Danh sách phim bộ - series của cuctruong

cuctruong

Member
Ðề: Danh sách phim bộ - series của cuctruong

Bác nào có bộ LOST mai cho em chép ké với.

cuctruong

Member

@phanviettran: đã kiếm cho bác bộ "Đấu trí" của Lưu Tùng Nhân rùi nhé, bản HD 720p, FFVN lồng tiếng. Bộ này coi 2 lần rùi vẫn thấy hay.

phu/c1

Member

bộ phim này mấy tập vậy cuctruong phim có gay cấn ko?

cuctruong

Member

@phu/c1: bộ này 20 tập, rất hay nha a

cuctruong

Member

@phanviettran: ok a. Bữa nào lên chỗ e làm ly cà phê rùi chép luôn :), hoặc hẹn nhà ai gần gần cũng được. E chỉ rảnh chiều, tối thứ 7, cn e đi sài gòn rùi. Bây giờ 1 tháng e về khoảng 1-2 lần
@trieuson: thank a

09dtk

bac' cuc truog o dau v nhi?,e cũng ở bh nè,nhin list fin cua bác wanh` tráng wa',chak bua nào wa giao lưu với bác moi dc9,hi`

phu/c1

Member

Đấu trí rất hay và gay cấn bác Phú ạ. Em xem bộ này online trên megafun.vn một phát xuyên ngày đêm tới hết vì nó cứ bắt mình phải xem :D. Em rất thích Lưu Tùng Nhân.

thấy bác Chân giới thiệu phim hay và gay cấn như vậy chắc phải liên lạc với cuctruong chép phim rồi.:) để coi thứ bảy nào rảnh sẽ alo cho cuctruong

cuctruong

Member

nhà e kinh doanh nên ko có chỗ để tiếp đón mọi người được, Bác nào muốn chép nhiều thì để HDD lại nhà e, e chép xong hẹn đến lấy hen. A Phú với a Chân thứ 7 nào hẹn nhau đi, rùi nhắn e biết trước 2 ngày để e thu xếp. Hẹn đi cà phê rùi chép luôn, hoặc hẹn nhà a Phú, rùi e đến cũng được...:) SDT: 0918 697 297

optoma-hd

nhà e kinh doanh nên ko có chỗ để tiếp đón mọi người được, Bác nào muốn chép nhiều thì để HDD lại nhà e, e chép xong hẹn đến lấy hen. A Phú với a Chân thứ 7 nào hẹn nhau đi, rùi nhắn e biết trước 2 ngày để e thu xếp. Hẹn đi cà phê rùi chép luôn, hoặc hẹn nhà a Phú, rùi e đến cũng được...:) SDT: 0918 697 297

chiều nay bác cuctruong có hẹn gặp AE không vậy?ké tý ấy mà.

tommyvu

chiều nay bác cuctruong có hẹn gặp AE không vậy?ké tý ấy mà.
Theo thông tin từ CUCTRUONG hiện đang ở HCM thì tuần sau sẽ về BH để giao lưu chép film, AE nào cần film bộ thì sắp xếp thời gian tới chép luôn ... địa điểm chưa xác định !!!! bác nào có sân vườn rộng rãi cho ae tụ họp chép nhé.

cuctruong

Member

Các bác muốn chép phim gì thì post tựa phim lên đây nhé, để e biết chuẩn bị. Thứ 7 tuần sau e sẽ về, các bác báo địa điểm cho e biết nha. Update Nikita tập 21. :)

cuctruong

Member

sorry các bác , tuần này cty cúp điện nên chiều tối thứ 7 em phải làm bù. Hẹn các bác tuần tới 21/5

bao0102

Active Member

Theo thông tin từ CUCTRUONG hiện đang ở HCM thì tuần sau sẽ về BH để giao lưu chép film, AE nào cần film bộ thì sắp xếp thời gian tới chép luôn ... địa điểm chưa xác định !!!! bác nào có sân vườn rộng rãi cho ae tụ họp chép nhé.

"những người bạn" sân vườn rộng nhất.:D

cuctruong

Member

Thank em nhiều! Bữa nào anh alo em nhé! Mà anh thường chỉ bận vào buổi sáng chiều anh rảnh. Anh len xinem mấy bộ của TVB và bộ Iris,Sự quyến rũ của người vợ của Hàn Quốc. Khi nào em về Biên Hòa có thể nhắn cho anh một tin không?Anh bay lên liền. SDT 0979716378. Thank em. Tiện các bác cho em hỏi có bác nào đã chép bộ IRIS của cuctruong có thể cho em chép dc không vì bà xã đang ghiền quá!
OK a. Dự kiến thứ 7 này e về. Nếu không có gì thay đổi thứ 6 e sẽ nhắn a. Bộ IRIS có 2 phần. A kiếm địa điểm chép hen, vì nhà e không tiện cho lắm.

khoi@

Còn nợ Thọ 1 chầu cafe , chờ woài không thấy về . Khi nào về hú 1 tiếng để A dẫn đi cafe nhen .

cuctruong

Member

Ok a, khoảng 3-4 giờ chiều thứ 7 hen. Có gì e báo chính xác giờ cho a

phu/c1

Member

Ok thank em. Em biết cfe Hoa Nắng ngay đường Đồng Khởi không? Gần cổng phụ CĐSP Đồng Nai ấy. Bác Phú cũng ngay gần đấy! Chạy từ Những người bạn 2 chỗ mình off bữa trước xuống khoảng 500m.

ae rảnh cứ đi uống cafe trước rồi khoảng 4h30 ghé nhà mình chép phim cũng được, chép phim ở nhà có đồ nghề đầy đủ hơn, tiện giao lưu bia bọt luôn :)

tommyvu

ae rảnh cứ đi uống cafe trước rồi khoảng 4h30 ghé nhà mình chép phim cũng được, chép phim ở nhà có đồ nghề đầy đủ hơn, tiện giao lưu bia bọt luôn :)

BÁC PHÚ : EM ĐĂNG KÍ 1 CHÂN, Ổ CỨNG TOÀN FILM COI RỒI GIỜ CHẢ CÒN GÌ XEM ....
CUCTRUONG : GHÉ BÁC PHÚ A CHÉP ÍT FILM BỘ NHÉ ??????????????

Bên trên