Dino sắp đi HCM muốn gặp mặt anh em chút!

dino

Active Member
Dino tháng này gặp chuyện xui và buồn nhiều quá, đi HCM lần này cũng để relax và giải quyết một số chuyện, nhân tiện gặp mặt anh em luôn cho biết, dự định là tuần sau mình sẽ đi (đi tàu thôi, máy bay mắc quá:D ) gặp mặt anh em nói chuyện chút rồi 1,2 ngày sau mình sẽ về thôi. NHờ anh em chỉ cho chỗ hotel rẻ rẻ chút :D thanks anh em

ldt

Ðề: Dino sắp đi HCM muốn gặp mặt anh em chút!

hotel trong này rẻ lắm pác ah
có cái Duyên saigon ngay gần ngã 4 Điện Biên Phủ Hai bà trưng khoảng 200 -250k đó pác:rolleyes:

còn ko thì giá thấp hơn 100-150k nhưng đa số nhà nghĩ ....:D

tieuthieugia

Well-Known Member

Dino qua nhà anh ở cho vui nhé, xin mời :D. mang HDD chứa full DTS music là ok.........hihihi

nham18

Member

Dino qua nhà anh ở cho vui nhé, xin mời :D. mang HDD chứa full DTS music là ok.........hihihi

Trời ! Bác tieuthieugia nhiệt tình đến thế thì em cũng bó tay :eek:
Chắc phải làm 1 cái off ở nhà bác ấy luôn rồi hehehe
@dino: nghe tin ông sắp vào SG tui vui lắm :)

tieuthieugia

Well-Known Member

Trời ! Bác tieuthieugia nhiệt tình đến thế thì em cũng bó tay :eek:
Chắc phải làm 1 cái off ở nhà bác ấy luôn rồi hehehe

Rất sẵng lòng... mai đi coi ngày ở chỗ ông thấy bói gần nhà thử ngày nào hợp...off

echip

Ban Quản Trị

khổ thân đôi trẻ, yêu nhau đã lâu nay mới có dịp hú hí... <:p

anh nhảm đã cố dấu mà anh còn phơi lên cho anh em biết, người ta biết được thì sao hả anh8-x

dino

Active Member

cảm ơn anh em nhiều lắm vô tới nơi sẽ call anh em sau :D

HDSaiGon

Super Moderators

tình hình thay đổi em chưa sure là có đi được trong tuần sau ko do nhà có việc ^:)^^:)^

Mang tiền vô trả nợ cho anh đây mà....Có 1 tỷ thôi. Chú chuyển khoản được mà. Khỏi phải tốn công mang vác làm giề cho mệt!

dinhvannam

tia nhà ông Nam trước áh, nhà anh chán hơn. Gần nhau mà anh chưa qua tới nhà anh Nam nữa.

Em đang nín thở chờ sắm đủ rồi mời các bác ghé em, chứ bây chưa có DTS-HD Master audio thì chất lượng cũng giống như các bác thôi à. hi..hi..

Bác C setup xong dàn karaoke chưa vậy ?

apollon

em mà ra đến SG phải đến tận nhà 2 anh dinhvanam và tieuthieugia cho em tia hàng :D

Ê ku, đi hú hí hả, không lo soạn plan, lo đi chơi đi. Hehe, nói thế chứ nếu đi SG nhắn tao, tao nói tụi PCWorld đưa cái đầu HD DVD+Blueray về ĐN test thử nghe ku :D

THX

ghé nhà anh cho mượn cái xe mà hú hí nè.

Bên trên