EGREAT S7A - Kẻ thống trị dòng chip SIGMA 8655 -Đầu phát HD hoàn hảo trong mức giá tầm trung !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

dance

Ðề: Bộ đôi SIGMA hoàn hảo 8655-8643 tích hợp trong S7A và S800 -EGREAT một góc nhìn mới !

mình đã có nhịp test thử con s7A roi nhìn chung là mọi thứ đều ok nhưng mà có cái bất tiện là khi mình ở tab PHIM thì mấy file nhạc không thấy đâu ai biết tại sao chỉ mình cái nha thank
Nếu ở tab phim mà ra hết các file nhạc thì sẽ ra một mớ lộn xộn à ? nếu đầu phát HD thông minh nó sẽ tự động loại bỏ các cái khác không phải thuộc tính đó. ở Tab phim sẽ chỉ ra các file Phim, ở Tab ảnh chỉ ra file ảnh, ở Tab Nhạc chỉ hiện các file nhạc ! Chứ hiện hết các file PHIM-NHẠC-ẢNH cùng 1 TAB thì nhìn vô đâu biết mà chọn, muốn tìm Phim mà phải tìm tứ tung trong mớ hỗn độn cả Nhạc , ảnh thì chết 8-}

chenzenvl

Well-Known Member
Ðề: Bộ đôi SIGMA hoàn hảo 8655-8643 tích hợp trong S7A và S800 -EGREAT một góc nhìn mới !

Đã có firmware mới nhất cho S7A và S800 :D các chức năng nâng cấp gần giống như firmware của Kaiboer :D

dat1987

Bao giờ Có firm mới cho DPD bác chủ?

tienlequoc

Well-Known Member

Bác chủ test dùm mình vụ này xem? Mình xem phim bằng bộ loa vi tính 5.1 qua đường analog thì loa nhận tín hiệu AC3. Nhưng một số phần âm thanh bị lược bớt, như tiếng của nhân vật rất nhỏ gần như ko nghe. Cảm ơn trước nha:-j
Đã chỉnh được rồi. Bác chủ khỏi phải test dùm em.

Chỉnh sửa lần cuối:

ceo-sitcom

Member

Bác chủ test dùm mình vụ này xem? Mình xem phim bằng bộ loa vi tính 5.1 qua đường analog thì loa nhận tín hiệu AC3. Nhưng một số phần âm thanh bị lược bớt, như tiếng của nhân vật rất nhỏ gần như ko nghe. Cảm ơn trước nha:-j
Đã chỉnh được rồi. Bác chủ khỏi phải test dùm em.

Âm thanh analog 5.1 có như mong muôn không Bác ?

Ở phần Movie có mục online thì làm sao xem hả bác ?

ceo-sitcom

Member

Lợi thế của e này là cho những Bác chưa có khả năng sắm Receiver . Cắm loa vi tính 5.1 vào cho đỡ nghiện . hihi

Vừa up firmware mới , giải quyết ngay vấn đề phim lồng tiếng wmv copy của bác thegioiphimhd

bác ơi lắp thêm wifi thì bao nhiêu xiền ạ ?

hd1vn

Member

Mua em này là tiết kiệm được tiền mua Receiver + Speaker System rồi!
Tận dụng hoặc ra mua bộ loa vi tính 5.1 vài củ là được nghe "Xù ra sao" như ai rồi!
Chip Sigma thì đẹp miễn bàn rồi.

toiyeuphoco

không biết con này hơn gì k530i không ?

chenzenvl

Well-Known Member

một cách chắc chắn rằng nó hơn về mẫu mã + remote :D (firmware thì tương tự nhau nên về phần mềm thì miễn bàn :p)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên