Đăng ký áo HD cho anh em Đà Nẵng

vblog_biz

Well-Known Member
Ðề: Đăng ký áo HD cho anh em Đà Nẵng

Mình muốn mặc áo BurBerry ....

Sau chọn màu nào ..... kiếm 1 cái trùng màu rồi in logo cho lành . Áo pull mà may , em mặc đc 3 - 7 - 21 ngày là die .... Nên chơi đồ hịu cho nó chắc hé hé .... Thêm 20 - 30 k nữa cho an toàn :">

celinedn

Mình muốn mặc áo BurBerry ....

Sau chọn màu nào ..... kiếm 1 cái trùng màu rồi in logo cho lành . Áo pull mà may , em mặc đc 3 - 7 - 21 ngày là die .... Nên chơi đồ hịu cho nó chắc hé hé .... Thêm 20 - 30 k nữa cho an toàn :">

:-?, chị nói rồi mà, rảnh rỗi chị đi 1 vòng các siêu thị, kiếm áo BurBerry thử làm 1 lot rồi đi in cho ace (nếu ace muốn mặc hiệu BurBerry).

Nếu ai muốn may theo chuẩn body thì đi may. Áo chị may đã show hàng và chị mặc thử, thấy okay, vải tốt, không nhăn (nên ít giặc máy thôi), sao lại 3 => 7 => 21 đc nhỉ? :-? :-?

vblog_biz

Well-Known Member

em ít áo quần lắm chị , nên cái nào mới mới là mặc suốt :D Nên nhanh hỏng lắm =)) ..... bởi thế mới 3 x 7 = 21 :D

celinedn

Em xin thông báo:

Sau nhiều lần không thấy các mem nói gì về việc money (em ko biết nguyên nhân) nên,

Về việc áo của Hội, em đề nghị thế này:

Các bác tự mua áo (như vậy các bác sẽ tự mình trang điểm cho hợp ý mình, ví dụ như màu áo, chất lượng vải...), kiểu áo nên giống áo chuẩn của Hội, sau đó, em sẽ tập hợp đi in (hoặc các bác lấy logo tự đi in luôn nếu muốn).

Phần in thì có logo của Hội HD bên ngực trái, HD Đà Nẵng sẽ nằm bên cánh tay phải.

Thân

Có gì pm cho e, sđt: 0902.344.989 (Phương)

anbinhdo

Well-Known Member

Em xin thông báo:

Sau nhiều lần không thấy các mem nói gì về việc money (em ko biết nguyên nhân) nên,

Về việc áo của Hội, em đề nghị thế này:

Các bác tự mua áo (như vậy các bác sẽ tự mình trang điểm cho hợp ý mình, ví dụ như màu áo, chất lượng vải...), kiểu áo nên giống áo chuẩn của Hội, sau đó, em sẽ tập hợp đi in (hoặc các bác lấy logo tự đi in luôn nếu muốn).

Phần in thì có logo của Hội HD bên ngực trái, HD Đà Nẵng sẽ nằm bên cánh tay phải.
Thân
Có gì pm cho e, sđt: 0902.344.989 (Phương)

Chắc phải để em tiếp với Bác Phương thêm một cánh tay để tiếp tục việc này cho Anh em ! Vậy qua tuần em và Bác làm việc nhé :)>-

eminemvn

BĐH HD Đà Nẵng

Kiss Ass mà sao dịch thành Yêu Anh Quá Muốn Đá Mông Anh vậy bà chị....Kiss Ass theo kiểu nói chuyện của dân Mỹ là nghĩa như thế này nè Hôn Mông Tao Đây Này...nó mang tính kiểu như khiêu khích đấy bà chị...như dân Việt Nam ta có câu Ăn K... Đi Mày...thế đấy..

Bác Jianghao ghi sai từ rồi kìa.
Kick Ass là Đá Đ....t
Kiss Ass là Hôn Đ....t

^^ đơn giản như đang giỡn ^^

anbinhdo

Well-Known Member

Hiện nay số lượng Anh em Thành Viên của Hội rất đông mà tình hình về trang phục cho cả Hội hiện chưa đầy đủ. Để trang bị đầy đủ cho các Anh em ( nhất là các thành viên chính thức ) nay Hội kêu gọi anh em nên đầu tư và bổ sung trang phục của Hội cho đầy đủ, để chuẩn bị cho các cuộc hội họp và gặp mặt sắp tới ...
Về trang phục sẽ đầu tư thêm mỗi người một áo mới mang sắc thái riêng của Hội HD Đà Nẵng .( Áo HD Việt Nam anh em vẫn dùng nhưng cái này thì nên có riêng một cái cho nó mang tính Đặc Trưng của Hội )
- Màu sắc : áo màu xanh da trời - hoặc xanh nước biển ( màu này thích hợp cho cả Nam lẫn Nữ và phù hợp mọi mùa Xuân Hạ THu Đông .)
- Logo : bên ngực trái logo của HD Việt Nam - Bên cánh tay phải logo: Hội HD Đà Nẵng - bỏ hẳn luôn dòng chữ logo HD Việt Nam sau lưng.
- Giá cả : theo như đã nói trong các buổi offline và tham khảo cỡ khoảng 100.000 đông - 120.000 đồng.
- Anh em ai đăng ký xin đăng ký tại đây.
- Tạm thời Bác Phương ( celinedn ) sẽ đứng ra cập nhập và lấy số lượng để đang ký .
Anh em tiếp tục nhé....Ai có ý kiến khác cứ tiếp tục nhé, anh em bổ sung và giải đáp thêm .
Chúc toàn thể Hội sức khỏe và vui vẻ !

