(Dự đoán) Bản quyền các giải hàng đầu châu Âu mùa 2015-2018 thế nào rồi ?

Ðề: Re: Ðề: Re: (Dự đoán) Bản quyền các giải hàng đầu châu Âu mùa 2015-2018 thế nào rồi ?

Ai noi K+ loi, tut thue bao tram trong, nam ngoai co thoi diem k+ dat gan 850k thue bao, nhung hien gio chi con xam xi 600k thue bao, ma 900k moi la co loi. Nen nam nay k+ ko dam vung tien nua la vi the. So thue bao nay la tong ket het quy vua roi goi len vtv! Noi chung nam thu 6 nay k+ van lo

Hihi... Lạc hậu thế? K+ hoà vốn từ tháng 06/2015 nhé, mọi thắc mắc về vấn đề này thì liên lạc với K+ nhé.( theo đường truyền thông)

Ðề: (Dự đoán) Bản quyền các giải hàng đầu châu Âu mùa 2015-2018 thế nào rồi ?

Em có hỏi thì bên K+ nói độc quyền tất cả các trận La Liga , vậy là xác định luôn không có gói các trận còn lại gì nữa

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: (Dự đoán) Bản quyền các giải hàng đầu châu Âu mùa 2015-2018 thế nào rồi ?

Hoa ma bao cao moi nhat thang 6-2015 van lo! Cong van goi hiep hoi phat thanh truyen hinh va vtv du kien toi het mua giai 2016 moi het lo!

boyben2011

Well-Known Member
Link báo BQ Cúp C1 đây:http://thethao.thanhnien.com.vn/bon...am-khong-xem-duoc-champions-league-52014.html

Giá cao sao K+ ko ôm đc độc quyền giải này nhỉ :-? thấy bảo cannal+ bển Pháp giàu lắm cơ mờ :))

Ô nào bảo K+ đc cannal+ chống lưng nên ko phải lo tiền nong là chả hiểu gì về kinh tế sất, bản thân thằng Cannal+ bên Pháp còn phải đi vay lòi máu ra ý chứ :)) hoành gì bọn Tây
Đúng là lều báo VN :
Có lẽ vì vậy, không riêng Việt Nam, nhiều quốc gia khác trong khu vực như Thái Lan, Indonesia, Singapore, Malaysia... đến nay đều chưa có đài truyền hình nào sở hữu bản quyền Champions League lẫn Europa League. Hiện bản quyền truyền hình giải Champions League và Europa League ở khu vực Việt Nam, theo trang web của UEFA công bố, đang được Công ty KJ Sports n Media nắm giữ.

Dòng bôi đỏ thế hiện rõ sự thiếu hiểu biết của lều báo này
Thái Lan: Bein Sport phát
Indonesia: Bein Sport phát
Singapore: Euro Sport phát
Malaysia: Astro phát

That ra ai loi ai lo ko wan trong, tui o tphcm nen de lap dat du ai co ban quyen! Nhunh noi mot cau la tui ghet k+ vi loi an noi rat chanh! Mieng thi noi ton trong ban quyen, sau lung thi cho binh luan len kenh btv5 trong cac giai giao huu mua he! Toi co thay o wan cafe gi cua blv anh quan do! Vi pham nghiem trong ban quyen! Chac tui chen blv quang huy vo cac tran supersunday ko bjt tui k+ lam gi?

dieplanga

Ðề: Re: Ðề: Re: (Dự đoán) Bản quyền các giải hàng đầu châu Âu mùa 2015-2018 thế nào rồi ?

Hihi... Lạc hậu thế? K+ hoà vốn từ tháng 06/2015 nhé, mọi thắc mắc về vấn đề này thì liên lạc với K+ nhé.( theo đường truyền thông)

Người dốt nhất trong những người dốt

Vinh20

Well-Known Member
Ðề: Re: (Dự đoán) Bản quyền các giải hàng đầu châu Âu mùa 2015-2018 thế nào rồi ?

That ra ai loi ai lo ko wan trong, tui o tphcm nen de lap dat du ai co ban quyen! Nhunh noi mot cau la tui ghet k+ vi loi an noi rat chanh! Mieng thi noi ton trong ban quyen, sau lung thi cho binh luan len kenh btv5 trong cac giai giao huu mua he! Toi co thay o wan cafe gi cua blv anh quan do! Vi pham nghiem trong ban quyen! Chac tui chen blv quang huy vo cac tran supersunday ko bjt tui k+ lam gi?

