dây nghe âm thanh hd

snowlion778

Tai nghe EARBUD

Nghe nhạc HQ mà âm thanh tồi thì chán chết, mình đã tìm ra dây EARBUD. âm thanh nghe qua dây thì thật là tuyệt, giảm hẳn tiếng ồn, đỡ nhức tai, thật là sướng. :p

Chỉnh sửa lần cuối:

minizip

Member
Ðề: dây nghe âm thanh hd

Bác chủ thớt cho hỏi nhạc hd là cái gì ạ. Em mới chỉ nghe tới lossess or high quality music thôi á. Đây có phải là 1 dạng âm thanh mới chăng :-?

rjshkkj

Nge tiếng Anh bằng âm thanh nét căng như thế thì mai đi làm nghe tiếng Anh trong môi trường văn phòng, trong phim thì bó tay không nghe được lúc đó đấm ngực than rằng mình ngu vì nge cái kia quen rồi tạp âm không nge được.
Bó tay kiểu quảng cáo này. Khác gì mua dàn âm thanh vài chục nghìn đô rồi thử bằng usb chứa nhạc MP3.
Thử dây âm thanh bằng đĩa học tiếng Anh, bó tay.com luôn

rjshkkj

Nge tiếng Anh bằng âm thanh nét căng như thế thì mai đi làm nghe tiếng Anh trong môi trường văn phòng, trong phim thì bó tay không nghe được lúc đó đấm ngực than rằng mình ngu vì nge cái kia quen rồi tạp âm không nge được.
Bó tay kiểu quảng cáo này. Khác gì mua dàn âm thanh vài chục nghìn đô rồi thử bằng usb chứa nhạc MP3.

onggia

Well-Known Member

Cứ như bác chủ quảng cáo sản phầm ý nhỉ nhưng mà quảng cáo chả đâu vào đâu cả.

thogaubien

Cứ như bác chủ quảng cáo sản phầm ý nhỉ nhưng mà quảng cáo chả đâu vào đâu cả.

Em hoàn toàn đồng ý với 2 bác. :) đây là hình thức quảng cáo trá hình.

link tham khảo: http://forum.mysamsung.vn/showthread.php?p=343382

Bên trên