Dàn xem HD cũ người, mới ta

Ðề: Dàn xem HD cũ người, mới ta

chúc mừng năm mới ........... wow............ quá đẹp, em mơ cũng ko có nhìn tổng thể ddejp nhất là cái phòng + tivi ..... hii

hph@

Active Member

nâng cấp loa thôi bác ạ trông bé quá

quangtuong

Banned

khâm phục bác tự xây nhà.nhưng nếu bác thay tivi bằng máy chiếu thì tuyệt

meamthanh11

Active Member

ở nước ngoài thường bộ dụng cụ gia dụng rất pro và rẻ nên bác làm quá đẹp

meouday

Member

chúc mừng bác với phòng mới để thưởng thức HD. Mình khoái cái vụ cách âm, cách nhiệt bằng bông của bác, ý định cũng giống vậy nhưng chưa có thời gian để làm.

Chúc vui.

friendseaking

sao bác không bọc dây điện bằng ống chống cháy, bác để thế nhỡ may quá tải dây dẫn thì nguy

tuanaiai

Active Member
Bác tự làm khéo tay quá,chúc mừng bác chủ có bộ dàn đẹp, phòng chuẩn.

minhlep

Member
đẹp mê li , bác đích thị là thợ mộc rồi , ngưỡng mộ , ngưỡng mộ !

yougood

Member
Ðề: Re: Dàn xem HD cũ người, mới ta

Bức tường màu đó có gây ảnh hưởng đến mắt ko a ?
Quá công phu và quá đẹp.
Duy chỉ có cái tấm nền màu cam là em không thích lắm, có chơi chói mắt không bác? :D
Taị em phải mở nhiều đèn để chụp hình vì chụp bằng phone nên màu nó bị chói chút, lúc xem phim ban ngày hay đêm đều không bị chói ạ.

tv hạ thấp xuống tí nửa cho cân đối là ok
Thanks bác, em sẽ hạ xuống chút

chà, bác làm công phu quá, nhưng cách bố trí loa như thế em thấy chưa ổn bác ạ, nếu đã làm thế thì 2 cái front bác sao k để xa ra luôn, lỡ làm từ đầu cái phòng, em tiếc cho bác cái này quá, cái center để đóa ok roai, tivi thế mà phòng thế theo em chơi lun máy chiếu, bên đóa chắc luôn là giá trẻ hơn bên này, 33 chai chơi máy chiếu vô tư luôn, chờ nâng cấp của bác ạ

Điều kiện phòng ốc và thóc của em không đạt chuẩn này được ạ. Đây là bến bờ HD của em rồi, không nâng cấp nữa đâu bác ạ ( chắc em phải chờ 4K HD mới nâng tiếp)
Cám ơn bác đã tư vấn ạ

sao bác không bọc dây điện bằng ống chống cháy, bác để thế nhỡ may quá tải dây dẫn thì nguy
Dạ, phòng này có hai mạch điện 20A, mổi mạch có bộ ngắt mạch 20A (circuit breaker), khi dùng quá 20A, sẽ tự động ngắt mạch ạ. Em hy vọng nó không bị cháy..hihihi..

đẹp mê li , bác đích thị là thợ mộc rồi , ngưỡng mộ , ngưỡng mộ !
Cám ơn bác, em chẳng phải thợ đâu ạ :) Nói thật với bác, đây là lần đầu tiên em làm, có nhiều cái không đẹp không khéo như thợ đâu bác, mà lại làm mất thời gian hơn thợ nữa. Chỉ được có cái là thích gì làm đó thôi.

Bác dùng bông khoáng làm cách ẩm hả bác chủ ?
Dạ, em dùng loại tương tự như loại này ( loại trong cái bọc màu vàng như trong hình bên dưới của bác chủ thớt "dàn xem phim nghe nhạc của đại ka em!"

attachment.php

sonngocdo

Member

Quá phê luôn đặc biệt là công trình tự tay làm.

Bên trên