(Dự đoán) Bản quyền các giải hàng đầu châu Âu mùa 2015-2018 thế nào rồi ?

angel_of_dead_91

Well-Known Member
Ðề: (Dự đoán) Bản quyền các giải hàng đầu châu Âu mùa 2015-2018 thế nào rồi ?

Đầy mùi GATO, chứ anh muốn sao? Muốn Mu,Che... đá free à?
GATO :)) Tôi là giám đốc đài nào hay sao mà phải GATO =))
Tôi xem trên H1-H2, vtc là đc rồi. Hay cần phủ sóng ngoại hạng với chuẩn HD đến cả các bà con miền núi, vùng sâu, vùng xa và hải đảo nên VTV mới nhảy vào mua. :))

Chỉnh sửa lần cuối:

GATO :)) Tôi là giám đốc đài nào hay sao mà phải GATO =))
Tôi xem trên H1-H2, vtc là đc rồi. Hay cần phủ sóng ngoại hạng với chuẩn HD đến cả các bà con miền núi, vùng sâu, vùng xa và hải đảo nên VTV mới nhảy vào mua. :))

Thêm lựa chọn là thêm niềm vui, đừng ích kỷ cho mỗi bản thân như thế. Chưa đến lúc ai ai cũng có STB hay TV KTS đâu nhé.

giua2honbi

Active Member

nếu phát trên vtv6 thì cũng hóc phết đới , nhà đứa bạn ở dưới nghê an có lắp k+ , hồi trước nếu ko nạp thẻ thì vẫn xem được các kênh từ vtv1 > vtv9. h` có xem được vtv6 nữa đâu :-?

nếu phát trên vtv6 thì cũng hóc phết đới , nhà đứa bạn ở dưới nghê an có lắp k+ , hồi trước nếu ko nạp thẻ thì vẫn xem được các kênh từ vtv1 > vtv9. h` có xem được vtv6 nữa đâu :-?

VTV6 vẫn free trên VNS mà, nếu có EPL thì mới tránh tràn sóng ;))

Vinh20

Well-Known Member

Đọc trên diễn đàn vệ tinh không coi được V3 và V6 free cơ mà nhỉ ?

Vinh20

Well-Known Member

Tổng đài 6358 sẽ luôn đồng hàng với các bạn.

Mịa chính xác là giá rẻ ọt. Bác đọc là VTVAd mua chứ không phải Ban thể thao đàm phán.
Như vậy lại tha hồ quảng cáo, lại cái trò rởm rởm nhắn tin chọn a b c như hồi xưa.
Xem của đài HN, VTC họ không làm cái đó.
Còn Mấy ông K_ cũng lại nhập cái món siêu lợi nhuận này.
Chỉ sợ năm cuối rẻ bèo 300000 thì cũng chỉ cỡ 6,5 tỷ quá ngon ăn. Tội gì không mua.
Em chỉ lo (không phải cho bản thân) mà cho dân nghèo cuối năm K+ nó mà điên lên nó dành hết mọi xiền để độ quyền toàn bộ Premier League thì vui phải biết.
Có vẻ như K+ đang ém hàng, bỏ hết cả Champion League, tập trung vào... đội tuyển Việt Nam, bỏ hết Pháp, Ý mua La Liga. Vậy rõ ràng cuối năm giành sức chiến đấu Premỉe League rồi. :( 3 năm trước đã 37 triệu dolllar. :( Không biết lần này sao đây!

Vinh20

Well-Known Member

VTV phát free quá vui lòng, khán giả lại được coi Premier League trên kênh quảng bá của quốc gia là nhiều khán giả được coi thêm rất vui!
Nhưng niềm vui có hạn, sang năm thì VTV năm nay chiếu sang năm lại tịt dân chửi ghê hơn :))
Sau vụ Champion League vừa rồi ấy :))

giua2honbi

Active Member

các bác ạ, hiện em có làm bên mảng kinh doanh truyền hình fpt, hiện tại bên em đang có khuyến mãi cực kỳ rẻ, có thể nói là rẻ như bèo nhà nghèo cũng có thể lắp , tình ra cước phí tháng chỉ giao động từ 30~ 50k/1 tháng thôi. Có thể mua thêm được gói vtvcab giá 33k , hoặc k+ cũng chỉ có 150k. Mong các bác ủng hộ để em nâng cap thu nhập ;))

các bác ạ, hiện em có làm bên mảng kinh doanh truyền hình fpt, hiện tại bên em đang có khuyến mãi cực kỳ rẻ, có thể nói là rẻ như bèo nhà nghèo cũng có thể lắp , tình ra cước phí tháng chỉ giao động từ 30~ 50k/1 tháng thôi. Có thể mua thêm được gói vtvcab giá 33k , hoặc k+ cũng chỉ có 150k. Mong các bác ủng hộ để em nâng cap thu nhập ;))

nhà em nghèo. vậy là mắc rồi đó bác !

thebluez

Active Member

khi xưa V3 một tuần phát 2 trận NHA lúc 21h T7 và 22h CN. Bây giờ họ phát 21h T7, 23h30 T7 và 2h sáng T3, thôi kệ cũng được
nhưng vấn đề là bây giờ nhà ai cũng xài truyền hình trả tiền hết rồi, kể cả thôn quê

Vinh20

Well-Known Member

Để xem được đủ kênh = VTVcab tôi đang dùng thì cũng không rẻ đâu cũng 1 tháng tầm 300-400 rồi ông ạ ==" Xưa tôi tính toán kỹ càng vụ này rồi!

