Đánh giá các dịch vụ truyền hình HD của AVG, HCTV, K+,VCTV, VTC

tan_huy_93

Well-Known Member
Re: Ðề: Đánh giá các dịch vụ truyền hình HD của AVG, HCTV, K+,VCTV, VTC

Để giải trí (ko bóng đá) K+ ko phải đối của thằng này (ít nhất là thời điểm hiện tại)
AVG chỉ THUA về mảng bóng đá, chứ Tin tức, Thể thao, Phim, Ca nhạc, Thiếu nhi, Khoa học, Khám phá, Giải trí..v.v. AVG đều có hết.
AVG gói Cao Cấp chỉ 88.000đ/tháng chất lượng hình ảnh thế là tạm ổn rồi.
(gói kênh HD của AVG chỉ có 88.000đ/tháng mà các bác đem "So Sánh" với gói K+ HD giá "Xấp xỉ" 300.000đ/tháng của K+, vậy phải "So Sánh" sao cho bằng hả các bác????)
(phải "So Sánh" K+ HD với VTC HD mới bằng đươc.)

Chỉnh sửa lần cuối:

minhhuub

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Đánh giá các dịch vụ truyền hình HD của AVG, HCTV, K+,VCTV, VTC

AVG chỉ THUA về mảng bóng đá, chứ Tin tức, Thể thao, Phim, Ca nhạc, Thiếu nhi, Khoa học, Khám phá, Giải trí..v.v. AVG đều có hết.
(gói kênh HD của AVG chỉ có 88.000đ/tháng mà các bác đem "So Sánh" với gói K+ HD giá "Xấp xỉ" 300.000đ/tháng của K+, vậy phải "So Sánh" sao cho bằng hả các bác????)

........Đồng chí ko hiểu ý mình nói á :-?

tan_huy_93

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Đánh giá các dịch vụ truyền hình HD của AVG, HCTV, K+,VCTV, VTC

........Đồng chí ko hiểu ý mình nói á :-?
Để giải trí (ko bóng đá) K+ ko phải đối của thằng này (ít nhất là thời điểm hiện tại)
tôi chưa ý của Đồng chí cho hiểu lắm!!!!

minhhuub

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Đánh giá các dịch vụ truyền hình HD của AVG, HCTV, K+,VCTV, VTC

tôi chưa ý của Đồng chí cho hiểu lắm!!!!

Gạt bóng đá qua một bên coi như ko có thì AVG có nhiều chương trình giải trí hay hơn mà giá cả lại hợp lý hơn, nhóm kênh HD gồm ESPN, AXN, HBO, Star Movies, Discovery world, NGC hầu như trong gói cao cấp của các nhà đài đều có rồi. Star World HD, Fashion one TV thì K+ chưa có. Riêng fashion thì chị em thích, Star World có nhiều chương trình hay, hot. Còn 1 vấn đề nữa là phụ đề thậm chí là ngôn ngữ tiếng Việt trên các kênh nước ngoài thì AVG có vẻ rất quan tâm, trong khi K+ từ ngày lên HD đến giờ mấy Discovery, NGC ít có phụ đề hy vọng AVG sẽ là người đi tiên phong. :)

tan_huy_93

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Đánh giá các dịch vụ truyền hình HD của AVG, HCTV, K+,VCTV, VTC

Gạt bóng đá qua một bên coi như ko có thì AVG có nhiều chương trình giải trí hay hơn mà giá cả lại hợp lý hơn, nhóm kênh HD gồm ESPN, AXN, HBO, Star Movies, Discovery world, NGC hầu như trong gói cao cấp của các nhà đài đều có rồi. Star World HD, Fashion one TV thì K+ chưa có. Riêng fashion thì chị em thích, Star World có nhiều chương trình hay, hot. Còn 1 vấn đề nữa là phụ đề thậm chí là ngôn ngữ tiếng Việt trên các kênh nước ngoài thì AVG có vẻ rất quan tâm, trong khi K+ từ ngày lên HD đến giờ mấy Discovery, NGC ít có phụ đề hy vọng AVG sẽ là người đi tiên phong. :)
à! mình hiểu ý của bạn ro62i. :)
VCTV, HTVC, VTC, HCTV, MyTv, K+, AVG, SCTV..v.v.. mỗi nhà đài cũng đều có những cái hay riêng của mình.

