Dành cho những người chuẩn bị dùng K+ (hơi dài)

minhhuub

Active Member
Ðề: Dành cho những người chuẩn bị dùng K+ (hơi dài)

Cái hay của K+ là nó làm cho mọi người nhớ đến nó nhiều vì ghét nó mà. Nhưng như thế là thành công rồi.
Cái hay thứ 2 của K+ là nó đã đánh đúng tâm lý của mọi người là không thể bỏ bóng đá, do đó nó hốt một ít, nhưng chưa đủ để trả nợ nó chơi ngông bỏ ra mua bản quyền.
Cái hay thứ 3 của K+ là dù gì nói nó cũng đem lại 1 chương trình mới cho nhiều thằng nhà Đài khác phải nhìn lại chất lượng của mình. Đó cũng là chiêu "gậy K+ đập VTC".

.......kaakakakaka:)):)):)):)):))

Nhưng suy cho cùng K+ sẽ chết vì không phải ai cũng có tiền mà trả 200.000/tháng chỉ để coi bóng đá

Gồng gánh nhiều giải thì có ngày gẫy xương lưng.......

Ngoài bóng đá, chả thấy có gì là đáng xem...thùng Homo mà cứ kêu to

...........Chuẩn............

Mr Manh

Một ngày nào đó, nếu ca cộng(K+) sẽ không còn
Mọi người được vui như mới lĩnh lương
Và độc quyền sẽ tan biến như là giấc mơ
Ca cộng sẽ chỉ còn trong dĩ vãng...

tan_huy_93

Well-Known Member
Re: Ðề: Dành cho những người chuẩn bị dùng K+ (hơi dài)

Em đề nghị mod Mí xử lý thành viên này,đào mộ chuyện cũ lên để gây rối và chà đạp nhân phẩm em.
em Điêu bị "Chà Đạp Nhân Phẩm" kìa các bác...
tội nghiệp em Điêu quá..!! :D:D

Đôrêmi

Moderator

Mình đã nhắc nhở bạn HDVIP2001 rồi nhưng vẫn tái phạm, nội quy diễn đàn là nghiêm cấm dùng lời lẽ gây mâu thuẫn. Tạm thời mình ban nick bạn HDVIP2001 3 ngày, mong rằng sau này bạn tranh luận dùng lời lẽ chính xác hơn.

tan_huy_93

Well-Known Member
Re: Ðề: Dành cho những người chuẩn bị dùng K (hơi dài)

Mình đã nhắc nhở bạn HDVIP2001 rồi nhưng vẫn tái phạm, nội quy diễn đàn là nghiêm cấm dùng lời lẽ gây mâu thuẫn. Tạm thời mình ban nick bạn HDVIP2001 3 ngày, mong rằng sau này bạn tranh luận dùng lời lẽ chính xác hơn.
phải ban nick cảnh cáo thế, để răng đe các thành viên khác :)

987520

HÀI QUÁ BÁC ƠI HÔM NAY VAO WEB CỦA K+ THÌ THẤY GÓI ACCESS TĂNG LÊN 65K/THÁNG CAO HƠN VTC LUÔN,CÒN BÀN LUẬN VỀ VỤ Multifoot KHÁ HÀI NỮA CÓ ĐOẠN
Cũng phải nói thêm, có khá nhiều ý kiến chưa đồng thuận hay nói một cách bình dân là “ném đá” của các thành viên khác về những điểm K+ cần điều chỉnh của Multifoot như sự xuất hiện của MC, bình luận viên, … Tuy nhiên các thành viên khá hài lòng khi K+ đã điều chỉnh hợp lý ở trận đấu tối Bảy (25/8) tuần qua trên K+1. Điều họ hài lòng có thể chưa phải vì Multifoot đã đáp ứng hết yêu cầu của khán giả mà chính là ở chỗ K+ đã lắng nghe tâm tư nguyện vọng của họ, những khán giả không phải lúc nào tiếng nói của học cũng có thể đến với nhà cung cấp dịch vụ.

Chỉnh sửa lần cuối:

minhhuub

Active Member

HÀI QUÁ BÁC ƠI HÔM NAY VAO WEB CỦA K+ THÌ THẤY GÓI ACCESS TĂNG LÊN 65K/THÁNG CAO HƠN VTC LUÔN,CÒN BÀN LUẬN VỀ VỤ Multifoot KHÁ HÀI NỮA CÓ ĐOẠN
Cũng phải nói thêm, có khá nhiều ý kiến chưa đồng thuận hay nói một cách bình dân là “ném đá” của các thành viên khác về những điểm K+ cần điều chỉnh của Multifoot như sự xuất hiện của MC, bình luận viên, … Tuy nhiên các thành viên khá hài lòng khi K+ đã điều chỉnh hợp lý ở trận đấu tối Bảy (25/8) tuần qua trên K+1. Điều họ hài lòng có thể chưa phải vì Multifoot đã đáp ứng hết yêu cầu của khán giả mà chính là ở chỗ K+ đã lắng nghe tâm tư nguyện vọng của họ, những khán giả không phải lúc nào tiếng nói của học cũng có thể đến với nhà cung cấp dịch vụ.

Bài đấy 1.5 củ đấy =)). Giờ kiếm tiền dễ lắm

Bên trên