Vinh20

Well-Known Member

khi xưa V3 một tuần phát 2 trận NHA lúc 21h T7 và 22h CN. Bây giờ họ phát 21h T7, 23h30 T7 và 2h sáng T3, thôi kệ cũng được
nhưng vấn đề là bây giờ nhà ai cũng xài truyền hình trả tiền hết rồi, kể cả thôn quê

ấy, vùng sâu vùng xa thì cũng tùy bác Blues :p
Trên đó không có tiền mua được K+, VTC thì ăng ten râu hoặc chảo lậu Vinasat thôi :(

giua2honbi

Active Member

nhà em nghèo. vậy là mắc rồi đó bác !

Để xem được đủ kênh = VTVcab tôi đang dùng thì cũng không rẻ đâu cũng 1 tháng tầm 300-400 rồi ông ạ ==" Xưa tôi tính toán kỹ càng vụ này rồi!

Hơ hơ, thế mà vẫn đắt ạ, để xem các kênh như QPVN HD , HTV 9 HD , bongdatv HD , thethaotv HD ( em chỉ lấy ví dụ 1 số kênh hay chiếu bóng đá )mà mất chưa tới 80k/1 mà các bác 8-> , còn nhiều kênh cũng có làm gì đâu, toàn chiếu phim, bên em có kho phim. Các bác thích xem gì cũng có ;))

Các bác ai đang dùng mạng FPT, cứ inbox cho em tên chủ hợp đồng, địa chỉ lắp đặt em tư vấn cụ thể tiền cước luôn cho :D

VTV6 vẫn free trên VNS mà, nếu có EPL thì mới tránh tràn sóng ;))

Chị Điêu không bật K+ nhà chị lên bao giờ à. VTV6 bị K+ nhà chị khóa mã được gần 1 năm rồi nhé!
Chỉ có trên băng tần C thì VTV vẫn phát không khóa mã thôi, mà cái đấy thì chảo phải to đùng mới thu được kênh

Chị Điêu không bật K+ nhà chị lên bao giờ à. VTV6 bị K+ nhà chị khóa mã được gần 1 năm rồi nhé!
Chỉ có trên băng tần C thì VTV vẫn phát không khóa mã thôi, mà cái đấy thì chảo phải to đùng mới thu được kênh
Hiểu ra vấn đề rồi đấy, vậy mà còn ráng nói VTV6 hết free.
TP của nó thì nó cho ai xem gì là quyền của nó, xem TP của VTV đi.

Vinh20

Well-Known Member

KHông liên quan tý, chị Điêu lấy hình của bà béo Thùy Chi à :)))))))))))))))))))))))))))

Còn việc ta có thêm 1 kênh VTV6 sẽ trực tiếp các trận có khi giống cùng lúc, BongdaTV, ThethaoTV, VTC3, SCTV, H2, H1, HTV Thể Thao .... FPT
Đó mới gọi là đẳng cấp của lãng phí! Nước ngoài chả bao giờ thế ==" Phí phạm kinh, tự dưng cái thằng MP Silva (thằng cũ nắm bản quyên) nó bán mớ rẻ cho nhiều thằng giừo nó lãi vãi chưởng!

giua2honbi

Active Member

nói chung là ngoại trừ các trận K+ độc quyền thì tại Việt Nam mình em tự tin có thể nói rằng chỉ có truyền hình FPT sẽ phát tất cả các trận còn lại theo chuẩn HD , tối thứ 7 trong khung 21h có trận nào thì bên em phát hết ạ. Mong các bác ủng hộ để em nâng cao doanh số :D

dhpaul

Well-Known Member

KHông liên quan tý, chị Điêu lấy hình của bà béo Thùy Chi à :)))))))))))))))))))))))))))

Còn việc ta có thêm 1 kênh VTV6 sẽ trực tiếp các trận có khi giống cùng lúc, BongdaTV, ThethaoTV, VTC3, SCTV, H2, H1, HTV Thể Thao .... FPT
Đó mới gọi là đẳng cấp của lãng phí! Nước ngoài chả bao giờ thế ==" Phí phạm kinh, tự dưng cái thằng MP Silva (thằng cũ nắm bản quyên) nó bán mớ rẻ cho nhiều thằng giừo nó lãi vãi chưởng!

Nước ngoài không bao giờ thế vì nó đã mua là nó... độc quyền luôn cả giải =))
Có 1 bạn đồng hành với chúng ta trong việc này là Tung Của, tuy nhiên khác với ta, giải ngoại hạng Anh được độc quyền bởi 1 công ty truyền thông của Tung Của, và công ty đấy đem bán cho các đài địa phương có nhu cầu nên tiền chỉ chảy ra nước ngoài 1 lần =))

thebluez

Active Member

hôm nay VTVCab đến bảo hình cho đầu thu của mình, có hỏi vụ bản quyền thì cái ông kỹ thuật viên bảo là khi chính thức vào mùa C1, VCab sẽ phát trên mấy kênh độc quyền. Thôi cũng là một nguồn để thao khảo, thực hư thì 2 tuần tới sẽ rõ

Bên trên