Đọc file mpeg bằng Sony Bravia Ex500 nhưng không full màn hình

Giờ có thể nói là "ước gì em biết hdvietnam trước khi mua tv".

Nhưng thôi, ko có đạn đành chơi tạm vậy. Em chuyển các thể loại sang mpeg nhưng convert giữ nguyên độ phân giải. Lúc cắm usb vào tv, nó hiện bé tí, chỉnh các kiểu cũng không làm sao mà cho nó to ra được.
Hic hic, sony tồi vậy sao ?

Ðề: Đọc file mpeg bằng Sony Bravia Ex500 nhưng không full màn hình

Bạn sài thử phần mềm convert này xem sao ( Phần mềm sử dụng đơn giản thôi , cách sử dụng bạn lên google search )

Xilisoft Video Converter Ultimate v6.0.12.1022 Portable <<<< Link Download

P/s : Nếu bạn có điều kiện cố kiếm cái HDP = HD Media Player nữa chơi cho nó lành . Giá 2 triệu là bạn có 1 cái đầu HDP rồi bạn à . Khỏi cần convert chi cho nó mất thời gian .

Bạn sài thử phần mềm convert này xem sao ( Phần mềm sử dụng đơn giản thôi , cách sử dụng bạn lên google search )

Xilisoft Video Converter Ultimate v6.0.12.1022 Portable <<<< Link Download

P/s : Nếu bạn có điều kiện cố kiếm cái HDP = HD Media Player nữa chơi cho nó lành . Giá 2 triệu là bạn có 1 cái đầu HDP rồi bạn à . Khỏi cần convert chi cho nó mất thời gian .

Với giá 2 triệu thì chắc là không phải lăn tăn gì. Nhưng bro có thể tư vấn cho mình cái model nào không ?

Thank you in advance !!!

chenzenvl

Well-Known Member

Với giá 2 triệu thì chắc là không phải lăn tăn gì. Nhưng bro có thể tư vấn cho mình cái model nào không ?

Thank you in advance !!!

Egreat R200 giá 2tr4, tin mình đi đảm bảo ko có gì hối hận với đầu phát trong tầm giá dưới 3tr :D

M6 . T8 ... Nhiều lắm bạn à . R200 cũng ổn đấy . Múc và chiến đi thôi :D

Bên trên