Đánh giá [Dune & Zappiti] Trải nghiệm phần mềm xem phim HD & TV online tuyệt vời ! The best all in one ....

SAIGON_HD

THƯƠNG GIA
:D Đón chào năm mới 2013 bằng model sản phẩm hot: Dune Base 3D & Zappiti (2 thương hiệu HD hàng đầu thế giới hiện nay), quý khách hàng lại tiếp tục được đón nhận rất nhiều thông tin hấp dẫn từ nhà phân phối, điển hình như:

1 - HayHayTV đã được tích hợp phần mềm có thể dễ dàng cài đặt trên Dune & Zappiti (xem phim HD & TV Online miễn phí) - SAIGON HD sẽ preview chi tiết bên dưới về phần mềm này

2 - HD Việt - Kênh xem phim online nổi tiếng hiện nay (thông tin chính thức sắp sửa ra mắt)

3 - Theo nguồn thông tin bên lề: đã có những thỏa thuận ban đầu về việc tích hợp hát Karaoke online (Arirang) qua Firmware cho Dune & Zappiti - Thông tin này sẽ được SAIGON HD thông báo chính thức sau khi nhận được software demo từ nhà phân phối \m/

Sau đây, SAIGON HD xin giới thiệu Software HayHayTV dùng để xem phim HD & TV online miễn phí trên tất cả các model của DUNE & ZAPPITI hiện nay:

Link tải phần mềm: Dune & Zappiti - HayHayTV

Hướng dẫn và review chi tiết về phần mềm:

Sau khi install phần mềm vào Dune, chúng ta vào mục Application để chọn HayHayTV như trong hình:

Giao diện chính của phần mềm HayHayTV:

Mục PHIM LẺ:

Các chi tiết bên trong Phim Lẻ (với 2 cách duyệt phim):

Các phim mới như: Skyfall, Nhất Lộ Hướng Tây :) đều được cập nhật đầy đủ với nội dung chi tiết được thể hiện từng phim sau khi Click vào để chọn:

Các thể loại được phân mục khá rõ ràng:

Mục PHIM BỘ cũng được cập nhật khá nhiều phim:

Và cũng được duyệt nội dung đầy đủ:

Duyệt theo từng tập....

Kênh TV Online (trước mắt còn hơi ít kênh)

Sau khi trải nghiệm:

- Phần mềm HayHayTV xem phim HD & TV online khá mượt mà với đường truyền ADSL thấp nhất
- Tua phim nhanh, không bị giựt
- Nội dung phim phong phú, đủ thể loại
- Và quan trọng nhất là hoàn toàn MIỄN PHÍ :)

Anh em download về để sử dụng nhé !

Sau khi có phần mềm HD Việt và phần mềm Karaoke của Arirang, SAIGON HD sẽ lập tức có bài hướng dẫn ngay.

Chỉnh sửa lần cuối:

SAIGON_HD

THƯƠNG GIA
Ðề: [Dune & Zappiti] Trải nghiệm phần mềm xem phim HD & TV online tuyệt vời ! The best all in one ....

Software xem phim online của HD Việt tích hợp trên Dune & Zappiti sẽ có mặt trong ít ngày tới !

vanphuc74

Active Member
Ðề: [Dune & Zappiti] Trải nghiệm phần mềm xem phim HD & TV online tuyệt vời ! The best all in one ....

tuyệt vời , Cám ơn Bác Chủ Chỉ Tiếc Là Âm thanh thường AAC. Đánh Dấu Chờ HDVIET và KARAOKE

daiduongpham

Cho em hỏi cái này có cài được cho DUNE 101 không vậy?

alibaba1978

Well-Known Member

tuyệt vời , Cám ơn Bác Chủ Chỉ Tiếc Là Âm thanh thường AAC. Đánh Dấu Chờ HDVIET và KARAOKE

có âm thanh dts chắc hdd khỏi bán cho ai lun bác này đúng là được voi còn đòi luôn 2 bà Trưng nữa sao hehehe nhưng dù sao như vậy là anh em Dune fan ta sướng tê lắm rồi xóa khoảng cách giữa hdp và box tivi chỉ sợ sau này thu phí thì cũng buồn nhưng cứ bằng lòng với cái hiện tại dân công nghệ chúng ta đâu có thõa mãn cái hiện tại đúng ko bác lúc nào cũng muốn cái mới mới mới và mới

alibaba1978

Well-Known Member

Có trong tay từ lúc 12g trưa nay vọc tới bi giờ vẫn còn sướng tê tê

alibaba1978

Well-Known Member

Software xem phim online của HD Việt tích hợp trên Dune & Zappiti sẽ có mặt trong ít ngày tới !

Không chừng ngày mai có luôn đấy hehehehehehe Sài gòn HD ráng me up lên cho anh em nhé

dungtam25

Well-Known Member

Thật tình,phải cám ơn bác chịu khó cập nhật nhiều tính năng của Dune để nâng em nó lên tầm cao mới,cho xứng đáng với thương hiệu đã được anh em tin dùng

taisaolag

Cho em hỏi, muốn xem HD thì ADSL tối thiếu là bao nhiêu và Dune H1 có cài dc hayhaytv không ạ. Cám ơn các bác

3dong

Member

Số lượng các kênh TV và phim còn quá ít. Xem cũng tạm ổn. Cám ơn Saigon_HD!
Mong sao HDViet sớm được tích hợp trên các sản phẩm của Dune!

TomHCM

Member

Nghe đồn hayhaytv chuẩn bị cập nhật 20 kênh truyền hình nữa

SAIGON_HD

THƯƠNG GIA

Cho em hỏi, muốn xem HD thì ADSL tối thiếu là bao nhiêu và Dune H1 có cài dc hayhaytv không ạ. Cám ơn các bác

ADSL gói 275k/ tháng là xem vô tư, không bị giựt rồi bác ! H1 cài vô tư !

Số lượng kênh TV sẽ sớm được nâng cấp thêm bác !

TomHCM

Member

ADSL gói 275k/ tháng là xem vô tư, không bị giựt rồi bác ! H1 cài vô tư !

Số lượng kênh TV sẽ sớm được nâng cấp thêm bác !

Phim HD được update hàng tuần

luonnho1001

Well-Known Member

các bác sướng thật nhà em lại ko có mạng chỉ có ở chỗ làm việc, nhưng dù sao vẫn là pan của dune. không biết có mục phim 3d online không các bác?

a dat

Well-Known Member

ôi sướng,để về test thử xem sao

Bên trên