Đây có lẽ là THÁNH BẢN QUYỀN, xin thưa ở quan cafe người ta xem bóng đá có quyền tắt tiếng và bình luận! Giống như việc bạn ở nhà thích chửi cầu thủ, nói họ này nọ chả ai cấm bạn @@! Ôi, bạn thật là người hiểu biết! Và thêm một người ghét K+ vì một lý do trời ơi đất hỡi nhất quả đấy! Bạn nói câu này lên nhà báo chắc người ta không tiếp bạn đâu!
Có ghét K+ ghét vừa thôi! Họ bỏ tiền ra mua bản quyền phát Chuẩn HD để mọi người thường thức là quá tốt rồi!
Vâng các cụ mê, phê và yêu SCTV bỏ tiền ra mua Champion League đê!

Vinh20

Well-Known Member

Tất cả vấn đề lỗ hay lãi của doanh nghiệp, là vấn đề riêng các cụ đừng có nói điều đó ở đây! Đây là thớt bản quyền thì nói về bản quyền thôi! Với mình khi nào họ thông cáo báo chí phá sản thì hẵng tin nhé! Còn hiện tại vẫn sống khỏe thì không có vấn đề gì cả! Cuộc chiến bản quyền tuy khốc liệt còn dài dài!

Vinh20

Well-Known Member
Ðề: Re: (Dự đoán) Bản quyền các giải hàng đầu châu Âu mùa 2015-2018 thế nào rồi ?

Link báo BQ Cúp C1 đây:Người hâm mộ Việt Nam không xem được Champions League? | Bóng đá Quốc tế | Thanh Niên

Giá cao sao K+ ko ôm đc độc quyền giải này nhỉ :-? thấy bảo cannal+ bển Pháp giàu lắm cơ mờ :))

Ô nào bảo K+ đc cannal+ chống lưng nên ko phải lo tiền nong là chả hiểu gì về kinh tế sất, bản thân thằng Cannal+ bên Pháp còn phải đi vay lòi máu ra ý chứ :)) hoành gì bọn Tây
Đúng là lều báo VN :
Có lẽ vì vậy, không riêng Việt Nam, nhiều quốc gia khác trong khu vực như Thái Lan, Indonesia, Singapore, Malaysia... đến nay đều chưa có đài truyền hình nào sở hữu bản quyền Champions League lẫn Europa League. Hiện bản quyền truyền hình giải Champions League và Europa League ở khu vực Việt Nam, theo trang web của UEFA công bố, đang được Công ty KJ Sports n Media nắm giữ.

Dòng bôi đỏ thế hiện rõ sự thiếu hiểu biết của lều báo này
Thái Lan: Bein Sport phát
Indonesia: Bein Sport phát
Singapore: Euro Sport phát
Malaysia: Astro phát

Bein Sport không phải là kênh của nước họ chứ sao!

thebluez

Active Member

Em có hỏi thì bên K+ nói độc quyền tất cả các trận La Liga , vậy là xác định luôn không có gói các trận còn lại gì nữa

ẹc, xong rồi :(.

! Toi co thay o wan cafe gi cua blv anh quan do! Vi pham nghiem trong ban quyen! Chac tui chen blv quang huy vo cac tran supersunday ko bjt tui k+ lam gi?

mình thấy BLV Anh Quân có làm gì sai đâu. QUán cafe của ổng làm chủ mà
Mình mà có cơ hội mở quán cafe thì mình cũng mới các bạn fan Chelsea đến để bình luận như thế

Re: Ðề: Re: (Dự đoán) Bản quyền các giải hàng đầu châu Âu mùa 2015-2018 thế nào rồi ?

O ben nuoc ngoai da nhieu truong hop bi phat nhu vay roi! Noi nhu may ong, thi tui moi quan cafe thue quang huy toi binh luan truc tiep ha, tat tieng bl k+, roi co luc quan dong ca ngan khach, k+ khomg kien toi cui! O nha khac voi noi kinh doanh va cong cong!

Em ở Hớn Quản gần với chổ thảm sát 6 người đó bác. Nhưng giờ cắm xào trên Sài Gòn luôn rồi, thỉnh thoảng tầm 1, 2 tháng mới về. Bữa qua Phước Long khúc qua Bù Gia Mập tí em thấy mọi người ở đây chịu chơi ghê. Gần như mỗi nhà có một chảo thu >1.2m thậm chí có nhà còn quất cho 3 cái luôn.
Mà chổ bác thu được sóng bên Cam không bác? Bên đó cũng kha khá kênh ngon lành.

