Đánh giá Suzuki Grand Vitara

Fuka

Ðề: Đánh giá Suzuki Grand Vitara

em này mua về mà đi lòng vòng thành phố thì tổ tốn tiền

Khỏi phải lăn tăn khi chọn em này đơn giản là đồ nhập 100% Nhật bản bác à. Đi đường tắc như trong Hà Nội là 13 lít/100km, đi đường trường là 8lit/100km. Khoang rộng để chân thoải mái, khung xe chắc chắn. Thích nhất là lớp SƠn của Nhật không thể chê, tay lái rất thật. Nhược điểm duy nhất là đồ cho em này khá mắc, em mua cái vành mưa mà 1 triệu/1c, híc... Còn lái thì rất thoải mái, rất thật không nịnh lái như Toyota.

lyn_bomb

Có bác nào nhượng Vịt 203 ko nhỉ? Em mún hỏi..giá :p

thanvayee

em này mua về mà đi lòng vòng thành phố thì tổ tốn tiền

Đường thành phố thì kẹt xe tùm lum, mua về chỉ tổ đắp mền chờ thanh lý :)) mua mấy con này thì phải có nhu cầu đi chơi xa, hay thường xuyên đi đây đó thì mới mua chứ bác

Loveside

Khỏi phải lăn tăn khi chọn em này đơn giản là đồ nhập 100% Nhật bản bác à. Đi đường tắc như trong Hà Nội là 13 lít/100km, đi đường trường là 8lit/100km. Khoang rộng để chân thoải mái, khung xe chắc chắn. Thích nhất là lớp SƠn của Nhật không thể chê, tay lái rất thật. Nhược điểm duy nhất là đồ cho em này khá mắc, em mua cái vành mưa mà 1 triệu/1c, híc... Còn lái thì rất thoải mái, rất thật không nịnh lái như Toyota.

Cái khoản xăng cộ thì xem vẻ con này ngốn ít xăng đây ^^

shine74117

Em đang nghía con này vì giá vừa túi tiền nhà em, chiếc này được đánh giá leo trèo khá tốt, kiểu dáng mạnh mẽ, thể thao, máy cũng khá ổn. Ông bạn than gia buổi ra mắt ở thương xá Tax cũng khuyên em nên mua con này, em thì không phải dân chuyên nghiệp, mấy bác forum tư vấn dùm em với, tháng sau em mua xe rồi, thanks các bác.
[/URL] Uploaded with ImageShack.us[/IMG]

hiện đang có chương trình trưng bày xe đang được diễn ra tại trung tâm thương xá Tax 135 Nguyễn Huệ, TpHCM (từ 24/3 đến 4/4) và Vincom Tower 191 Bà Triệu, Hà Nội (từ 28/3 đến 9/4). Khi đến tham quan gian trưng bày quý khách còn được tặng nhiều phần quá hấp dẫn như áo khoác Suzuki, bút bi Suzuki. Đặc biệt với khách hàng mua xe tại khu vực trưng bày sẽ được Suzuki Việt Nam gửi tặng bộ ghế da sang trọng đồng thời hỗ trợ phí trước bạ 40,000,000 VND đó bạn, nếu muốn mua thì quyết định nhanh đi hj

nguyenphihungvt

Giá cao hơn mong đợi. Ngoại thất nhìn cũng đẹp, nội thất hơi buồn, hơi hao hao Ford Escape. Tôi nghĩ chất lượng xe này tốt, phù hợp với đường trơn lầy, lồi lõm. Còn về hộp số 4 cấp là phù hợp vì như thế khỏe và đường khó thì 6 cấp cũng chẳng giải quyết gì. tóm lại rất phù hợp cho ai có nhu cầu phải đi lại dạng off-road. Giảm ít ngàn sẽ hợp lý hơn á :D

Lemithful

Active Member

Em nghe nói con này ăn xăng tới 16l/100km, thế coi bộ ko tiết kiệm lắm nhỉ??

chém kinh thế 16l/100km tui bỏ đại 80tr mua 1 chiếc cùi bắp chạy ngon hơn đi khỏi sợ mưa rồi đi xét biển số đỏ rồi cho thuê 1 tháng kiếm ko dưới 30tr :)) mua con bác chủ về lấy tiền cho thuê chiếc cùi đổ xăng chiếc bác chủ thix mà bạn nói 16l/100 ak @@

thanvayee

hiện đang có chương trình trưng bày xe đang được diễn ra tại trung tâm thương xá Tax 135 Nguyễn Huệ, TpHCM (từ 24/3 đến 4/4) và Vincom Tower 191 Bà Triệu, Hà Nội (từ 28/3 đến 9/4). Khi đến tham quan gian trưng bày quý khách còn được tặng nhiều phần quá hấp dẫn như áo khoác Suzuki, bút bi Suzuki. Đặc biệt với khách hàng mua xe tại khu vực trưng bày sẽ được Suzuki Việt Nam gửi tặng bộ ghế da sang trọng đồng thời hỗ trợ phí trước bạ 40,000,000 VND đó bạn, nếu muốn mua thì quyết định nhanh đi hj

Hôm bữa có đi, nhưng thấy người ta chen chúc quá nên cũng ngại; thui để dịp khác rùi xem tận mắt :D

Loveside

Giá cao hơn mong đợi. Ngoại thất nhìn cũng đẹp, nội thất hơi buồn, hơi hao hao Ford Escape. Tôi nghĩ chất lượng xe này tốt, phù hợp với đường trơn lầy, lồi lõm. Còn về hộp số 4 cấp là phù hợp vì như thế khỏe và đường khó thì 6 cấp cũng chẳng giải quyết gì. tóm lại rất phù hợp cho ai có nhu cầu phải đi lại dạng off-road. Giảm ít ngàn sẽ hợp lý hơn á :D

Nội thất vậy là đc rùi, đòi hỏi cao quá thì giá em nó lại bị đội lên, lúc đó lại tiếc nuối nữa ah? :)

phankt

chém kinh thế 16l/100km tui bỏ đại 80tr mua 1 chiếc cùi bắp chạy ngon hơn đi khỏi sợ mưa rồi đi xét biển số đỏ rồi cho thuê 1 tháng kiếm ko dưới 30tr :)) mua con bác chủ về lấy tiền cho thuê chiếc cùi đổ xăng chiếc bác chủ thix mà bạn nói 16l/100 ak @@
Đâu ra cái thông tin 16l thế, có 9l thôi hà. Ban đầu chạy thì 16l, đc vài ngàn thì còn 9l thôi

gà cồ

Xe đẹp! Tôi thực sự thích kiểu dáng của Vit đời này.khá mạnh mẽ và hơi hướng phong cách thể thao nhưng giá vẫn hơi đắt, giảm xuông xí nữa thì hợp lí hơn

hoanvu9000

Pác thử vào oto sài gòn nghiên cứu con này : Pajero Sport

Em thấy nó xứng đáng đồng tiền bác gạo, lại tiêu thụ tiết kiệm nhiên liệu.

ti2li119

Well-Known Member

Con này hơi hao xăng tý nhưng nội thất có vẻ bro lắm :D

Bên trên