Đập hộp bé LG LB650 vừa nhận tối 22/5/2014 - mời anh em cùng đánh giá

ahatuananh

Well-Known Member
Ðề: Đập hộp bé LG LB650 vừa nhận tối 22/5/2014 - mời anh em cùng đánh giá

Mang tiếng có WebOS nhưng mà e có dùng đâu...:)) vì nó vẫn còn cùi lắm, chủ yếu thỏa mãn tò mò..he he .Đa phần xem qua HTPC. Em xem nét quen rồi giờ xem mấy cái Phim qua internet ko chịu được.

12babon

Ðề: Re: Đập hộp bé LG LB650 vừa nhận tối 22/5/2014 - mời anh em cùng đánh giá

Vừa lấy em 42LB631T xong , bác nào cho em hỏi giờ muốn mua cái remote thường cho em nó thì mua loại nào ? sáng nay ở siêu thị có thử cái remote thường của LG dòng khác thì ko dùng được.
Nhập liệu = magic remote mệt quá , ko biết có thể dùng mấy cái loại keyboard không dây nhỏ gọn cho htpc cho em nó ko ?

cần gì bàn phím hả bác, nhập bằng giọng nói nhanh hơn nhiều

Di Oi Gi

nếu chất lượng 3D của LB650T y chang như LB620T

thì :

mua ngay LB620T ,vì LB620T ko có webOS gà và được LG tặng hơn 3 củ, dùng 3 củ mua 1 android box có thể xem được 3D và 4K đúng là ngon bổ , đúng chuẩn bé khỏe bé ngoan luôn

soiduyday

Member

mong chờ đc so sánh độ mượt về hình ảnh chuyển động trên dòng Sony W600 hay W800 so với LG dòng LB650 hay LB631 thật. hôm ra Nguyễn Kim lần trc để xem LG LB650 mà em có dịp review cho anh em diễn đàn em bị thích chuyển động của các dòng tv Sony, bản thân cái W600 thôi cũng rất đẹp và mượt @@ nếu LG LB650 mà độ mượt ko bằng thì em sẵn sàng chi mạnh hơn để có tv Sony @@

soiduyday

Member

Bác cân nhắc kỹ xem nên chọn em nào rồi ới em phục vụ bác nhé :D

bác Thắng gần gũi với các dòng tv nhất bác có thể tư vấn cho em vụ hình ảnh chuyển động mượt mà giữa tv Sony W600 hay W800 với LG LB650 và LB631 đc ko ạ

DigiCity Group

Well-Known Member

bác Thắng gần gũi với các dòng tv nhất bác có thể tư vấn cho em vụ hình ảnh chuyển động mượt mà giữa tv Sony W600 hay W800 với LG LB650 và LB631 đc ko ạ
Vụ này nếu bác cố gắng được thì em vote cho sony ạ :D .

renhat

Well-Known Member

CÁC BÁC NGHIÊN CỨU KỸ ĐI LẤY MODEN NÀO ALO E NHA!

Di Oi Gi

Vụ này nếu bác cố gắng được thì em vote cho sony ạ :D .

thấy bác vote cho Sony em cũng đang muốn hỏi bác xem dòng W804A xem 3D hình ảnh có mướt hơn LB650T không ạ ? Nếu = hoặc hơn em vote Sony ạ

DigiCity Group

Well-Known Member

thấy bác vote cho Sony em cũng đang muốn hỏi bác xem dòng W804A xem 3D hình ảnh có mướt hơn LB650T không ạ ? Nếu = hoặc hơn em vote Sony ạ
Cái này tuỳ theo cảm nhận của mỗi người bác à, nếu có thời gian bác ra xem thử 2 em này rồi so sánh trực tiếp xem. Theo đánh giá của nhiều a e thì model w804a nhỉnh hơn bác ạ .

Di Oi Gi

Cái này tuỳ theo cảm nhận của mỗi người bác à, nếu có thời gian bác ra xem thử 2 em này rồi so sánh trực tiếp xem. Theo đánh giá của nhiều a e thì model w804a nhỉnh hơn bác ạ .

vậy thì vote Sony là cái chắc rồi, bằng giá mà được bảo đến 2 cái năm

soiduyday

Member

nếu vote Sony thì phải hi sinh đến 5" liền vì em chỉ có 25tr mà 55W800 đắt quá :((((( chỉ chơi đc 50W800 :(((((( chán quá mất 5" là cả nỗi xót xa :(((((( sao dòng W600 ko có 55" T_T chán quá !!!

hdvcom

Member

nếu vote Sony thì phải hi sinh đến 5" liền vì em chỉ có 25tr mà 55W800 đắt quá :((((( chỉ chơi đc 50W800 :(((((( chán quá mất 5" là cả nỗi xót xa :(((((( sao dòng W600 ko có 55" T_T chán quá !!!

Nhưng lại được cái thương hiệu :) Nhiều khi chỉ cần oai, kiểu dáng, chất lượng tính sau.

ahatuananh

Well-Known Member

Nhưng lại được cái thương hiệu :) Nhiều khi chỉ cần oai, kiểu dáng, chất lượng tính sau.
Nói thế chứ ai vào nhà ngồi, ngắm thấy con Sony đương nhiên là oai hơn LG hay SS - mỗi tội e thì thích mạo hiểm nên hay dùng mấy hãng khác \m/ :))

DigiCity Group

Well-Known Member

Hi sinh 5" để có một chất lượng và thương hiệu hơn . :D bác phải đấu tranh tư tưởng quyết liệt rồi 8-|

hdvcom

Member

Nói thế chứ ai vào nhà ngồi, ngắm thấy con Sony đương nhiên là oai hơn LG hay SS - mỗi tội e thì thích mạo hiểm nên hay dùng mấy hãng khác \m/ :))

Mình toàn bị mấy bác trong quê ra chơi bĩu môi: Bây giờ mà vẫn dùng Sony à? Thế là phải vác em nó vào bếp không dám để phòng khách.

DigiCity Group

Well-Known Member

Mình toàn bị mấy bác trong quê ra chơi bĩu môi: Bây giờ mà vẫn dùng Sony à? Thế là phải vác em nó vào bếp không dám để phòng khách.
Không lẽ ở quê có thương hiệu nào chất hơn Sony à bác :( .

andyp1i

Member

Ông này chắc quê ở Hàn Quốc.

hdvcom

Member

Không lẽ ở quê có thương hiệu nào chất hơn Sony à bác :( .

Thích hay ghét có tính nhất thời, cảm xúc của con người không cố định. Có thể họ đã từng thích thương hiệu Sony nhưng nay không thích nữa (cũng như Sanyo, JVC - những thương hiệu lừng danh nay đã thành dĩ vãng). Hãng nào bảo thủ chậm tiến thì mất khách, đó là quy luật. Người tiêu dùng thông minh thì không bao giờ nên đóng đinh "trung thành" một thương hiệu nào đó, dễ thành fan cuồng. Mất tiền thương hiệu (thay vì chất lượng, tính năng) là kiểu mất tiền ngớ ngẩn nhất, lãng phí nhất. Tất nhiên xã hội luôn có người chấp nhận ngớ ngẩn để được mất tiền :D

Bác chán thì inbox cho em giá. Ok em rước dùm bác

renhat

Well-Known Member

60lb650 e mới về ai có nhu cầu alo e

Bên trên