DTT AVG tăng thêm Fashion TV HD và True Sport 4

Ðề: DTT AVG tăng thêm Fashion TV HD và True Sport 4

DTT bao giờ có ở Nha Trang.....................................................................

tan_huy_93

Well-Known Member
kênh True Sport 4 đang phát Live Bida "World Snooker 2012/13: Shanghai Masters", bạn nào mê Bida thì bật kênh True Sport 4 xem nha. :)

hôm qua xem real-manchester city trên kênh True Sport HD xem đã thật =P~

tan_huy_93

Well-Known Member
bạn beckham094 xem lúc mấy giờ??
à mà Live (trực tiếp) hay phát lại vậy bạn?

Lâu mới có dịp xem được trận nên chả sao :D

tan_huy_93

Well-Known Member
Re: Ðề: DTT AVG tăng thêm Fashion TV HD và True Sport 4

Lâu mới có dịp xem được trận nên chả sao :D
ở đó mà chả sao!! bác chưa thấy cái cảnh chỉ được xem sọc màu HD, bác được xem C1 HD thì bác im mà xem đi. bác không biết thì bác im đi, ở đó mà đi các topic khác la lói om sòm..

zorro0503

Nghe mọi người nói AVG có kênh Truesport gì gì đó, Nhà tôi dùng Gói cao cấp của AVG qua vệ tinh DTH mà sao không thấy có kênh Truesport vậy ?? :-/ Ai biết giải thích giùm tôi với được không? Cảm ơn mọi người...

vminhtrung

Nghe mọi người nói AVG có kênh Truesport gì gì đó, Nhà tôi dùng Gói cao cấp của AVG qua vệ tinh DTH mà sao không thấy có kênh Truesport vậy ?? :-/ Ai biết giải thích giùm tôi với được không? Cảm ơn mọi người...

TVS chỉ có trên DTT nhé bạn, DTH không có 2 kênh này vì 1 số lý do ..............

churiver

Member
Ðề: Re: DTT AVG tăng thêm Fashion TV HD và True Sport 4

thế thì 4kênh đề xuất là: Yan TV, Fox HD, TvN và 1 kênh bóng đá HD, nhưng biết chọn kênh nào trong các kênh sau: HTVC Thể Thao, SCTV Thể Thao, Thể Thao TV, Bóng Đá TV..v.v.
Mình đề xuất cắt phần lớn kênh địa phương đi (có ai xem đâu và tương lai càng không có người xem vả lại hình ảnh cũng mờ tịt) tăng phụ đề kênh Animal, DiscoveryW HD, NatgeoHD. Thêm một vài kênh tầu khựa nữa cho nó tăng văn hóa phương Đông lên.

petiteLoan

tính ra AVG có 5 kênh thể thao thôi phải ko? ESPN, TRUE SPORT, STAR SPORT, NCM... ko nhiều nhỉ

Chỉnh sửa lần cuối:

Sắp giải thể rồi mà, tăng làm gì nữa

ZhuLio

bác xài xong thành antifan lun rồi ^^

mấy tay AVG nói tôi ức quá nên tui chơi lại thôi. Tôi đang muốn trở thành antifan mà. Hehe. Phải nhờ antifan thì nó mới tốt lên được ông à. Chứ mấy ông chỉ chạy theo đồng tiền thì sẽ đi xuống thôi

Jay Miz

Member
Re: Ðề: DTT AVG tăng thêm Fashion TV HD và True Sport 4

mấy tay AVG nói tôi ức quá nên tui chơi lại thôi. Tôi đang muốn trở thành antifan mà. Hehe. Phải nhờ antifan thì nó mới tốt lên được ông à. Chứ mấy ông chỉ chạy theo đồng tiền thì sẽ đi xuống thôi

Câu này của bác mình hoàn toàn đồng ý luôn

cuda123

hôm trước còn thấy fasihon chiếu chuẩn 3D nữa cơ

Bên trên