Em mới bị trộm ghé thăm các bác ạ :(

Ðề: Em mới bị trộm ghé thăm các bác ạ :(

Xin chia buồn cùng bác, đọc bài của bác mà em mới nhớ tới chuyện Tuớng cuớp Bạch Hải Đường thực hiện mấy chục vụ trộm .

vblog_biz

Well-Known Member

Thì em cũng ở trọ mà , cái phòng trọ có tí xíu mà sắm cái bộ khoá như mấy bác khuyên thì die em :D

cụ thể hơn vụ náy đi bác

Mời anh em nào chưa đọc về Sự thật cuộc đời của tuớng cuớp Bạch Hải Đường thì vào đây đọc nhé, khá hay !!

Mã:
 http://www26.24h.com.vn/news/detail/135/251020/Su-that-ve-tuong-cuop-Bach-Hai-duong-Phan-1.24h

Em nghĩ BHD là 1 siêu trộm thì đúng hơn là tuớng cướp !!!

777

Member

thằng trộm này chắc là dân HD chuyên nghiệp rùi

ck77

Member

chia buồn cùng ban nha, tks.........

Xin chia buồn cùng bác
Nhưng phải công nhận tên trộm này cũng gớm nhỉ. Già rồi mà vẫn HD mà lại lấy toàn đồ HD 8->

satan85

Well-Known Member

chia buồn cho bác, hôm qua tui vào megar hỏi vé xem avatar 3d cũng bị lượm cái nón bảo hiểm , đời này đúng là lắm tên trộm, mà tên trộm của bác dù sao vẫn quân tử lấy toàn đồ hd còn tên trộm của tùi thì thường quá chỉ là cái nón bảo hiểm

terranigma

chia buồn với bác , chắc tên đó canh nhà bác từ lâu rồi ...

chia buồn cho bác, hôm qua tui vào megar hỏi vé xem avatar 3d cũng bị lượm cái nón bảo hiểm , đời này đúng là lắm tên trộm, mà tên trộm của bác dù sao vẫn quân tử lấy toàn đồ hd còn tên trộm của tùi thì thường quá chỉ là cái nón bảo hiểm

=)) bây giờ lắm kiểu trộm nhỉ. Trộm dâm, trộm HD, trộm vặt.....
Bác g?p trộm vặt nhé =))

vinagoh

Well-Known Member

Chia buồn cùng bác!

Em cũng có lần bị trộm cái dream, nhưng sau 2 ngày thì nó bị tóm thế là của về với khổ chủ. Thằng CA nói "Tao làm ở đây 6 năm trời giờ mới thấy mất mà tìm lại được" hix.

Bác mà mua ổ khóa của bác inter bán trên thì coi chừng "thằng trộm vào trộm ổ khóa" đó :))

Chia buồn cùng bác!

Em cũng có lần bị trộm cái dream, nhưng sau 2 ngày thì nó bị tóm thế là của về với khổ chủ. Thằng CA nói "Tao làm ở đây 6 năm trời giờ mới thấy mất mà tìm lại được" hix.

Bác mà mua ổ khóa của bác inter bán trên thì coi chừng "thằng trộm vào trộm ổ khóa" đó :))

Đúng là giấc mơ có thật >:)

Bên trên