Dịch vụ ZTV của VTC

tudanmk4

Member
Re: Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Trước tháng8 chắc là đổi xong mp4 . 2 Kênh HD thiếu nhi và khoa học sẽ có từ 1-1-2014 do vtc sản xuất.

thế bao giờ vtc nâng cấp nội dung các kênh vtchd cũ và tăng băng thông cho các kênh bác

btbaotambt

Well-Known Member
Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

nghe nói có 20 hay 30 kênh Full HD gì đó

mình nghĩ chắc còn lâu cả một vấn đề để làm đựơc đều đó nếu có 30 kênh HD lúc đó đóng phí chứ không miễn phí như bây giờ , các bạn đừng mong chờ quá rồi lại thất vọng .

bangnvbka

Member

Bản room cuối tuần này bác ztv fix lai xem vệtinh nha hsy bị giựt lắm.còn lại cái nào cung ok hết

vulinh68

Member
Ðề: Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Bác vào đây xem nhé Խ
Hic, nhưng không hiểu vì sao mà ZTV của em lại "không chơi" với mấy kênh Thái, chỉ thấy thêm mấy kênh của 134.
Mình làm như bác hướng dẫn thì ZTV thu được hơn 500 (năm trăm) kênh :D có đủ cả HD của Thái (Tất nhiên là các kênh trùng nhau, mình đoán khoảng hơn 200 kênh gì đấy)

hoagvc3

Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Livetv vẫn bị lạng khi xem. Phải chuyển qua kênh khác thì mới xem dc. Mấy bác ztv chắc ko tin đâu

hungdisc

Member

cái app bong đá ở #1738 trang 174 còn sài đc ko vậy các bác

btbaotambt

Well-Known Member

5498645]cái app bong đá ở #1738 trang 174 còn sài đc ko vậy các bác[/QUOTE
không sử dụng được nữa .

Mr Manh

[video=youtube;TvX0dWJ0-nU]http://www.youtube.com/watch?v=TvX0dWJ0-nU[/video]
Giới thiệu sản phẩm Hộp Giải Trí Tương Tác ZTV.
+ Hơn 70 kênh truyền hình miễn phí qua vệ tinh
+ Xem phim HD, 3D theo yêu cầu qua mạng internet (Âm thanh lập thể 5.1, thuyết minh tiếng Việt)
+ Karaoke Online (kho bài hát hơn 10.000 bài)
+ Xem 9 kênh HD của VTC
+ Tính năng HD Box
+ Chơi game, lướt web,...​

arcnmsang

Member

các bác cho hỏi làm thế nào đăng nhập tài khoản vào youtube của ZTV

arcnmsang

Member

Mình làm như bác hướng dẫn thì ZTV thu được hơn 500 (năm trăm) kênh :D có đủ cả HD của Thái (Tất nhiên là các kênh trùng nhau, mình đoán khoảng hơn 200 kênh gì đấy)

làm thế nào vậy anh mình chi xem duoc 70 kenh địa phương, bản chỉ cụ thể được không?

bangnvbka

Member

Nay em cắm dây mạng vào thì ko thấy vào dc.có phải nhập ip như máy tính ko vạy các bác

vulinh68

Member

làm thế nào vậy anh mình chi xem duoc 70 kenh địa phương, bản chỉ cụ thể được không?

Bác xem lại ở trang 351, #3520. Mình dò như thế nhưng xem được 15' rồi update lại list kênh, xóa bớt để chỉ xem co hơn 10 kênh.

arcnmsang

Member

Bác xem lại ở trang 351, #3520. Mình dò như thế nhưng xem được 15' rồi update lại list kênh, xóa bớt để chỉ xem co hơn 10 kênh.

kênh thái lan có kênh true sport 1,4 không anh, có xem được ko anh mà sao bắt được mình ko hiểu về cái này lắm, có phải lắp thêm chảo ko?

Bên trên