Đề nghị bỏ hoặc tăng mức giới hạn ping 300ms

Biết giới hạn này là để ngăn bọn tây không vào phá, nhưng server đã cài pass rồi cơ mà. Để mức ping 300 thì một số mạng chậm ở vn và hầu hết ở nước ngoài (như em) sẽ bị kick hết.

máy em ping khoảng 350-370 ms, vậy anh Chip có thể tăng giới hạn này lên 400ms được không??? Nếu bỏ thì càng tốt!!!

HDVNAdmin

Ban Quản Trị
Ðề: Đề nghị bỏ hoặc tăng mức giới hạn ping 300ms

khi bạn ping cao thì ko những bạn bị chậm mà toàn bộ anh em cũng chậm lây. Thực tế khi ping trên 200 thì việc bắn CSS đã ko còn chính xác nữa.

dangnham

sướng thế, ping mình toàn dưới 20 :))

neckband

mình ở SG chơi toàn ping 10---30 ^^

Chả hiểu sao máy mình bình thường mà ping có 5 :-O

nhoctom

Biết giới hạn này là để ngăn bọn tây không vào phá, nhưng server đã cài pass rồi cơ mà. Để mức ping 300 thì một số mạng chậm ở vn và hầu hết ở nước ngoài (như em) sẽ bị kick hết.

máy em ping khoảng 350-370 ms, vậy anh Chip có thể tăng giới hạn này lên 400ms được không??? Nếu bỏ thì càng tốt!!!

Toàn mạng VN bắn với nhau thì làm ji có chuyện ping trên 200 (hiếm) Tắt hết download + upload là ping khi nào cũng dưới 50.

BinhDa

Member

Toàn mạng VN bắn với nhau thì làm ji có chuyện ping trên 200 (hiếm) Tắt hết download + upload là ping khi nào cũng dưới 50.

Mình bắn thí ping nhảy tùm lum và bắn được 1 chút là bị OUT ngay vì ping cao. Có lẽ mình xài wa wifi và mạng cùi mía chăng?

nhoctom

Mình bắn thí ping nhảy tùm lum và bắn được 1 chút là bị OUT ngay vì ping cao. Có lẽ mình xài wa wifi và mạng cùi mía chăng?

Mạng mình down/up max 120/64 nếu k down up ji thì ping từ 5 ~ 20

limit download lại chút đi!chừa băng thông cho game này chừng 50kbps là okie rồi.Không còn trên 300 nữa đâu.:)

Bên trên