Đánh giá Optoma HD26 - Tham vọng chiếm lĩnh thị trường máy chiếu phim phân phúc dưới 30 triệu

pkhaudio

Active Member
Ðề: Đánh giá Optoma HD26 - Tham vọng chiếm lĩnh thị trường máy chiếu phim phân phúc dưới 30 triệu

optoma giảm giá ~6$ nữa (694$)

Em đang máu :), bác nào hứng thú thì ới mình làm hội nhé

quyhiem

Member
Re: Ðề: Đánh giá Optoma HD26 - Tham vọng chiếm lĩnh thị trường máy chiếu phim phân phúc dưới 30 triệu

khi nào bác ship được cái màn chiếu về thì làm 1 bài review nhé :)

oldfriend

Moderator
Re: Ðề: Đánh giá Optoma HD26 - Tham vọng chiếm lĩnh thị trường máy chiếu phim phân phúc dưới 30 triệu

ráng đợi vài ngày nữa tới Black Friday xem còn giảm thêm nữa không ^^

tiendat

Active Member
Ðề: Đánh giá Optoma HD26 - Tham vọng chiếm lĩnh thị trường máy chiếu phim phân phúc dưới 30 triệu

So sánh Optoma HD26 và HD25LV thì con nào ngon hơn bác? nhiều chỗ trên web vẫn treo giá HD26 thấp hơn và thấy cái HD25LV có cái bộ ống kính có vẻ to hơn...???

hdradio

Member

So sánh Optoma HD26 và HD25LV thì con nào ngon hơn bác? nhiều chỗ trên web vẫn treo giá HD26 thấp hơn và thấy cái HD25LV có cái bộ ống kính có vẻ to hơn...???

Bác ở HN thì ghé bên Em xem Demo nhé. sẽ thấy khác biệt khá khá giữa 2 Em nó.

loveapple

Member

Vừa rồi đi công tác ở Mỹ. mình mua máy này trên trang amazone là 690$. tự xách về nên không mất phí gì cả.
Kết quả sau khi cài đặt và trải nghiệm thì kết luận: Ngon, bổ, rẻ. Hình ảnh tốt, 3d rất nổi, hiệu ứng tốt. Kích thước nhỏ gọn, nhẹ. Chỉ có một số điểm không ưng ý: chỉ có màu trắng (mình thích màu đen hơn); Khi tắt máy (nếu vẫn cắm điện) thì quạt làm mát vẫn chạy dù đèn đã hết nóng - rất bực mình; mình phải rút điện ra hoặc tắt công tắc ổ cắm.

Mua trên amazon mình thấy báo giá cộng thêm thuế Mỹ nữa, đúng k mọi người? Vi như con này 694 phải cộng thêm khoảng 50 $ nữa rồi mới cộng tiền ship và thuế nhập khẩu.

hongdo123

Member

Em này quá tuyệt vời với giá tiền phù hợp.hihi

Bên trên