Dự đoán đội vô địch Champions League 2009!!

doanhtu

Member
Ðề: Dự đoán đội vô địch Champions League 2009!!

Em nói thiệt, thua là do thua cái đội hình, hàng tiền vệ như zậy mà chơi 4-5-1. Còn để thằng CR7 cắm nữa. Sao ko chơi đội hình truyền thống, ít nhất là ko cho đổi phương ghi bàn, bàn thua thứ 2 là tất yếu zo ham gỡ hòa. Ôi cũng đáng, Không vượt qua cái dớp.

vkc

Well-Known Member

Em nói thiệt, thua là do thua cái đội hình, hàng tiền vệ như zậy mà chơi 4-5-1. Còn để thằng CR7 cắm nữa. Sao ko chơi đội hình truyền thống, ít nhất là ko cho đổi phương ghi bàn, bàn thua thứ 2 là tất yếu zo ham gỡ hòa. Ôi cũng đáng, Không vượt qua cái dớp.

Buồn quá bác nhỉ...chỉ biết chia sẽ lại với bác 1 cái Thanks :-<

dualshock

Member

Buồn thật.
Đội hình đó là ok rồi, chỉ có điều 1 sai lầm của hàng thủ, kéo theo hậu quả và tâm lý cả đội căng thẳng. Cup vô địch thì cũng tiếc, nhưng dù sao năm ngoái cũng vô địch rồi, cái tiếc hơn cả là cơ hội làm nên lịch sử không phải dễ dàng gì lặp lại. Ôi, số phận nghiệt ngã, lời nguyền cuối cùng đã không thể vượt qua. hic

vokycaca

hic hic buồn quá, số phận không cho MU bảo vệ ngôi vương roài :-(

HDSaiGon

Super Moderators

Buồn thật.
Đội hình đó là ok rồi, chỉ có điều 1 sai lầm của hàng thủ, kéo theo hậu quả và tâm lý cả đội căng thẳng. Cup vô địch thì cũng tiếc, nhưng dù sao năm ngoái cũng vô địch rồi, cái tiếc hơn cả là cơ hội làm nên lịch sử không phải dễ dàng gì lặp lại. Ôi, số phận nghiệt ngã, lời nguyền cuối cùng đã không thể vượt qua. hic

MU tối qua đá dở toàn diện. CR7 & Roynie bị kèm cặp dữ quá nên k làm ăn được gì!

tieuanchu

Mấy bác à hôm qua xem thằng barca nó đá mà em thấy mê mẩn cái thứ bóng đá đầy hoa mỹ mà hiệu quả đó. Khả năng giữ bóng của hàng tiền vệ barca là không tưởng. ^:)^
Quả thật bàn thắng sớm của eto đã làm phá hỏng mọi toan tính của MU nhưng phải nói là MU đã bị yếu tâm lý ngay sau khi bị dẫn bàn nên không tổ chức được trận đấu như ý mình nữa. :-B
Công bằng mà nói barca đã chơi một trận đấu xuất sắc và đầy kinh nghiệm. Các cầu thủ MU bị phong tỏa chặt y hệt như trận đấu với AC MILAN cách đây 2 năm trên sân SAN SIRO. :-B
Chiến thắng của Barca là xứng đáng và thuyết phục=D>. Chúc mừng barca =D>mặc dù em không thích barca lắm đâu nhé đội em thích là ARSENAL cơ.

manhthang

Huyền Thoại

Ăn 4 đâu phải dễ

hauvnn87

sao mấy anh cứ chê MU ,mà ko thấy cái hay của Barca ah , Barca đã biết cách chế ngự MU nên họ mới thắng , MU hôm wa ko phải ko hay , nhưng đối thủ của họ là Barca chứ ko phải mấy đội bóng yếu ở Premier Leauge :D

tieuthieugia

Well-Known Member

hum qua mình ngủ nên MU thua là phải

alexzai87

Member

Vì sao MU thua ư vì thần Kim Quy đâu có về =)) làm j có lời nguyền với dớp nào ở đây toàn là ngụy biện

quat_3_tieu

hum qua mình ngủ nên MU thua là phải

Bác ngủ ngon sướng quá còn gì...em thức coi mà MU thua...sáng nay dậy ê ẩm hết cả mình đây nè:-L ...........hay là tại Rooney bị mất đôi giày hiệu của mình trước trận đấu ta8->

doanhtu

Member

Vì sao MU thua ư vì thần Kim Quy đâu có về =)) làm j có lời nguyền với dớp nào ở đây toàn là ngụy biện

bạn này nơi chiện hơi " shock" nha.
Nói như bạn trên thế giới toàn ngụy biện hết sao?
Vì thực tế có lời nguyền nào đâu?

recoba_86

Thua là thua thôi,có phải do xui đâu mà cái dớp,MU hôm qua thua mà mặt có buồn tức tưởi gì đâu,thua tâm phục khẩu phục,cái mặt thằng CR7 thấy gét,để rooney làm tiền đạo cắm là ok rồi...chỉ khoái lúc eto ghi bàn tìm ven chích ma tuý 1 phát!

echip

Ban Quản Trị

Thua là thua thôi,có phải do xui đâu mà cái dớp,MU hôm qua thua mà mặt có buồn tức tưởi gì đâu,thua tâm phục khẩu phục,cái mặt thằng CR7 thấy gét,để rooney làm tiền đạo cắm là ok rồi...chỉ khoái lúc eto ghi bàn tìm ven chích ma tuý 1 phát!

thấy CR7 có vài hành động rất "hợp lí", chẳng hạn như lúc thằng đội trưởng bên Barca giả bộ té 2,3 lần, mấy phút cuối bị CR7 đục 1 phát trong lúc đang tranh bóng, thấy khúc đó sướng thật :))

donnie

Hôm wa MU thua xứng đáng thôi, k có j để biện bạch...Vui nhất có bác Puyol,cứ giả té mãi nên bị tên CR7 chơi cho 1 fat' để Puyol dc...té thật sự :D

thấy CR7 có vài hành động rất "hợp lí", chẳng hạn như lúc thằng đội trưởng bên Barca giả bộ té 2,3 lần, mấy phút cuối bị CR7 đục 1 phát trong lúc đang tranh bóng, thấy khúc đó sướng thật :))

Cái thằng C7 mà đá trên sân NĐ kiểu gì em cũng cho nó một hòn bi ve vào đầu (em dùng súng cao su).

tieuanchu

cr7 hôm qua hăng quá nhỉ nhưng mà toàn sút ra ngoài không à. Hì hì hắn bị rét sau khi bị dẫn bàn đó mà

Bên trên