DBO Web Game 3D Nontarget, Ai đã chơi được bản test thì vào đây chém nào

pinhok2k12

Cũng hay nhỉ, có tận 6 tính năng cường hóa, game này 1 nữa là web 1 nữa là clien.

Ðề: DBO Web Game 3D Nontarget, Ai đã chơi được bản test thì vào đây chém nào

Game này y như kết hợp giữa 2 thể loại game vs nhau vậy, đây là 1 thể loại mới trên thị trường game.

pinhok2k12

Thấy game này đồ họa đẹp mà hok biết cách chụp hình, có ai biết cách hok chỉ mình với.

Chụp bằng phím Print Screen trên keyboard ấy! Còn ảnh thì lưu trong thư mục game thư mục Screenshot đó bạn.

Mà mình có cái này thắc mắc.
Mình mua 1 cái lò sản xuất đồng 3h, cắm 3h xong đc đồng mà ko tăng đc thêm tí nào thuần thục cái kĩ năng khai khoáng
vậy kĩ năng khai khoáng cần gì để lên độ thuần thục ? up exp tốn tiền quá .

Thanks nhé, để vào tìm hiểu xem, hix

pinhok2k12

Ai có chơi KS ko, chỉ mình cách đánh combo đi, thấy tụi nó đánh mà thấy ham, giống như liên hoàn ấy.

Mình chơi PS nên hok giúp bạn dc nhưng bạn có thể vào forum, tìm topic KS mà xem, trong đó nhiều hướng dẫn lắm.

pinhok2k12

PS chơi hay hok vậy bạn, chơi KS làm bao cát cho người ta hok à, nghe nói PS dame to hả bạn.

Khi mình chơi bản test thì thấy TS là dc mọi người bán tán nhiều nhất, ko biết bản OB này có chỉnh lại dc chưa, còn về PS thì dame đâu có = PT

Tùy bạn thôi, chứ chơi game mà, bạn muôn nv của bạn mạnh về cái gì, PK, săn boss.. mỗi char 1 thế mạnh riêng mà.

Muốn săn boss thì mình thấy TS săn boss pro hơn, hồi Test thấy cái bảng xếp hạng skill boss toàn TS, nhưng mà có 1 e PT đứng đầu, bởi vậy cũng chưa chắc là TS kill boss giỏi nữa.

bây giờ cho dù bạn có chơi class gì, mà hok đầu tư VND, thì cũng thua thôi, giờ đại gia nhiều, đã xác định dame boss thì phải chịu chi mới dc.

pinhok2k12

Hix, nạp ít thì được, nạp nhiều thì tiền đâu mà nạp. Sinh viên mà, chơi game giải trí mà tốn quá chắc chết.

Bởi vậy giờ bạn thích class nào thì chơi class đó đi, ko quan trong, miễn sao chơi vui là dc rồi.

pinhok2k12

uk, chắc để class KS chơi lun cho rồi, lỡ chơi rồi, cũng hơi quen tay, giờ đổi class khác cũng mệt.

Bên trên