Dành cho ai thích xem TV trên PC

hungtk

Member
Ðề: Dành cho ai thích xem TV trên PC

Bác chủ thớt ơi. bác làm cái List tổng hợp lại đi bác. Mỗi lần có kênh mới bác update luôn vào cái List đầy đủ trước đây cho anh em dễ dùng. Thánk bác.

transungan

Bác chủ thớt ơi. bác làm cái List tổng hợp lại đi bác. Mỗi lần có kênh mới bác update luôn vào cái List đầy đủ trước đây cho anh em dễ dùng. Thánk bác.
chiều theo nguyện vọng của bác

Đính kèm

• TVforPC.zip
    5.3 KB · Xem: 918

transungan

đây là cái list kênh mới tậu được sử dụng cho IPTV nga nhưng nó vẩn xem tốt cho việt nam bằng VLC có kênh tươi mát với mấy kênh thể thao xem EPL điều kiện là mạng fải mạnh chứ mạng gà coi giật lắm

Đính kèm

• vanan.zip
    264 bytes · Xem: 1,074

babymilo1003

đây là cái list kênh mới tậu được sử dụng cho IPTV nga nhưng nó vẩn xem tốt cho việt nam bằng VLC có kênh tươi mát với mấy kênh thể thao xem EPL điều kiện là mạng fải mạnh chứ mạng gà coi giật lắm

vớ vẩn wá, list này có cả kênh phim sex^#(^

MU557

Member

bác chủ ơi của em add lên list rồi nhưng bấm vào chờ mãi chả có lên hình hay tiếng gì bác chủ hướng dẫn bàng cái hình ảnh đc ko . thanks bác chủ nhiều
mạng nhà em FPT

transungan

bác thử lại xem vẩn xem tốt ko cần cài đặt j cả

transungan

còn đây là IPTV của Romania xem tốt nhưng có điều ít kênh thể thao chỉ toàn là kênh fiml với hoạt hình

Đính kèm

• romanian iptv.zip
    1.5 KB · Xem: 360

phibang

Well-Known Member

thêm vài kênh nửa này

Bác Cho Em hỏi mạng VNPT trọn gói mega Easy (275.000$/tháng) Coi được ko Bác. Sao em làm theo hướng dẫn của Bác mà xem ko được nó cứ vài giây lại đứng. Cấu hình máy em là P4, ram 2 cây 512, có phải máy em dỏm wá ko coi được fải ko Bác
Mong hồi âm của Bác
Thanks Bác:D

transungan

mạng vẩn xem được bình thường mà.tuy nhiên mấy cái kênh mà link http://x.x.x. thì xem ko tốt đâu.còn lại xem bình thường

tan_thanh

Member

thanks bac nhieu.xem ok.nhưng mấy cái list phức tạp wá. mỗi lần mún koi kênh khác phải chuyển list khác. bác làm thành 1 file đầy đủ list lun nhen.mà sao mấy kênh việt vtv,htv,vtc koi k được vậy bác

Chỉnh sửa lần cuối:

nguyenanhca

các bác có thể check hình lên ko chứ em download rồi setup mà ko biết phải làm gì
bác có thể chỉ cho em từng bước được ko

transungan

list kênh iptv của nga xem tốt bù lại cho cái iptv của romania đả bị khóa mã thật là đau buồn

Đính kèm

• russia.zip
    945 bytes · Xem: 351

transungan

list 100 kênh truyền hình xem cực tốt cho mạng >=10mps hoặc dùng card mạng
có các kênh như HBO COMEDY,HBO PREMIER,AXN,CINEMAX,PLAYBOY,HUSTLER,PRIVATE SPICE,FREE XTV,FOX LIFE,FOX CRIME,ESPN CLASSIC,NTV SPORT,POCCNR 2,DISNEY CHANNEL....VÀ Các kênh nổi tiếng thế giới.mà các đài truyền hình paytv của VN chưa có

Đính kèm

• IPTV.zip
    1.2 KB · Xem: 964

danvt

Well-Known Member

chất lượng các kênh thế nào bạn? có đẹp ko?

thanhnhp

ok rồi mình đã play được rồi. Thank các pác.

thanhnhp

Hình như là list IPTV (kênh việt nam) play không được hay sao ấy! em open hoài mà không thấy nó play! nhờ các bạn chỉ giúp. cám ơn.

Bên trên