Em chẳng biết giải quyết làm sao cả:((

Chào các Bác,chuyện là em vừa down xong film Nims.Island.2008.720p.BluRay.DTS.x264-ESiR [HDVietnam.com] - Hòn đảo của Nim, e, gỡ nén ra coi, thì phim nó có 3 luồng tiếng khác nhau, chính xác là có 3 file ac3filter, giờ em phải lảm sao.xie xie các bác nhiều.

nvmy

Well-Known Member
Ðề: Em chẳng biết giải quyết làm sao cả:((

Bạn chả cần giải quyết gì cả. File này có 3 track audio, nghe track chính DTS thôi. 2 track còn lại là Commentary 2.0. Xem xong nếu nghe tốt tiếng Anh thì xem lại xem người ta bình luận huyên thuyên về phim.
P/S: lần sau bạn bỏ cái Xỉa xỉa đi nhé!

Dai Minh Kim

Đang tuyên truyền hàng anh Ba kém chất lượng, cho nên không nên sd tiếng anh ba =)). Sr mod spam chút nhe

bác nói vậy khó cho em quá,bác chỉ em cách coi đc ko,như lời bác nói ah,em cảm ơn bác trước nha^^

Dai Minh Kim

Sr, down chưa được cái film này nên khôngn thể tư vấn cho bạn. Đổi sang trọn gói tháng, cái thằng SPT nó chơi mình. Sd bao nhiêu trả bấy nhiều thì speed ok, nhưng trọn gói thì nó giới hạn speed xuống còn có 25-27Kb/s, mịa che nó, nó chơi đểu thiệt

lggood

Banned

Chào các Bác,chuyện là em vừa down xong film Nims.Island.2008.720p.BluRay.DTS.x264-ESiR [HDVietnam.com] - Hòn đảo của Nim, e, gỡ nén ra coi, thì phim nó có 3 luồng tiếng khác nhau, chính xác là có 3 file ac3filter, giờ em phải lảm sao.xie xie các bác nhiều.

Cái Avatar nhìn ghê quá. :-t

Bên trên