[Đồ Chơi Âm Thanh] ở Hà Nội - Mua ở đâu cho "KHỎE" ?

Ðề: [ĐỒ CHƠI ÂM THANH] Ở HÀ NỘI - MUA Ở ĐÂU CHO "KHỎE" ?

Em thấy nhớ các bác Dũng, Minh_sur, C_Pham rồi đấy! Đến NP, đc bác Dũng nhiệt tình quá, cảm động ghê.

Minhsur

Banned

Chiều CN này bác nào rảnh ghé NP nghe chực nhạc với em không?

JESSIEBO

Active Member

Thứ bảy này 18/10- 24/10, Mời các bác ghé AUDIO TRƯƠNG LÊ tại 3 miền để tham gia chương trình " THẨM ÂM HAY RINH NGAY QUÀ TẶNG " TẠI 3 showroom của TL :
- Trương Lê Audio miền Bắc : 71B Hai Bà Trưng. Q. Hoàn Kiếm. Hà Nội
- Trương Lê Audio miền Trung : 280 Hùng Vương. Q. Hải Châu. TP. Đà Nẵng
- Trương Lê Audio miền Nam : 185 Lý Thường Kiệt. Q11. TPHCM
Thời gian : 8:30AM - 7:30PM
* Có phục vụ ăn nhẹ và Nước trà xanh C2 miễn phí.
Xin chân thành welcome tất cả mọi người.

http://www.hdvietnam.com/diendan/211-truong-le/926238-boc-tham-trung-thuong-va-ct.html

Có gì không phải, mong các bác bỏ qua cho ạh

C_Pham

Well-Known Member

Chiều CN này bác nào rảnh ghé NP nghe chực nhạc với em không?

Em sẽ bố trí đi được. Còn bác tuanphongkt đã có lời mời thì có đến được luôn không bác?

Các bác cứ đặt lịch đi, hôm đó rảnh nên em đi lúc nào cũng được.

JESSIEBO

Active Member

Cập nhật hình ảnh trực tiếp từ Audio Trương Lê - Hà Nội sáng sớm ngày 18/10, ngày đầu tiên trong 7 ngày của chương trình THAM QUAN - THẨM ÂM - DÙNG BEFFET NHẸ - NHẬN QUÀ :

Chân tình thân mời tất cả AE ghé vào Truong Lê AUDIO nghe nhạc giao lưu không chỉ dòng CASTLE AVON mà tất cả các thương hiệu do Trương Lê Audio phân phối : CASTLE - AUDIOLAB - THIEL - EKCO - WIREWORLD - SVSOUND - ROGERS - MORDAUNT SHORT

Minhsur

Banned

Vậy chiều mai chốt 2h ở Nam Phú các bác nhé.

Chiều mai 14g anh em mình giao lưu ở NP nhé.
Sau đó 4 giờ em mời các bác quá bộ qua sông Hồng, thẩm âm giúp em cặp Denon 2010ae, cặp loa HECO GT702 và cặp dây loa NBH.
Kính mời các bác nhé.

baquaphu

Member

Lúc nào em đến nghe ké bác NamPhu nhé, em mới tập chơi, chưa biết đâu hay đâu dở nên muốn nghe ké cho lên tai, nếu tai lên được thì đổi đồ :D

Minhsur

Banned

Lúc nào em đến nghe ké bác NamPhu nhé, em mới tập chơi, chưa biết đâu hay đâu dở nên muốn nghe ké cho lên tai, nếu tai lên được thì đổi đồ :D

Cuối tuần bọn mình hay qua đó chiều CN. Rảnh bác đi cùng cho vui nhé.

baquaphu

Member

Vâng bác, hy vọng đc giao lưu với các bác

Nghe chương trình đi NP xong vượt sông Hồng sang khu giải trí của bác Minhsur là thấy thèm rồi. Chúc các bác vui vẻ nhé. Có hình đẹp post lên cho em hóng và ngó với.

C_Pham

Well-Known Member

Nghe chương trình đi NP xong vượt sông Hồng sang khu giải trí của bác Minhsur là thấy thèm rồi. Chúc các bác vui vẻ nhé. Có hình đẹp post lên cho em hóng và ngó với.

Hôm vừa rồi em cũng có sang phòng Nhì của bác Minhsur. Sau khi bác ấy lắp dây loa Nordost Blue Heaven bộ dàn nghe hay hơn hẳn, không còn tiếng dội và ù như trước.

Hồi mới tìm hiểu em đọc nghe thấy nói dây loa ảnh hưởng tới chất âm em hơi ngờ vực. Nhưng bây giờ thì thấy bị thuyết phục hoàn toàn.

JESSIEBO

Active Member

Cám ơn Coca-Cola đồng hành cùng Audiophiles cả nước thực hiên chương trình" THẨM ÂM HAY NHẬN NGAY QUÀ TẶNG" tại TRƯƠNG LÊ AUDIO

Cám ơn nhãn hàng :
NƯỚC SUỐI DASANI
NƯỚC ĐIỆN GIẢI AQUARIUS
NƯỚC CAM ÉP TEPPY
NƯỚC NGỌT COCA-COLA
đã tài trợ chương trình này.

http://audiotruongle.com/tuyen-dung/boc-tham-trung-thuong---tham-am-nhan-qua-tang-cung-audio-truong-le-3-mien-!-78-0.html

Cứ xét về điện tử đơn thuần thì e cũng ngờ vực về ý nghĩa dây loa đấy bác ạ. Nhưng cũng không có lý gì mà các nhà sản xuất bán đc hàng nếu thực sự sp ko có hiệu quả. Nhưng em biết, bác có đôi tai thẩm âm tốt và nhạy hơn nhiều người,do vậy bác cảm nhận rõ hơn. Chúc mừng bác Minh_sur và chúc Bác C_Pham khoẻ.

Minhsur

Banned

Cứ xét về điện tử đơn thuần thì e cũng ngờ vực về ý nghĩa dây loa đấy bác ạ. Nhưng cũng không có lý gì mà các nhà sản xuất bán đc hàng nếu thực sự sp ko có hiệu quả. Nhưng em biết, bác có đôi tai thẩm âm tốt và nhạy hơn nhiều người,do vậy bác cảm nhận rõ hơn. Chúc mừng bác Minh_sur và chúc Bác C_Pham khoẻ.

Bác C_Pham hay đi nghe nhiều nơi nhưng ít sang nhà em - nên em hy vọng bác đấy nhận xét chuẩn hơn em (thế là em đầu tư có hiệu quả rồi).
Nhưng đúng là bà gấu nhà em cũng thấy nó hay hơn trước nên dạo này hay nghe nhạc nhiều hơn.

pioneer700

Em đọc nhiều bài trong này, thấy hầu hết các bác giới thiệu về chỗ mua mới; nhưn xét ra vẫn thấy thiếu những nơi bán đồ cũ uy tín, bác nào có kinh nghiệm hoặc biết địa điểm nào thì chia sẻ giúp cho anh em.
P/S: Cách đây nửa tháng, em mua hụt một đôi AR-90 hàng như mới luôn, trả 25 mil ông chủ đồng ý rồi song chưa lo đủ tiền ngay được, vài hôm sau quay lại thì đã có người mua mất rồi, tiếc kinh khủng!:(

Bên trên