Em cần tìm loa đa năng giá tầm 4 - 6 triệu ạ

sautatca

Member
Như tiêu đề ạ, em cần tìm loa nghe nhạc đa năng để nghe nhạc trẻ và EDM, DJ... có thêm kết nối bluetooth với điện thoại và laptop. E đang chú ý đến dòng loa LG XBOOM, thấy nó cũng khá đa năng, có cả cắm mic để hát karaoke. Mọi người ai đang xài tư vấn giúp em với. Cảm ơn ạ.

nabuna

Member
Chọn con XBOOM OL55D công suất 600W đi, nếu bạn cần loa công suất lớn, nhiều tính năng, cho chỉnh DJ, hát hò karaoke... Còn cần cơ động, di chuyển nhiều thì làm con XBOOM RL2 50W cũng của LG vì con này gọn nhẹ hơn, dùng pin tích hợp xài gần 15 tiếng. Chất âm cả 2 con nghe đều rất khá, đáng tiền.

nabuna

Member
Chọn con XBOOM OL55D công suất 600W đi, nếu bạn cần loa công suất lớn, nhiều tính năng, cho chỉnh DJ, hát hò karaoke... Còn cần cơ động, di chuyển nhiều thì làm con XBOOM RL2 50W cũng của LG vì con này gọn nhẹ hơn, dùng pin tích hợp xài gần 15 tiếng. Chất âm cả 2 con nghe đều rất khá, đáng tiền.

nabuna

Member
Nghe dòng nhạc trẻ, hip hop, EDM thì con XBOOM OL55D phù hợp vì âm trầm bass của nó sâu và tròn chắc, mạnh mẽ. Nếu dùng hát karaoke cũng tốt, tính năng chỉnh DJ và đổi giọng hát theo mình khá vui, phù hợp quẩy party cho nó nhộn nè.

batistaa

Member
LG Xboom OL55D hơi bị ngầu nè

joncena

Member
Bác tranh thủ xem mấy cái deal , nhằm khi được cái giá rất ngon đó

ngoinhanho

Member
Có đứa bạn cũng xài con Xboom nè , mà không biết model gì , nghe phê lắm qua nhà nó nghe mà ngủ luôn.

damerland

Member
Con XBOOM có kết hợp hệ thống đèn LED tạo không khí như ở quán bar vậy, đã ghê

sautatca

Member
Ai xài con XBOOM OL55D rồi cho tui hỏi ngoài kết nối bluetooth nó còn kết nối được với gì nữa vậy ?

Bên trên