DENON AVR 789

kenn1278

Member
Cac bac tu van dum em con DENON AVR 789 nay ko biet no co hỗ trợ DolbyTrueHD và DTS-HD .Thanks:confused:

Chỉnh sửa lần cuối:
Ðề: DENON AVR 789

Hổ trợ đầy đủ hết bạn ạ.
Link tham khảo Cnet review em nó đây ạ:http://reviews.cnet.com/av-receivers/denon-avr-789/4505-6466_7-33043402.html

Em định mua Avr 789 ,xin hỏi các Anh Chị tư vấn xài với Loa gì thì tương thích ạ,em chủ yếu xem phim,thĩnh thoãn nghe nhạc,tầm tiền không thành vấn đề,chỉ mua 1 lần thôi kg nâng cấp nửa,...em xin cám ơn ạ....

Em định mua Avr 789 ,xin hỏi các Anh Chị tư vấn xài với Loa gì thì tương thích ạ,em chủ yếu xem phim,thĩnh thoãn nghe nhạc,tầm tiền không thành vấn đề,chỉ mua 1 lần thôi kg nâng cấp nửa,...em xin cám ơn ạ....

Tui cũng ko rành vụ này lắm nhưng mà bạn bảo mua 1 lần ko nâng cấp nữa thì hơi khó đấy, công nghệ phát triển liên tục, chỉ vài năm là lại lạc hậu thôi

Tui cũng ko rành vụ này lắm nhưng mà bạn bảo mua 1 lần ko nâng cấp nữa thì hơi khó đấy, công nghệ phát triển liên tục, chỉ vài năm là lại lạc hậu thôi

Mua xong phải xài được 5-7 năm rồi tính tiếp....vì phải lo mấy phi vụ khác nửa chứ khộng đầu tư hết cho HD....thanks.

khoalinh

Loa thì không thay đổi nhiều và cũng không có nhiều khác biệt lắm ,thậm chí đời mới còn không hay bằng loa đời cũ.Chọn loa thứ nhất bác chọn công suất,trở kháng cho phù họp tăng âm,thứ nhì chọn cho phù họp diện tích phòng,thứ ba chọn loại nào phù hop gu nghe nhạc cua bạn(Nghe giao hưởng hay dance,pop...).Hãy nhớ là không có loa nào dáp ứng đủ cho cac thể loại nhạc.Và quan trọng nhất là phù hơp túi tiền,hãy chọn loa xuất xắc nhất trong tầm giá...Chuc bạn chọn dươc sản phẩm ưng ý.

Bên trên