vblog_biz

Well-Known Member

Hiện nay số lượng Anh em Thành Viên của Hội rất đông mà tình hình về trang phục cho cả Hội hiện chưa đầy đủ. Để trang bị đầy đủ cho các Anh em ( nhất là các thành viên chính thức ) nay Hội kêu gọi anh em nên đầu tư và bổ sung trang phục của Hội cho đầy đủ, để chuẩn bị cho các cuộc hội họp và gặp mặt sắp tới ...
Về trang phục sẽ đầu tư thêm mỗi người một áo mới mang sắc thái riêng của Hội HD Đà Nẵng .( Áo HD Việt Nam anh em vẫn dùng nhưng cái này thì nên có riêng một cái cho nó mang tính Đặc Trưng của Hội )
- Màu sắc : áo màu xanh da trời - hoặc xanh nước biển ( màu này thích hợp cho cả Nam lẫn Nữ và phù hợp mọi mùa Xuân Hạ THu Đông .)
- Logo : bên ngực trái logo của HD Việt Nam - Bên cánh tay phải logo: Hội HD Đà Nẵng - bỏ hẳn luôn dòng chữ logo HD Việt Nam sau lưng.
- Giá cả : theo như đã nói trong các buổi offline và tham khảo cỡ khoảng 100.000 đông - 120.000 đồng.
- Anh em ai đăng ký xin đăng ký tại đây.
- Tạm thời Bác Phương ( celinedn ) sẽ đứng ra cập nhập và lấy số lượng để đang ký .
Anh em tiếp tục nhé....Ai có ý kiến khác cứ tiếp tục nhé, anh em bổ sung và giải đáp thêm .
Chúc toàn thể Hội sức khỏe và vui vẻ !

Theo tổng hợp ý kiến qua các buổi Off chui , em thấy vấn đề này hình như ít người hưởng ứng lắm anh :) .

Giờ cũng hơn 1 nửa thành viên trong hội đã có áo cũ rồi, giờ lửng cửng mem mới mua áo riêng của ĐN, khi Offline chụp hình nó sẽ khác biệt, lộn xộn ko đồng nhất nữa ( mất đi cái tính đoàn kết của AE nhà mình ) . Mà mem cũ mua thêm áo mới cũng tốn kém . Nên em nghĩ giờ chơi kiểu tập thể như xưa vậy . ( Cái áo tổng hội nhà mình chơi 2 màu em thấy đã là 1 sai lầm rồi ) :D

anbinhdo

Well-Known Member

Theo tổng hợp ý kiến qua các buổi Off chui , em thấy vấn đề này hình như ít người hưởng ứng lắm anh :) .

Giờ cũng hơn 1 nửa thành viên trong hội đã có áo cũ rồi, giờ lửng cửng mem mới mua áo riêng của ĐN, khi Offline chụp hình nó sẽ khác biệt, lộn xộn ko đồng nhất nữa ( mất đi cái tính đoàn kết của AE nhà mình ) . Mà mem cũ mua thêm áo mới cũng tốn kém . Nên em nghĩ giờ chơi kiểu tập thể như xưa vậy . ( Cái áo tổng hội nhà mình chơi 2 màu em thấy đã là 1 sai lầm rồi ) :D

Do cái trước ta chọn 2 màu đã sai lầm, nên giờ ta chọn 1 cái màu cho nó hợp nhất ấy mà. Còn việc anh em ưởng ứng hay không chắc là khi ấy ít người ta không hô thôi, nên cái này theo em nghĩ các Bác cũng nên hưởng úng mới lên..chứ am thấy các Diễn đàn khác nhất là các Hội có áo riêng cho Hội mình , ngoài áo của Diễn Đàn =P~

vblog_biz

Well-Known Member

Em thì sao cũng được . Có áo mới càng thích keke

morson

Hay tổng hợp tất cả áo mua trước đây bán đấu giá lại cho các hội khác,rồi lấy tiền sắm áo mới.hihi

anbinhdo

Well-Known Member

Hay tổng hợp tất cả áo mua trước đây bán đấu giá lại cho các hội khác,rồi lấy tiền sắm áo mới.hihi

Một sáng kiến rất táo bạo và đáng suy nghĩ 8-} , nhưng để làm đựoc điều đó thì Bạn có dám bán cái áo đó không ? (%)

Bên trên