Hớn Quản lúc nào về cũng đi ngang qua, còn vụ thảm sát bữa báo đăng mới biết đến nhà đó.
Em vẫn chưa test dvb-t2 tại địa phương mình nên không biết ở BĐ bắt được sóng Cam không? Trên em toàn chơi chảo thôi, nếu bác rãnh rỗi thì cứ ib riêng cho em, anh em giao lưu, vì giờ em cũng đang ở SG, bên phòng có nhiều cách coi nhiều giải lắm. Mỗi cuộc chơi đều có nguyên tắc riêng nên em không thể show rộng rãi trên đây được. Chắc bác hiểu :3, em ở quận 3, khúc công viên Lê Thị Riêng ấy! Rãnh thì bác cứ qua mà chém gió :)

Flatland

Well-Known Member

O ben nuoc ngoai da nhieu truong hop bi phat nhu vay roi! Noi nhu may ong, thi tui moi quan cafe thue quang huy toi binh luan truc tiep ha, tat tieng bl k+, roi co luc quan dong ca ngan khach, k+ khomg kien toi cui! O nha khac voi noi kinh doanh va cong cong!
Bác muốn làm gì thì làm, miễn sao bác không tự ý phân phối lại kênh chương trình là được. Chỉ được nói K+ vi phạm bản quyền khi K+ tự ý phát chương trình trên hệ thống mà không có sự đồng ý của chủ sở hữu. Và K+ chỉ chịu trách nhiệm về những gì mình cung cấp, phát sóng

Vinh20

Well-Known Member

Bác muốn làm gì thì làm, miễn sao bác không tự ý phân phối lại kênh chương trình là được. Chỉ được nói K+ vi phạm bản quyền khi K+ tự ý phát chương trình trên hệ thống mà không có sự đồng ý của chủ sở hữu. Và K+ chỉ chịu trách nhiệm về những gì mình cung cấp, phát sóng

Chính xác! Quán Góc khán đài của Anh QUân sử dụng đầu thu SCTV, họ bỏ tiền ra mua họ có quyền tắt tiếng bìnhluận và người ta tự nói! Nó chỉ là hình thức vui vẻ thôi chứ có phải kinh doanh kiếm lời hay vi phạm bản quyền gì và xâm phạm gì đến tác quyền của SCTV ở đây. Bác bảo nước ngoài phạt, xin mời dẫn link nào?

thebluez

Active Member

Chính xác! Quán Góc khán đài của Anh QUân sử dụng đầu thu SCTV, họ bỏ tiền ra mua họ có quyền tắt tiếng bìnhluận và người ta tự nói! Nó chỉ là hình thức vui vẻ thôi chứ có phải kinh doanh kiếm lời hay vi phạm bản quyền gì và xâm phạm gì đến tác quyền của SCTV ở đây. Bác bảo nước ngoài phạt, xin mời dẫn link nào?

mình thấy chẳng có vấn đề gỉ cả, nó chỉ giống như người nổi tiếng đến quán cafe uống nước rồi chém gió thôi

tan_huy_93

Well-Known Member

Vải thật, thớt hơn 50 trang, hơn 1 nữa là cải nhau với cái lý do vớ vẫn, chẳng liên quan và quên thuộc :-? năm cũng cải nhau mấy bác không nhàm àk %-(

thebluez

Active Member

có ai để ý bọn SCTV15 nó đổi tên fb thành SCTV Thể Thao rồi không :))
chắc là thấy nhột, bị bọn kia troll quá, tên fb SCTV15 mà cứ post lịch trên kênh BTV5

phithien

Well-Known Member

cái kiểu nói, viết giống Sao Mai nhỉ, ko lẽ là em sao :D

boyben2011

Well-Known Member
Tin buồn :K+ ko cho VTV6 tiếp sóng trận MU-Tot (18h45' 8/8/2015), chỉ có thuê bao Access+ còn hạn mới đc mở khóa kênh K+1 cho xem thôi :((

Tin vui là kênh PPTV-HD bên Thái sẽ trực tiếp trận MU-TOT này, ai dùng biết 1 chút xíu về TH vệ tinh có thể xem thoải mái trận đấu này free trên Vinasat 2 :))
Lịch phát sóng NHAnh trên PPTV-HD Thái

Bên trên