Địa chỉ mua TV LCD tại Hà Nội

quintus

Hiện giờ ở HN nhiều siêu thị điện máy quá, mình cũng chẳng thể đi hết các cửa hàng để so giá được, vì vậy mong các anh em có kinh nghiệm hay đi mua TV LCD hoặc đã từng đi mua cho xin một vài chỉ dẫn, mua ở đâu giá tốt nhất, người bán nhiệt tình và thái độ bảo hành chuyên nghiệp nhất.

Tớ cần mua 1 cái TV LCD khoảng 42-46,47 inch

P/S mong anh em đừng quảng cáo cho người nhà, mất công tớ đến 1 cái cửa hàng bé tí tẹo là tớ đi về ngay.

quintus

Ðề: Địa chỉ mua TV LCD tại Hà Nội

cám ơn bạn nhé.

Cửa hàng bé tí tẹo không phải là không ngon mà là thường họ ít hàng, thấy mình mua mới đi nhập từ nơi khác về, giá vừa cao, bảo hành lại kém (do qua trung gian). Cái này mình bị nhiều lần rồi nên đề cao cảnh giác :D

vn_soft

Member

Cứ cửa hàng TOcho chắc ăn bác ạ, ở Hà nội thì bác đi dọc Hai Bà Trưng, media mart giá cũng tốt

boyinblack

Member

ở Hà Nội, nếu mua LCD và Plasma thì em thấy Hải Tàu là good nhất, mấy siêu thị điện máy(Media Mart, Pico, HC, kể cả Hoanghai) em thấy giá đều đắt hơn

Mỗi 1 của hàng hay siêu thị điện máy đều có 1 số seri được bán với giá ưu đãi. Chính vì thế nên cùng 1 dòng nhưng đời máy khác nhau nhưng chỗ này thì rẻ, chỗ kia thì đắt. Vì thế, theo e, nếu bác định mua đời máy nào, của hãng nào thì nên xem tận nơi hoặc alo đến tất cả các cửa hàng để check giá. Đó theo e là cách good nhất

Bên trên