Dell ra mắt "hàng khủng" Alienware Aurora R4

Ðề: Dell ra mắt "hàng khủng" Alienware Aurora R4

hix cái case đẹp quá .............. mua cái case không được không ta

ntanhien

Ôi desktop Alienware luôn là niềm mơ ướ của mình, biết chừng nào mới có 1con như vậy đây 8->

sieulong

Well-Known Member

Có bao gồm cái màn hình ko nhỉ. Có màn hình + giữ nguyên giá ở VN thì cũng ok nhỉ

mức giá ở trên chỉ là cấu hình cơ bản, tức là cấu hình thấp nhất trong những thứ được liệt kê ở trên. Trước đây mình cũng băn khoăn một em alien, nhưng khi chọn các thiết bị linh kiện ưng ý, thì mức giá đã cao gấp đôi cái giá mà Dell đưa ra, mình chóng mặt quá nên quay về tự mua linh kiện và tự gắn lấy một con PC mà giá thành chắc chỉ 1/2 hoặc cao lắm 2/3

blackskyle

nhìn case đã quá, nhưng nghe nói amd ra tới chip 8 nhân luôn rồi mà, chả biết bác nào chất hơn bác nào nữa đây......... nhưng cái nhìn là chảy nước miếng rồi, xài đến bao h mới hết hiệu suất đâu, lắp nhìn cho máu me thôi

chán bác này quá. thằng AMD có 8 nhân nhưng nó không có công nghệ phân luồng của Intel nên 8 nhân chỉ có 8 luồng, còn thằng Intel của nó có 6 nhân nhưng mỗi nhân 2 luồng hiệu suất của nó nếu đem so sánh thì phải đem so sánh với AMD 12 nhân cơ bác ạ, chứ con 8 nhân này của AMD dưới cơ chắc cú rùi.:)

caiyuwei

Well-Known Member

ước gì...em nó ở đây giờ này...

datmasuto1

nhìn mê quá đi,không biết giá em này bao nhiêu ta

norawanbi

Active Member

Hàng khủng thì ko phải nói - nhưng mình có sài hết tất cả những gì chúng nó làm được ko
Hay chỉ có Wed - Xem phim - Game
Nếu như thế quá lãng phí cho 1 số tiền bỏ ra

ThanhtrangHTKT

Active Member

Thích cái vỏ thế!! nếu dòng O.C mà dùng cái tản nhiệt đó thì kém quá! em cũng đang dùng loại đó, O.C con core i7 lên 5,2Ghz mà team đã 91*C rồi! với 46 triệu thì tự tìm đồ lắp ráp chắc rẻ hơn kha khá!

anhtuanngoc

Well-Known Member

Một mơ ước không bao giờ đạt được

con này nge nói giá 1999$ thì phải, hơi mắc , e ngĩ tự ráp khoảng 25tr cũng ngon rồi, nhưng đặc biệt con này chơi i7 6 nhân,hixx........

healthing

Member

hix,nhìn cái máy mà " ước gì e ở đây giờ này " :D

Ellvy

Member

Ẵm được em này về nhà cũng mệt đấy, cơ mà thiết kế mê mẩn thật ^_^

mrVuiton

Member

em có một khát khao, em có một ước ao, bao giờ mới rước được em này về nhà đây :((

mr_thuan21

Member

Cái này cũng chỉ để tham khảo chứ dùng thì xa vời quá!

Bên trên