Điện thoại được giảm 49% trong Ct “Giờ vàng giá sốc” của FPTShop là smartphone gì??

hgnam92

Điện thoại được giảm 49% trong “Giờ vàng giá sốc”có phải là Iphone5s??

Sáng Hum thứ 6 tuần trước em đọc trên mấy 4rum thấy bên Fptshop có chương trình Giờ vàng giá sốc vào trưa ngày hum sau. Lúc đấy em click vào trang chủ của FPTshop thì nó hiện ra như thế này :
"GIỜ VÀNG GIÁ SỐC" - Mua smartphone với giá chưa từng có - Chính hãng: FPTShop.com.vn.
em vẫn dữ link của nó để tiện thể hum sau vào xem con gì được khuyến mãi nếu thấy phù hợp thì em xúc luôn. Tiếc là em phải đi ăn cỗ cưới nên ko vào được, cũng không biết là bên FPTshop đang khuyến mãi con điện thoại nào nữa.
E bấm vào cái link kia thì nó vẫn ko thông báo con điện thoại nào. :(
Các bác xem rùi thì lại cho em với :D hoặc có link về danh sách sản phẩm thì gửi cho em. Thứ 7 tuần này chắc em không lỡ hẹn đâu #-o.

Chỉnh sửa lần cuối:

Casio3806

Ðề: Điện thoại được giảm 49% trong Ct “Giờ vàng giá sốc” của FPTShop là smartphone gì??

cái này mình xem rùi trong sách sách chỉ có 1 con được giảm 49% thui còn đâu mấy con khác ko giảm nhiều thế đâu

hgnam92

Ðề: Điện thoại được giảm 49% trong Ct “Giờ vàng giá sốc” của FPTShop là smartphone gì??

bác còn link của nó ko ạ

Xautrai123

Link kia chỉ là link về thông tin chương trình thui, khi nào gần đến giờ mới có link chính thức bác ạ

Chỉnh sửa lần cuối:

the_calm_dawn

Chắc sinh viên mới ra trường đang làm nhân viên kinh doanh =))

Langtuhaohoatk

Toàn giảm giá mấy con lennovo với mobell hàng tàu @@"

Langtuhaohoatk

em đọc kĩ đi mỗi tuần 1 còn đây. e đang hóng Iphone5s :v

the_calm_dawn

Sao mod chưa ban hết mấy nicks này đi :|

Langtuhaohoatk

nhưng mà giảm 49% có 1 con thế này thì cũng khá là khó đấy :-SS

Bên trên