Đêm Đà Lạt mông mơ

HDTAK

Member
Hình này em chup đêm Đà Lạt chìm trong mưa phùn, chỉ là phút ngẫu hứng với cái máy compact cùi Canon 870IS chỉnh Iso 400. Các bác cứ ném đá thoải con gà mái để em học hỏi thêm và có lý do mà lên DSLR hehe...

b52g0

Ðề: Đêm Đà Lạt mông mơ

hok biết có phải cái màn hình em chưa lau, nhiều bụi hay hok mà trông mờ mờ, ảo ảo :D

Hình này em chup đêm Đà Lạt chìm trong mưa phùn, chỉ là phút ngẫu hứng với cái máy compact cùi Canon 870IS chỉnh Iso 400. Các bác cứ ném đá thoải con gà mái để em học hỏi thêm và có lý do mà lên DSLR hehe...
Ổi ôi thích nhất nửa dưới bức ảnh, tương phản rất đẹp :-*

DeislerX

Member

Em nghĩ việc bác đổi lên DSLR là hoàn toàn hợp lý. Còn lý do là: ảnh bị noise hoàn toàn do chụp bằng máy compact. : )

COMMANDO

Active Member

Hình cũng được đấy bạn, sao bạn không post thêm nhiều hình nữa để anh em thưởng thức nhỉ ???

HDTAK

Member

hok biết có phải cái màn hình em chưa lau, nhiều bụi hay hok mà trông mờ mờ, ảo ảo :D
Hehe chắc dzậy quá!

Ổi ôi thích nhất nửa dưới bức ảnh, tương phản rất đẹp :-*
Lần đầu tiên mới có người khen em chụp hình! khàkhà

Em nghĩ việc bác đổi lên DSLR là hoàn toàn hợp lý. Còn lý do là: ảnh bị noise hoàn toàn do chụp bằng máy compact. : )
Chính xác vì muốn lấy ảnh chân thật đành chấp nhật tăng iso

Hình cũng được đấy bạn, sao bạn không post thêm nhiều hình nữa để anh em thưởng thức nhỉ ???
Dạ em sẽ cố đi Đà Lạt thêm vài chuyến nữa vậy!

trời Đà Lạt dạo này mưa..nhiều muỗi nhỉ
Khà khà nhiều muỗi thì chung vô mùng với người iu hen bác tiểu thiếu gia

Bên trên