Dự đoán đội vô địch Champions League 2009!!

doanhtu

Member
Ðề: Dự đoán đội vô địch Champions League 2009!!

bác oneclick hiện giờ có 122thanks........

hauvnn87

FULL TIME . Barca ăn rồi . hehe !

echip

Ban Quản Trị

MU trận này đá chán vãi, thua là đúng. Đá còn tệ hơn Chelsea bữa, mà chả hiểu sao ko thay cái thằng Hàn Quốc chả mần ăn được gì mà để tới hết hiệp 1. CR7 thì bị kèm chắc quá cũng chả mần ăn được gì. Bên Barca công nhận có thằng đội trưởng đóng kịch hay thật, người cứ như pha lê, đụng tí là té đau chân, xong rồi lại đứng lên phi như ngựa :|.

MU trận này đá chán vãi, thua là đúng. Đá còn tệ hơn Chelsea bữa, mà chả hiểu sao ko thay cái thằng Hàn Quốc chả mần ăn được gì mà để tới hết hiệp 1. CR7 thì bị kèm chắc quá cũng chả mần ăn được gì. Bên Barca công nhận có thằng đội trưởng đóng kịch hay thật, người cứ như pha lê, đụng tí là té đau chân, xong rồi lại đứng lên phi như ngựa :|.

Barca có thằng đội trưởng là vua ném biên đó, thấy hắn giỏi ném biên và ngã giả vờ.
MU trận này đá chán vô cùng, tưởng hiệp 2 thay đổi chiến thuật mà chả thấy có tiến triển gì hểt. Thua là xứng đáng. :(|):(|):(|)

hauvnn87

Nói chung trận này ai cũng hay , trừ chú Tạ Biên Cương của VTV3 , bình luận nhảm nhí !

echip

Ban Quản Trị

Barca có thằng đội trưởng là vua ném biên đó, thấy hắn giỏi ném biên và ngã giả vờ.
MU trận này đá chán vô cùng, tưởng hiệp 2 thay đổi chiến thuật mà chả thấy có tiến triển gì hểt. Thua là xứng đáng. :(|):(|):(|)

trận này MU đá chả có wái gì sắc sảo hay kịch tính. Biết thế ngủ sớm cho khoẻ người %-(%-(

doanhtu

Member

bác oneclick hiện giờ có 222 cái thanks. em đã chung độ xong.

doanhtu

Member

chán kinh các bác ạ.Dân SG mà thức kiểu này mai mụn đầy mặt.....Thanks mõi tay quá, acc của bác ấy toàn bán hàng. Nãn.

hauvnn87

kết thúc chương trình hoạt hình đến đây là hết , thằng trùm đã chết xin kết thúc chương trình , em thăng đây !

doanhtu

Member

mấy bác nào chia buồn thì thanks em vài cái lấy tinh thần cái coi. ai Fan MU phải thanks em 1 cái.

dragonlee

Well-Known Member

Em FAN Xi Măng Hải Phòng cũng thanks bác 1 cái :D. Barca đá hay quá

tinhte

Well-Known Member

Barca đá dở với đội hình què quặt cũng chiến thắng, tiếc cho M.U.

Bên trên