác con này ở Trần Anh, chỗ đó cũng báo giá 4.9t. pico hay nguyễn kim toàn 5.9

E nghe nói LG xài ko đc tốt phải ko các bác :( đang có nhu cầu mà tiền thì ít,hix

Nhà mình còn nè bạn, mua tháng 3, vẫn ngon lành long lanh (chả sước sát gì vì trên trên tường, chỉ có tí bụi và dây loa zin bị chuột cắn đã thay bằng dây Tàu, :))
Bạn trả giá bao nhiêu ?

sonkonkuc

e cũng đang đi tham khảo..nghe thử LG và SS..oziozi..để ngắm thôi

echsg

Em cũng lăn tăn cái vụ này lắm, cũng ngâm cứu con LG 6320 tới lui, mà lúc ra nguyễn kim xem thử, thấy ko thích nữa các bác ợ, với lại nghĩ kĩ thì em cần loa nghe nhạc, xem phim nhiều nhưng ko có như cầu thưởng thức âm thanh vòm. Đang quyết tâm mua 1 cặp để nghe nhạc cho đã đây, có ai giống em ko?:)

Bên trên