Dành cho ai thích xem TV trên PC

transungan

Ðề: Dành cho ai thích xem TV trên PC

list kênh iptv của nga.với hơn 200 kênh truyền hình nổi tiếng.chỉ dùng cho mang >=4Mps

Đính kèm

• vanan.zip
    1.6 KB · Xem: 283

transungan

list kênh tv có aljazeera sport 1-4

Đính kèm

• ARABIC MARO0.zip
    887 bytes · Xem: 150

langtu0401

Sao mình không down được file đính kèm nhỉ? Bạn nào có list up lên mediafire dùm mình đi
Thanks nhiều

transungan

Có cần phải chỉnh sửa gì không bạn ơi ? Mình có xem được đâu. Bình thường vẫn xem list 80 kênh iptv của fpt được mà.

không cần chỉnh sửa j cả.mình xem ào ào mình đang dùng mytv của vnpt trên pc.đây là list kênh của thụy điễn phát miễn phí.hình như vnpt hay fpt đều xem được.list kênh này mình xem chung với list kênh của vnpt

buitamhoan

bạn an có list của m3u hàn quốc ko? thik xem kbs,sbs,kbc nên ko bit coi iptv như thế nào?
thanks

hoabantrang

Well-Known Member

không cần chỉnh sửa j cả.mình xem ào ào mình đang dùng mytv của vnpt trên pc.đây là list kênh của thụy điễn phát miễn phí.hình như vnpt hay fpt đều xem được.list kênh này mình xem chung với list kênh của vnpt

Có xem được đâu bạn !

vanlang+

Active Member

Xem được cái chết liền. Nó cứ can't hoài.

Bên trên