anhducdiesel

Ðề: Đánh giá các dịch vụ truyền hình HD của AVG, HCTV, K+,VCTV, VTC

....Chả việc gì phải thảo với luận với e Điêu vì e quá Điêu rồi, K+ đến cái món bóng đá còn ko làm hài lòng nổi khách hàng thì cũng nên soi gương xem lại đi =))
do bác khó tính quá thôi ;))

kudo1908

Active Member

nên cập nhật lại hình ảnh truyền hình An Viên các kênh HD.

anhducdiesel

Ðề: Re: Ðề: Đánh giá các dịch vụ truyền hình HD của AVG, HCTV, K+,VCTV, VTC

so sánh HD của tất cả các đài chứ ko phải so giá cước này nọ bác ạ :D

kudo1908

Active Member

đầu thu VSTV thì dùng thẻ gì gia hạn nhỉ ?

canvtv

Member

Các bác cho em hỏi tý...AVG, K+ và VTC nên chọn cái nào và cái nào dễ sử dụng nhất. Em hơi quê tý các bác thống cảm:D

nam2178

Well-Known Member

Các bác cho em hỏi tý...AVG, K+ và VTC nên chọn cái nào và cái nào dễ sử dụng nhất. Em hơi quê tý các bác thống cảm:D

Dạo này vọt mọc um tùm nên bác Can ra đòn ác quá nhỉ:)) =))

quanganh_08

Active Member

Làm mẹ cái antena râu về xem là dễ sử dụng nhất!ngu ý của em vậy các bác chém nhẹ em cảm ơn :D

canvtv

Member

Làm mẹ cái antena râu về xem là dễ sử dụng nhất!ngu ý của em vậy các bác chém nhẹ em cảm ơn :D

Em hỏi thật mà bác lại chém đểu em thế...em ở gần biên giới Lào nên không dùng anten râu được bác ạ:-S

Bác giúp em cái acc xem K+ HD được không? e, em vừa kiếm được con OP bác ạ.

Thank bác nhiều!

BTDBRVT

Re: Ðề: Đánh giá các dịch vụ truyền hình HD của AVG, HCTV, K+,VCTV, VTC

Bác nên gọi 1080 hoặc các số 19001900, 19001530, 19001592 :D

quanganh_08

Active Member

Em hỏi thật mà bác lại chém đểu em thế...em ở gần biên giói Loà nên không dùng anten râu được bác ạ:-S

Thank bác nhiều!

OK! giá hơi chát tý bác dám xài ko ??

EM đang xem rất oke

canvtv

Member

Dạo này vọt mọc um tùm nên bác Can ra đòn ác quá nhỉ:)) =))

Em hỏi thật mà bác lại xoáy em là sao?. Vì em có cái OP loay hoay cả tuần mà vẫn chưa xem được K+DH...em tính đầu tư chơi luôn 1 trong 3 cái nhà truyền hình kia nhưng chưa biết thế nào cả bác ạ. Bác tư vấn giúp em nhé, thank bác nhiều!

HNT24681

Well-Known Member

Đề nghị MOD ban nick này đê, chuyên gia chém gió :D; ban trước đi chứ đằng nào cũng ban :D
Em hỏi thật mà bác lại chém đểu em thế...em ở gần biên giới Lào nên không dùng anten râu được bác ạ:-S

Thank bác nhiều!

Cụ gọi 19001592 để được tư vấn nhiệt tình nhé =))

OK! giá hơi chát tý bác dám xài ko ??

EM đang xem rất oke

Cái này ko phải hát dê nên hình như có 190k/tháng =))
Ko biết chụp trộm ở đâu hay lừa khung giờ 18g chụp ko bít :D

Bên trên