Demo Single - Ưng Hoàng Phúc - Căn Gác Trống Full HD

richnight

Ðề: "Căn Gác Trống" - Bước đột phá mới trong công nghệ sản xuất băng đĩa

Sao gọi là DVD Blu-ray nhỉ ?
Trước tới giờ mình chỉ nghĩ DVD là DVD, Blu-ray là Blu-ray. Còn đĩa Blu-ray thì gọi là Blu-ray Disc--->BD
Bạn nào vô confirm với

chính xác là Blu-ray chứ ko phải DVD blu-ray!!!:-?:-?:-?

Ah, về DVD Blu-ray. Blu-ray cũng được gọi nôm na là DVD thế hệ 2, ngta cũng hay nói gộp lại là DVD Blu-ray đó các bạn. Nói chung là đĩa Blu-ray Full HD 1080p nhé. Mình đã được tham dự họp báo ra mắt, có xem demo tại họp báo = đầu PS3 và 2 Tivi LCD 52" của LG và LED LCD 46' của Toshiba, chất lượng đúng là Full HD Blu-ray. Phải nói là tuyệt vời cả về công nghệ lẫn chất lượng nội dung hình ảnh, âm nhạc. Các bạn nào có điều kiện thì tranh thu kiếm về vài em Căn Gác Trống Blu-ray tại www.CanGacTrong.com nhé.
:D:D:D:D

bòn_bon

Ðề: "Căn Gác Trống" - Bước đột phá mới trong công nghệ sản xuất băng đĩa

Hôm họp báo bòn bon cũng có đi nàk ... công nhận Blu-ray hình xem đã quá ... phải mua 1 cái thôi ...

tommy8288

Ðề: Demo Single - Ưng Hoàng Phúc - Căn Gác Trống Full HD

vậy là có dịp test đĩa HD VN rồi.

MT-NjK3

Active Member

chà kiểu này chắc phải làm 1 bản về test cái PS3 cái đã!!! chưa có dịp thử! :D:D:D Nghe đồn 18/11 này phát hành à!!! chinh tin chính xác ko đấy!!! :|
Thế thì nhất bác rùi...Nhà em ko có đầu Bluray lên chịu...ăn ké thôi...Ngày 18/11 dự kiến là ngày phát hành...Chậm thì chắc chỉ 3 đến 5 ngày là có thui... bác ở miền nam thì chắc có trước miền bắc!

vutrunghoa

Active Member

Thế giới chơi blu ray rồi thì VN cũng phải chơi chứ, VN mình có câu là đi tắt đón đầu kia mà.

XERO

Member

Mua trước có làm sao ko nhỉ? mới chuyển khoản cho mấy ku ấy rồi liệu có đĩa ngay ko ko biết :-"

satan85

Well-Known Member

Mua trước có làm sao ko nhỉ? mới chuyển khoản cho mấy ku ấy rồi liệu có đĩa ngay ko ko biết :-"

hâm mộ qua có khi nào hoá dại không bác, ủng hộ cho công nghệ việt nam , nhưng ghét cái sến của ca sĩ việt nam

United[7]

Member

Hi vọng tối 18 có bản HD trên HDVN nhỉ

tranminhxuan

thấy phí tiền khi mua. UHP hát dở hơn MTV nhiều. nếu hát bài khác và hay thi nên mua. Hát lại ca khúc MTV từng hát,và hát dở hơn. Ý kiến thôi.

XERO

Member

hâm mộ qua có khi nào hoá dại không bác, ủng hộ cho công nghệ việt nam , nhưng ghét cái sến của ca sĩ việt nam

3 ngày òy mà chưa thấy Đĩa đâu. Bắt đầu thấy nóng ruột òy. Nó bán 237K tất cả mình gửi cho 240 khuyến mãi 3K uống trà xít là OK òy <:p thế mà vẫn chưa thấy đĩa đâu cả

MT-NjK3

Active Member

3 ngày òy mà chưa thấy Đĩa đâu. Bắt đầu thấy nóng ruột òy. Nó bán 237K tất cả mình gửi cho 240 khuyến mãi 3K uống trà xít là OK òy <:p thế mà vẫn chưa thấy đĩa đâu cả
Ngày 18.11 cơ mà các bác...Mai rùi mà...E cũng đang sốt ruột quá...

ATS

Bác UHP ra 250.000 đồng/đĩa x 1000 đĩa = doanh thu bán đĩa 250.000.000 đ. Đầu tư Album 1.000.000.000 đ. Em khó hiểu ? ? ?

manhthang

Huyền Thoại

Đầu tư 1.000.000.000 đồng cho album, chỉ phát hành 1.000 đĩa x 250.000 đồng = 250.000.000 đồng. Vậy là Ưng Hoàng F u c k chịu lỗ tới 750.000.000 đồng.
Chịu chơi ghê ta.

Chả biết là F u c k đã đi học thanh nhạc chưa hay là vẫn cứ gân cổ lên gào như ngày xưa :))

ngothanh_arc

uhm! hy vọng là sau phát hành 1-2 ngày các bro up lên mình down nha!

XERO

Member

18 rồi đấy. Alô đòi đĩa đi anh em :">

nhanhtuan

Active Member

Sao Chú Phúc không xài DTS HD ta

nhattuyen

Có rùi đó các pro ui
háo hức quá đi mất
các pro hảo tâm up lên đi
Có lòng thì up cả bản DVD lẫn Bản bluảy luôn (AZsharing hay mega1280 thì càng tốt )
thanks

ducduoc125789

bác nào mua về rồi thì up lên đi, anh em háo hức quá.

nhattuyen

sao chưa có vậy ta
hết ngày rồi kìa

Bên trên